Dakika za majeruhi - njoo tuzogoe

Dakika za majeruhi - njoo tuzogoe

Hapa

Sifa ya Malaya ni kulombwa na wanaume tofauti tofauti, je kwa kigezo hiko, ww mwanamke ni Malaya wa namna gani
Ila huu n kwel usiokubalika na wanawake wengi, mwanamke ukishakuwa na mlolongo wa wanaume waliokulomba, bc jitambue kuwa n Malaya.

Malaya sio lazima ajiuze telegram au huko barabarani, kitendo cha kulombwa na wanaume kadhaa tayari ww n Malaya, n mbinu tuu mnatofautiana.
 
Natumai siku yako imeenda vizuri na una furaha. Chagua swali au maswali ambayo hutojali kuyajibu na tuzogoe pamoja.

  1. Kitu gani kimefanya maisha yako kuwa rahisi kwa mwaka huu? 



  2. Mstari gani wa wimbo unakugusa na unaona kama unaongelea yanayoendelea maishani mwako?

  3. Kama ungeweza kumuuliza mwanamke yoyote swali, angekua nani na ungemuuliza nini?



  4. Vipi keshokutwa unatoka, unatiki au unabaki nyumbani?

  5. Sehemu gani ya mwili akikugusa unampa?

1 - matumaini ndio yamefanya maisha kuwa rahisi mwaka huu, naitumainia kesho njema japo kila ikifika kesho inakuwa afadhali ya jana!!

2 - wimbo wa Jehovah wa elevation worship na Chris brown, mstari unao ni gusa ule anao taja majina ya Mungu Jehovah Nis, Jehovah Rapha, Jehovah shalom nk.

3 - mama yangu, ningemuuliza kwa nini aliniacha mdogo kiasi kile! Japo najua hakupenda kuniacha ila mapenzi ya Mungu lakini angesubiri hata nifike mwaka.

4 - sitoki, sitiki, sitabaki nyumbani nitaendelea na kazi zangu za kawaida.

5 - nadhani halinihusu kama mwanaume.
 
Halafu kumbe sijakwambia kama nitaenda na daftari la kuchukulia namba za wachumba wanaoandamana maana simu nitaacha home 😅😅😅
Ni masikitiko sana, watu wanafikiri Gen Z wanaenda kupigania demokrasia na mabadiliko kumbe wenzao wako mawindoni na madaftari ya kuombea namba za warembo 😆😆 😅
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom