Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Nimetaka kufahamu tu maana Tanzania mpya ilipoteza hizo species mda mrefu sana
Wapo wengi sana tena sana ila basi tu ni vile hawanaga makelele wanaopiga kelele humu mitandaoni wengi ni wale ambao hawataki kuombwa hela na wapenzi wao kwa sababu hawana

Na wanapiga hizo kelele ili kutukatisha tamaa wanawake kuwa wanaume wanaohudumia zama hizi hawapo

Hivyo wanawake tupende tu kokote lakini hata ninyi wenyewe mnaujua ukweli kuwa wanaume wa aina hiyo wapo

Sasa mtawadanganya hao hao wanawake ambao hawajawahi kuhudumiwa na wapenzi wao ila wengine ambao tumeshawahi tunaona kama mnapiga tu porojo hapa
 
Hapo hauwezi kunidanganya kwa sababu nilishawahi kuwa na mwanaume masikini na bado alikuwa mhuni na alinitenda na pia nilishawahi kuwa na mwanaume tajiri na bado alikuwa mpole na alinipenda
Ulimpata mvulana mshenzi, tafta mwanaume hutojuta. He will spare all the time he has to make you happy na atakupenda na kukuthamini.
 
Usilie bro maana ulikua buzi. Hayo Fanya akiwa Mke na si mpenzi. Mjini hapa. Hata akikubali umuoe basi mwangalie vizuri maana wengine saivi wapo so strategic .. Unamuoa unampa kila kitu anakuacha solemba. Kifupi kupata Mke saivi ni ishu sana. Wanawake ni matapeli hatari na hata wanaume pia. Pole na move on. Utapata tu aliyetulia. Ungempa mambo yaliyomzidi mwenzio huenda angemwacha yule aje kwako sema ndo umezidiwa kaka. Siku nyingine mkoleze vizuri ambavyo hajawahi kukolezwa na mwanaume yoyote. Atakuganda tu..
 
Wapo wengi sana tena sana ila basi tu ni vile hawanaga makelele wanaopiga kelele humu mitandaoni wengi ni wale ambao hawataki kuombwa hela na wapenzi wao kwa sababu hawana

Na wanapiga hizo kelele ili kutukatisha tamaa wanawake kuwa wanaume wanaohudumia zama hizi hawapo

Hivyo wanawake tupende tu kokote lakini hata ninyi wenyewe mnaujua ukweli kuwa wanaume wa aina hiyo wapo

Sasa mtawadanganya hao hao wanawake ambao hawajawahi kuhudumiwa na wapenzi wao ila wengine ambao tumeshawahi tunaona kama mnapiga tu porojo hapa
Hahah kumbe tunaochat humu tunapiga kelele na hatuna pesa aisee sikuwahi kulifahamu hilo. Shukran kwa kunijuza.
 
Mtaan dem alipangishiwa chumba na vitu, baadae akaja mzingua mshikaji ,jmaa alienda beba vitu vyote ghetto, dem kakimbilia police,jamaa kafatwa kwenda police, akaonesha vitu risiti tu ya vitu vyote na kesi ikaisha hpo, dem karud kwao ht mtaan kashindwa kukaa tena, aibu, ndio dawa yao hawa wapuuzi baadhi,
Kwahiyo na wanaume wakizingua wanawake zao wawafanyeje?
 
Ulimpata mvulana mshenzi, tafta mwanaume hutojuta. He will spare all the time he has to make you happy na atakupenda na kukuthamini.
Nilimpata mwanaume kabisa na yule alikuwa hashindiwi kuomba nimtumie hadi elfu moja kwenye simu halafu bado alikuwa ananiletea mashikolo ila niliachana naye nikajaga kupata mwanaume kila wiki alikuwa ananitumia hela hata kama simuombi

Alisema yeye anajisikia fahari kuhudumia mpenzi wake na kumuona mpenzi wake anapendeza kwa pesa yake na huwa inamfanya ajione mwanaume kamili mimi mwenyewe tu nilishangaa kukutana na mwanaume wa hiyo wakati nilikuwa nishaaminishwa kuwa hakuna wanaume wa aina hiyo ila kumbe wapo wengi mno
 
Uwiii ni balaaa jaman khaaaa nimekumbk issue moja nimecheka sanaaa
Miss hii nilishaishuhudia lakini inaonekana demu alikuwa hajui baba wa mtoto ni nani maana siku aliyopata mimba alipigwa na wanaume wanne kwa siku moja wakati toufauti. Wanawake nyie kiboko
 
Unaweza kuwa nao hata 10 huyo unayempenda kwa dhati ndiye anakutenda hivyo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
ila inakuwa haiumi sana. mara paap kibuti na mauzauza. halafu huyo huyo mmoja. mauzauza. hahahahahaha. kumi wachache. panga hata 200
 
Kasema ulimuomba anunue vitu vya ndani ukawape wazazi kumbe umeenda kupanga na mwanaume mwingine, alikupa laki nane ya mtaji umeenda kumpa mwanaume wako aongezee kwenye bodaboda
Una kiwango kikubwa sana cha umbea [emoji23][emoji23][emoji23] yaan story yote umeiweka kweny mistar mitano tu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hasa wa karne hii ni balaa zaidi ni kero mtu hata ukimsalimia anataka umpe vocha mdada ukiomba namba ya cmu ndo umekaribisha balaa
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hahah nasubiri ajibu maana mie nadhani huo ni utoto wa kiwango cha kindergarten gauge. Ukinifanyia huo upuuzi ukanipush to the limits ujue umenikosa, huwa sidhiakiwi unless iwe very sensitive issue.
Mimi huwa na apologaiz mara 2 ya 3 am gone for good na mda mchache anakuwa replaced
 
Basi huna exposure ya kimataifa. Zim nikifupi cha Zimbabwe.
Alafu mi mzee mwenzio
Exposure ipo mzee baba, ila sasa akili zilikuwa zinaserch kuwa ninani fisi maji kabila hiyo hapa nchini! Kumbe mwenzangu ukawa mbali.
Kweli kabisa hilo zee lilitaka kuhonga taifa.
 
Hayo ndio makosa yen vijana. Mwanamke sikiumbe wakawaida bado nyinyi munawachukulia poa. Mbaya zaidi unakuta ulikua ukimla kwa heshima kama mkeo mtarajiwa wa heshima. Pole sana kaka.

Kwangu huyo angekua tayari hana marinda hata kama T.V amebeba.
 
Back
Top Bottom