Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,632
- 35,406
- Thread starter
- #41
Imekaa kimkakati sana ๐ ๐Sitakuwa all in, pakianza kuvurugika natafuta njia mapema , nalipenda taifa ila napenda maisha yangu sana ๐
Imekaa kimkakati sana ๐ ๐Sitakuwa all in, pakianza kuvurugika natafuta njia mapema , nalipenda taifa ila napenda maisha yangu sana ๐
sijiweki mbele mbele alafu nasoma mazingira ya kundi nnaloenda nalo na njiani kuna nini ๐Inabidi utumie akili sana kwenye huu mchezo ๐ ๐ ๐
Una ufal@ mwingi sana ๐๐๐Nyeto, Kila napokuwa na hali ngumu ya kimawazo, uchovu au depression, hua napiga nyeto angalau bao mbili napata ahueni.
Ninao, ninao.!
Subiri vipimo.!
Ninao, ninao.!
Usikate tamaa.!
Sifa ya Malaya ni kulombwa na wanaume tofauti tofauti, je kwa kigezo hiko, ww mwanamke ni Malaya wa namna gani
Nitakuwa nyumbani.
N mwendo wa bangi, muziki mnene na nyeto siku nzima.
Mm akigusa uboo wangu lazima nmlambishe alichokigusa ๐
Honestly siupendi unafiki, na skumbuki kama nishamnafikia mtu ninayemfahamu. Ila umbea fresh nafanyaga.. najitahidi niache piaUkimaster hii, maisha yanakua na wepesi flani.
Nice ๐๐งก๐
Anza kwanza wewe kutupa jibu, kwanini tuko hivi?
Same here
Daah ๐ , siongezi neno!
Me huku wamenipa cheo Cha kuongoza jeshi la mawe ๐ ๐ ๐sijiweki mbele mbele alafu nasoma mazingira ya kundi nnaloenda nalo na njiani kuna nini ๐
๐ pal ujue wewe ni mjeuri sanaKumbe nini? ๐
Ila umbeya ni chanzo Cha unafki piaHonestly siupendi unafiki, na skumbuki kama nishamnafikia mtu ninayemfahamu. Ila umbea fresh nafanyaga.. najitahidi niache pia
Mambo my wangu ๐Una ufal@ mwingi sana ๐๐๐
Chezea kutandikwa magoti na miguu, ushindwe kusimamia ukucha kwa mwezi mzima ๐ ๐Inabidi utumie akili sana kwenye huu mchezo ๐ ๐ ๐
Au kudakwa ๐kwahiyo kwangu kufa ni nje nje
Umeshiba movie, music & ugali?sijiweki mbele mbele alafu nasoma mazingira ya kundi nnaloenda nalo na njiani kuna nini ๐
Sawa role model wetu ๐Honestly siupendi unafiki, na skumbuki kama nishamnafikia mtu ninayemfahamu. Ila umbea fresh nafanyaga.. najitahidi niache pia
Yaani usiku wa trh 29 kama nilivyosema lazma nivute mtoto wa mama mkwe niichape kwanza halafu asubuh najimbaga jrChezea kutandikwa magoti na miguu, ushindwe kusimamia ukucha kwa mwezi mzima ๐ ๐
Ah umbea ile umesikia Dosho 12 sjui kafanyaje, unaenda kumuhadithia Depal..Ila umbeya ni chanzo Cha unafki pia
bado navipenda ndo maana nakuwa mguu moja nje ๐Umeshiba movie, music & ugali?
Me kudakwa uongo kaka Nina dawa ya kuyayuka ๐๐๐Au kudakwa ๐
Lala ndani Gen Zbado navipenda ndo maana nakuwa mguu moja nje ๐
Poa my, ila kuja nikuzabe kwanza vibao kwa kunitusi!Mambo my wangu ๐
Ntunzie ntakuja kuichukua na mimi niitumie ๐Me kudakwa uongo kaka Nina dawa ya kuyayuka ๐๐๐
Ila unafki kweli ni tabia ya kuiepuka na umbeya tuwaachie nyinyi wanawake SI kwetu wanaume tunaita kupewa taarifa zisizo na uthibitisho ๐ ๐ ๐Ah umbea ile umesikia Dosho 12 sjui kafanyaje, unaenda kumuhadithia Depal..
Ila unafki sasa
Unamchekea Dosho sebleni, kumbe chumbani unampangia maangamizi
Mnafki mtu mbaya sana