Dar coach hapa tuwape pongezi jamani

marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
11,714
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
11,714 2,000
Bila kupoteza muda, nimepita kwenye page ya Dar coach (kampuni ya kitanzania ya kuunda bodi za mabasi) aise hawa jamaa wameunda bodi kali sana waliyoiita "tanzanite" ikiwa imevaa chasis ya scania.

Ushauri wekeni bei nzuri hili mlete upinzani kwa basi za kichina zinazozidi kuota mizizi nchini.

Pia jitahidini kufanya marketing kuwashawishi matajiri kama kina shabiby, zuberi, dar lux, sauli, dar express, klm, abood, bm, etc wanunue basi zenu....hao watasaidia kuleta chachu kwenye ushindani.

Tujivunie vya nyumbani....

Source ya picha-dar coach page, tbbView attachment 1150123View attachment 1150124View attachment 1150126View attachment 1150127View attachment 1150128View attachment 1150129View attachment 1150130

Sent from my SM-J727P using JamiiForums mobile app

Kwenye finishing bado kidogo, hebu tazama nyuma ya bus kwenye makutano ya kioo kwa chini na bodi, painting quality haijakidhi viwango
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
116,257
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
116,257 2,000
Bila kupoteza muda, nimepita kwenye page ya Dar coach (kampuni ya kitanzania ya kuunda bodi za mabasi) aise hawa jamaa wameunda bodi kali sana waliyoiita "tanzanite" ikiwa imevaa chasis ya scania.

Ushauri wekeni bei nzuri hili mlete upinzani kwa basi za kichina zinazozidi kuota mizizi nchini.

Pia jitahidini kufanya marketing kuwashawishi matajiri kama kina shabiby, zuberi, dar lux, sauli, dar express, klm, abood, bm, etc wanunue basi zenu....hao watasaidia kuleta chachu kwenye ushindani.

Tujivunie vya nyumbani....

Source ya picha-dar coach page, tbbView attachment 1150123View attachment 1150124View attachment 1150126View attachment 1150127View attachment 1150128View attachment 1150129View attachment 1150130

Sent from my SM-J727P using JamiiForums mobile app
Kiuhalisia hawajaunda bali wameunganisha (assembling) siku hizi kila kitu kiko Internet... Ukishakuwa na engine na chassis.. Kinachofuatia unachagua shape ya body unayotaka... Baada ya hapo unachounda ni body frame tuu... Vingine vyote vinavyofuatia unafunga na kupachika.. Vilishatengenezwa... Siku hizi hakuna ubunifu tena
 
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
4,559
Points
2,000
Y

Yodoki II

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
4,559 2,000
'siku nzi akiacha ujinga anaweza kutengeneza asali'

kuna kampuni muundaji mzuri wa boti na meli. nadhani linaitwa Songoro kama sikosei. aisee kumbe tunaweza, sema tu ufahamu wetu tumeumbiwa kuthamini vya nje.

heko wazalendo, soon tutaendesha na magari ya kifaru toka lile kampuni letu kama litafufuliwa.

kuna haja mamlaka za ubora, costech kutupia jicho kwa wagunduzi na mafundi wenye nia ili waisogeze Tz katika aina nyingine ya uchumi kwa kupunguza mlolongo wa vikwazo na masharti.

yaani wagunduzi wajengewe uwezo+mitaji na wapewe kila msaada unaohitajika kutimiza ndoto zao kisha kazi (vilivyokamilika) wapewe wengine kuendeleza mchakato wa ubora, leseni, vibali na kusaka masoko. tumepoteza mawazo mengi kwenye ugunduzi wa helikopta, meli, magari, ndege/drones kwa wagunduzi kukosa vigezo vya mamla ikiwemo kubwa la mitaji.

cc. VETA
cc. SIDO
Hao wenye hizo Kampuni sidhani km ni Citizens wa Afrika.
 
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2013
Messages
1,112
Points
2,000
Njemba Soro.

Njemba Soro.

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2013
1,112 2,000
SAIBABA wabadilishe magari yao mabovu sana ukitoka dar saa 3 asubuhi unafika moshi saa 6 usiku...... waambieni wawache uduwanzi. USITUWEKEE HABARI ZA AJABU HAPA NENDA KAZUNGUMZE NA WATU WA SAIBABA WAACHE UDUWANZI.
 
Masalu Jacob

Masalu Jacob

Senior Member
Joined
Jul 26, 2017
Messages
187
Points
250
Masalu Jacob

Masalu Jacob

Senior Member
Joined Jul 26, 2017
187 250
SAIBABA wabadilishe magari yao mabovu sana ukitoka dar saa 3 asubuhi unafika moshi saa 6 usiku...... waambieni wawache uduwanzi. USITUWEKEE HABARI ZA AJABU HAPA NENDA KAZUNGUMZE NA WATU WA SAIBABA WAACHE UDUWANZI.
Haaahaaa
Hawa jamaa mabasi yao ni maalumu kwa ajili ya wananchi wachelewaji. Ukiwa na uharaka bora upande Machame, Ngorika au Kidia
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
2,009
Points
2,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
2,009 2,000
They are now coming

Nashauri wafikirie kutengeneza components za kwao badala ya kutumia za kuagiza, sina uhakika kama watakuwa wameweka virekebishio vya ulalo wa viti toka China au Ulaya, wanaweza kuweka vitu visivyodumu halafu tukarudi kuleee tulikokwepa.

Kadhalika nashauri speaker ndani ya basi ziwe na controls ili mteja asiyependa kelele apunguze mwenyewe au kuzima kabisa
mwanzo wa safari ni hatua. bilashaka watazingatia huu ushauri. kikubwa tuwajenge kiimani kuwa wameweza.
 
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2017
Messages
1,492
Points
2,000
toroka uje mjini

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2017
1,492 2,000
Sidhani kama hii body ni Made from Tz
 
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
359
Points
1,000
Vangigula

Vangigula

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2015
359 1,000
Au ni mimi ndo sielewi? Mbona toka kitambo sana bus nyingi zenye engine na chassis za scania body zake zilikuwa zinaundwa na Dar coach? Nilichokuwa nakifahamu ni kuwa mmiliki wa kampuni let's say Arusha Express au Hai Express au whatever Express anaagiza chasis, engine na other accessories, then vikishafika kunakuwa na assemblers na kwa hapa TZ famous zaidi walikuwa ni Dar coach. Chunguza tu hata gari za Dar Express
 
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
1,417
Points
2,000
T

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
1,417 2,000
Kazi nzuri. Wachina wajipange bila shaka.
 
B

bobefu zoefu

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
323
Points
250
B

bobefu zoefu

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
323 250
mkuu umeua
Mm nikikaa kwenye Eicher tuu napitiliza kituooo,
Nikipanda hilo hakikaa naweza nipitilize mpk mbinguni,
Unashtuka paaaap upo kwa mzee baba anachochea moto pembeni unamuona magu ameshkiwa counter book quire 5 anasomewa mashtaka,
Nitakachoomba ni tender ya kuchochea kuni moto usipunguee.
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,071
Points
2,000
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,071 2,000
duuuh musiba kaamua kuja na biashara ya mabasi? amejitahidi sana Mulaga
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
455
Points
500
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
455 500
wachina hao pia wenye ngozi nyeusi
 

Forum statistics

Threads 1,326,865
Members 509,632
Posts 32,237,779
Top