Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

No man with money will say ladies are gold diggers!!!
It is these boys with coin!

Zama hizi unalalamika pesa kupotea kwa kuhonga?!
Unakopa ili uhonge?!!?
Btw omboleza tu.
 
Njoo kwangu mm muajiriwa hata mia sitakuchuna nitakupenda ukinipa mimba tu ndiyo malipo ya mm kukupenda karibu pm.
Demiss kuaga na huruma basi
Mwenzio anamkopo wa 2milioni.
 
Mungu hausiki apo usimsingizie hapo unawezakuta ata mama yako hujawahi mnunulia kitu cha million moja ila ?????????
Kosa kubwa sana tunafanya wanaume wenzangu. Nilimhonga mtu simu ya laki 7....4 months later ananiambia "tafadhali tafuta mtu uoe mi sipo tayari" wakati mama sijawahi mnunulia simu ya hivyo. Though mama yangu hapendi smartphone natamani ningenunua hata gauni zuri plus kanga,vitenge, mashuka, madera na zaga zingine nimpelekee.
 
Don't you ever again be a victim. Be a victor.
Change a test to a testimony. Pass your tries and make them triumphs. Will tell.
Unexplained pains,
Mkuki moyoni zaidi hata ya wa afande sele,[emoji22][emoji24]
 
Duh mkuu una moyo sana aisee unanunua mazagazaga yote hayo alafu unapeleka ukweni aisee hongera Sanaa!!
 
Daaahhhh yaani shemu sijui umempa nini my dada,
Badala wewe ndio umuhonge, umemkoleza mpaka anakuhongwa alivyohongwa.
Hahaha nyumbani tanga
ndipo yalipo zaliwa: kaniokoa na tabu za mwendokasi, sema kanionya nisije nikabetia tu
 
Kosa kubwa sana tunafanya wanaume wenzangu. Nilimhonga mtu simu ya laki 7....4 months later ananiambia "tafadhali tafuta mtu uoe mi sipo tayari" wakati mama sijawahi mnunulia simu ya hivyo. Though mama yangu hapendi smartphone natamani ningenunua hata gauni zuri plus kanga,vitenge, mashuka, madera na zaga zingine nimpelekee.
Hii kitu huwa tunakumbukaga tukishapata majanga kama hivi mkuu,Nadhan Mungu anatukumbusha japo kwa mapigo
 
Dua lakuku hilo halimpati mwewe[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Tusubiri hapa jamaa ataleta mrejesho, kwanza hyo bodaboda itapata majanga sana kabla hata jamaa hajamaliza kulipa hilo deni
 
Blaza kwani ndio mara ya kwanza kuwa na mwanamke ama? [emoji848]
 
Hahaha nyumbani tanga
ndipo yalipo zaliwa: kaniokoa na tabu za mwendokasi, sema kanionya nisije nikabetia tu
Hahahaaaa halafu shemu ulivyo na roho mbaya hio shati umechomekea upande mmoja halafu umemning'inizia kabisa hio funguo ya bodaboda ili jamaa aendelee kuumia.
 
Mkuu umetuangusha sana.. ukimnunulia demu mavitu hayo baki na risiti mwamba. Anapozingua unaenda kubeba mizigo yako huku umekula tinted ya nguvu sana machoni,hamna kumuonea
 
Mtoa mada hilo dua lako sijui namwachia Muumba haliwezi kumpata huyo dada hata siku moja maana hapo mjinga ni wewe. Hivi unakaaje na demu mwaka ujamjua kama ana mtu mwingine ina maana hata uchunguzi mdogo mdogo hufanyi? kwa michepuko au milupo sawa ila kwa mke mtarajiwa ilibidi umchunguze sana
 
Back
Top Bottom