ukhuty
JF-Expert Member
- Oct 9, 2016
- 16,906
- 42,079
Wewe mwache tuSasa dada yangu anakuwaje mzembe mzembe!! Ndugu yangu ni sungura..[emoji23][emoji23]
Wewe mwache tuSasa dada yangu anakuwaje mzembe mzembe!! Ndugu yangu ni sungura..[emoji23][emoji23]
Hahhah aah wapiAngalia,ukalimu wote huu,usije Kuwa kitoweo!
Amaa mbon hukunistua mapema sasaNdugu yangu twende taifa ukang'aze macho katika simba day.
Kwa kweli yabidi nifanye hivyo next time@makaveliSipotei ndugu yangu, nipo.. ukiona kimya we nitafute tu kwenye [emoji3513], wazungu wameturahishia mambo.
Kweli mkuu upo makini[emoji13]Hiyo ni South Africa!
Nilipitiwa mpendwa, niwie radhi ndugu yangu.Amaa mbon hukunistua mapema sasa
Sawa, nakuaminia komando wangu.Hahhah aah wapi
Aingie kichwa kichwa ale za uso vaba.Wewe mwache tu
UsijaliNilipitiwa mpendwa, niwie radhi ndugu yangu.
HahahahahaAingie kichwa kichwa ale za uso vaba.
Mie nawe dam damu!Usijali
hahaaa we nenda ukapakuliweWaooooooooo dar kumbe kuna watu wakarimu hivyo lazima nije
unania gan na mwenzako ww ucje ukampakuaPakulala umeshapata na chakula juu vinywaji pia na magazeti nakupatia. Na pia nitakutembeza viwanja vizuri vizuri
sipakui ovyo ovyounania gan na mwenzako ww ucje ukampakua
Hahahahh wafanya nini huko kwa Wakurya na Wajaluo Ukhuty?Mim nipo huku bwai musoma ndani ndani huku
Hahahha mekuja kuwasabahi tuHahahahh wafanya nini huko kwa Wakurya na Wajaluo Ukhuty?