Dar: Halima Mdee kulala Korokoroni Polisi hadi jumanne

Dar: Halima Mdee kulala Korokoroni Polisi hadi jumanne

Punguza pressure mkuu,Mahakama hawa sehemu za kutunza watu kwa muda mrefu hivyo ni jukumu la Polisi kumuhifadhi. Atafikishwa tu mahakani kama ilivyopanga. Hakuna siasa hapo.
 
Kuchukua mbegu ya kisukuma kupeleka upareni mikimani ni matumizi mabaya ya mbegu


State agent
Mbegu za kisukuma ndio kama za Bashite? Maana nasikia za huyo msukuma ilibidi apelekwe Uchina wakazioteshe na za nguruwe? Ni kweli!
 
Wewe ni mjinga njoo road nikupasue mtaro huo ,ukiwa nyuma ya keyboard kama mwanaume vile

State agent
Ni wakati muafaka nchi iingie vitani, hakuna haki Kwenye sanduku la kura, wapinzani ni wahaini kwa awamu hii ya Tano, hakuna cha kupoteza, na siye tulianzishe tu.
Mungu ibariki CIA kwa mission nzuri waliyonayo.
 
Sheria lazima zifuatwe. Mahakama lazima iheshimiwe. Taifa lisilofuata sheria ni Taifa mfu. Hongera Polisi na mahakama kwa kuwakumbusha!
Wangeweza kumsamehe tu kwani mwenzao alichelewa Dodoma kwenye kusherehekea kurejea mjengoni😄😄
 
Mambo kama haya ndiyo yanayozidisha chuki zisizokuwa na lazima yoyote.

Mtu kaitikia mwito kwa hiari yake mwenyewe, kwa nini umwadhibu? Ingepunguza kitu gani kumwambia arudi hiyo Jumanne hapo kituoni?

Mh Halima Mdee, kubali hiyo 'badge' ya ushujaa unayolazimishwa kuivaa wakati huu. Daima itakuwa kielelezo cha tabia na ujasiri wako zidi ya uonevu mnaofanyiwa.

Lakini la kujiuliza ni hili: hivi kweli hawa watu wanadhani wanaweza kufifisha dhamira za watu kama Mdee kwa mbinu kama hizi? Hivi hawaoni kwamba kadri wanvyozidisha ukandamizaji wao ndio wanavyozidi kukomaza dhamira za watu kama hawa, na wengine wanaoona uonevu huu?
 
Wabunge wa upinzani saa zingine wanakosea sana. Wanajua kabisa ile kesi inatakiwa iishe ila kila siku hawapo
Unapoyaandika haya, unajua sababu zilizofanya Mh. Mdee asiwepo mahakamani?
 
Nimemdharau bure halima mdee, kwa nini alijipeleka polis? Kwa sasa wapinzani wasikubali kujipeleka polis hovyo...
 
Serikali ya Magufuli inajua kweli kukandamiza upinzani...mbona upinzani ulikuwepo awamu zilizopita na wapinzani hawakua wanasumbuliwa hivi??..... inatia kinyaa...😕😕😕
TUNZA KUMBUKUMBU VIZURI.
 
Kwani ameenda mwenyewe au alisikia anatakkiwa akamatwe kwa amrei ya mahakama.
Sasa mbona hajakamatwa mpaka alivyoenda mwenyewe? Kwanini polisi hawajawahi kumuita au kwenda kwake kumtafuta? Kwake si mbweni mpiji jirani na bulaya? Mbona wanapajua.
 
Ashikiliwe hadi hiyo j4 kwani kauwa??

Akiruhusiwa halafu aitwe hiyo j4 kwani hatakuja??

Nchi za kiafrika machafuko mengi yanayotokea ni kwa kuwa zina viongozi mambumbumbu sana wasiojielewa ndio wanaopandisha watu hasira za kuanzisha fujo.

Haiwezekani umuweke mtu mbali na familia yake kwa sababu zisizo na mashiko,kuna raia wanaumizwa sana na hawawezi kuzitakia mema serikari hizo,haki za raia hazizingatiwi kabisa na wenye mamlaka,ni wabinafsi mno.
 
Back
Top Bottom