Dalili Mbaya Kiuchumi, Hata Maonyesho ya Sabasaba yamedoda!


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,275
Likes
30,643
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,275 30,643 280
Miaka ya nyuma maonyesho ya Sabasaba Kilwa Road yalikuwa yanashamiri na kuleta picha Fulani hivi kuhusu uchumi wa mtu mmoja mmoja na makampuni yanayoshiriki.
Lakini mwaka huu kwa karibia ya wiki sasa yamedorora na mabanda mengi hayajafungukiwa na hata wananchi hawana furaha ya kufuatilia kwa nini?
Kuna dalili mbaya sana ya mwenendo wa nchi kiuchumi wa watu wake, kila mtu kapigika au tuseme wengi wamepigika na hakuna jitihada ya wazi kulikabili hilo.
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,247
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,247 551 280
Hawa watu wametuletea balaa
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,027
Likes
1,377
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,027 1,377 280
Ile barabara ya Kilwa Road na Mandela kuelekea Sabasaba ilikuwa haipitiki. Nilishangaa Jumamosi na Jumapili majuzi nilipita huko ni kweupe tu na imagine ilikuwa ni weekend. So far hali itakuwa inadorora hope ita pock up tena. Unaambiwa walio kwenye mabanda wanasema wanapoteza muda maana hakuna wananchi. Ukweli hata wenye senti kidogo wamekuwa makini sana na matumizi maana hawaijui kesho itakapokucha.
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,332
Likes
2,836
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,332 2,836 280
Miaka ya nyuma maonyesho ya Sabasaba Kilwa Road yalikuwa yanashamiri na kuleta picha Fulani hivi kuhusu uchumi wa mtu mmoja mmoja na makampuni yanayoshiriki.
Lakini mwaka huu kwa karibia ya wiki sasa yamedorora na mbanda mengi hayajafungukiwa na hata wananchi hawana furaha ya kufuatili kwa nini?
Kuna dalili mbaya sana ya mwenendo wa nchi kiuchumi wa watu wake, kila mtu kapigika au tuseme wengi wamepigika na hakuna jitihada ya wazi kulikabili hilo.
Hivi nyinyi BAVICHA mnachosimamia sasa ni kipi? Maana mnatuchanganya sasa wananchi.
 
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,169
Likes
1,094
Points
280
bridalmask

bridalmask

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,169 1,094 280
Miaka ya nyuma maonyesho ya Sabasaba Kilwa Road yalikuwa yanashamiri na kuleta picha Fulani hivi kuhusu uchumi wa mtu mmoja mmoja na makampuni yanayoshiriki.
Lakini mwaka huu kwa karibia ya wiki sasa yamedorora na mbanda mengi hayajafungukiwa na hata wananchi hawana furaha ya kufuatili kwa nini?
Kuna dalili mbaya sana ya mwenendo wa nchi kiuchumi wa watu wake, kila mtu kapigika au tuseme wengi wamepigika na hakuna jitihada ya wazi kulikabili hilo.
Pamoja na uzinduzi wa Marais wawili bado unasema yamedoda kweli.
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,774
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,774 7,599 280
Mwaka huu watu hawana pesa mana unaweza kupiga stori kwenye banda lako mpaka ukajisahau ka upo sabasaba kuonyesha biashara yako mana raia ni wa kuhesabu
 
rais wako

rais wako

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
529
Likes
367
Points
80
rais wako

rais wako

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
529 367 80
Hivi nyinyi BAVICHA mnachosimamia sasa ni kipi? Maana mnatuchanganya sasa wananchi.
Toka lini maji na mafuta vikachanganyika ndo unachotaka Wewe uelewe msimamo wa watu unaowapinga jiulize kwanza uvccm wanasimamia nn
 

Forum statistics

Threads 1,237,214
Members 475,501
Posts 29,281,794