Dar coach hapa tuwape pongezi jamani

M

mmteule

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
2,314
Points
2,000
M

mmteule

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
2,314 2,000
Nimefarijika na kazi za Watanzania wenzangu, vip Sabasaba walienda kuonyesha umma. Good job
 
M

mangi meri

Senior Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
111
Points
250
M

mangi meri

Senior Member
Joined Aug 13, 2017
111 250
Mkuu uko deep,inamaanisha walivua body za tsk injini nyuma wakavalisha kwenye chasisi za Scania injini mbele?
Yap!! Walibadili rear engine ikawa front engine.
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,534
Points
2,000
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,534 2,000
Ah hii si sawa.. sasa mtu akiamua ashushe tu sound kwa interest zake si italeta shida
They are now coming

Nashauri wafikirie kutengeneza components za kwao badala ya kutumia za kuagiza, sina uhakika kama watakuwa wameweka virekebishio vya ulalo wa viti toka China au Ulaya, wanaweza kuweka vitu visivyodumu halafu tukarudi kuleee tulikokwepa.

Kadhalika nashauri speaker ndani ya basi ziwe na controls ili mteja asiyependa kelele apunguze mwenyewe au kuzima kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,314,977
Members 505,127
Posts 31,844,195
Top