Dar coach hapa tuwape pongezi jamani

digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
1,325
Points
2,000
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
1,325 2,000
Bila kupoteza muda, nimepita kwenye page ya Dar coach (kampuni ya kitanzania ya kuunda bodi za mabasi) aise hawa jamaa wameunda bodi kali sana waliyoiita "tanzanite" ikiwa imevaa chasis ya scania.

Ushauri wekeni bei nzuri hili mlete upinzani kwa basi za kichina zinazozidi kuota mizizi nchini.

Pia jitahidini kufanya marketing kuwashawishi matajiri kama kina shabiby, zuberi, dar lux, sauli, dar express, klm, abood, bm, etc wanunue basi zenu....hao watasaidia kuleta chachu kwenye ushindani.

Tujivunie vya nyumbani....

Source ya picha-dar coach page, tbb
fb_img_1562662908117-jpeg.1150123
fb_img_1562663220800-jpeg.1150124
fb_img_1562663224138-jpeg.1150126
fb_img_1562663228185-jpeg.1150127
fb_img_1562662905353-jpeg.1150128
fb_img_1562692643789-jpeg.1150129
fb_img_1562692640707-jpeg.1150130


Sent from my SM-J727P using JamiiForums mobile app
 
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
1,918
Points
2,000
robert sendabishaka

robert sendabishaka

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
1,918 2,000
'siku nzi akiacha ujinga anaweza kutengeneza asali'

kuna kampuni muundaji mzuri wa boti na meli. nadhani linaitwa Songoro kama sikosei. aisee kumbe tunaweza, sema tu ufahamu wetu tumeumbiwa kuthamini vya nje.

heko wazalendo, soon tutaendesha na magari ya kifaru toka lile kampuni letu kama litafufuliwa.

kuna haja mamlaka za ubora, costech kutupia jicho kwa wagunduzi na mafundi wenye nia ili waisogeze Tz katika aina nyingine ya uchumi kwa kupunguza mlolongo wa vikwazo na masharti.

yaani wagunduzi wajengewe uwezo+mitaji na wapewe kila msaada unaohitajika kutimiza ndoto zao kisha kazi (vilivyokamilika) wapewe wengine kuendeleza mchakato wa ubora, leseni, vibali na kusaka masoko. tumepoteza mawazo mengi kwenye ugunduzi wa helikopta, meli, magari, ndege/drones kwa wagunduzi kukosa vigezo vya mamla ikiwemo kubwa la mitaji.

cc. VETA
cc. SIDO
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,699
Points
2,000
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,699 2,000
Kweli, wajitahidi kufanya marketing ili kazi zao zijulikane
 
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
1,210
Points
2,000
M

Mtumishi wa Bwana89

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
1,210 2,000
Safi sana
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
11,302
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
11,302 2,000
They are now coming

Nashauri wafikirie kutengeneza components za kwao badala ya kutumia za kuagiza, sina uhakika kama watakuwa wameweka virekebishio vya ulalo wa viti toka China au Ulaya, wanaweza kuweka vitu visivyodumu halafu tukarudi kuleee tulikokwepa.

Kadhalika nashauri speaker ndani ya basi ziwe na controls ili mteja asiyependa kelele apunguze mwenyewe au kuzima kabisa
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,701
Points
2,000
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,701 2,000
Mm nikikaa kwenye Eicher tuu napitiliza kituooo,
Nikipanda hilo hakikaa naweza nipitilize mpk mbinguni,
Unashtuka paaaap upo kwa mzee baba anachochea moto pembeni unamuona magu ameshkiwa counter book quire 5 anasomewa mashtaka,
Nitakachoomba ni tender ya kuchochea kuni moto usipunguee.
 

Forum statistics

Threads 1,314,996
Members 505,134
Posts 31,844,940
Top