Daktari wa Nerve - Prof. Matuja

njamayo

Senior Member
Jan 6, 2012
151
225
Habari wanaJF,

Nilihitaji kumwona huyu Dr. Prof. Matuja kwa ajili ya matibabu ya nerve. Kuna mtu katuambia kuwa ni mzuri na yupo MNH na pia ana kliniki yake hapo DSM.

Mimi kwa sasa niko mkoani na nilitaka kufanya appointment naye. Naomba mwenye contacts zake haswa simu namba anipatie.

Itakuwa vizuri akini-PM.

Natanguliza shukrani zangu.

Njama
 

Undu

JF-Expert Member
May 18, 2013
2,382
2,000
Clinic inaitwa family care upanga karibu na sido makao makuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom