Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

Dah! wanawake mtatuua kwa mateso sana

[emoji23][emoji23][emoji23] ulaya panaweza kunirudisha uongo mbaya, ila mambo ya kupeana mitihani sio ishu. Wengine tuna mapenzi ya dhati ila hatuna uvumilivu uliopitiliza
yani ulaya ndio pakurudishe [emoji23] [emoji23] ...mpk upate hyo nafasi ujue jitoa sadaka kweli kweli maana sio kwa majaribu ntayokupitisha nayo..ukiweza chomoka ukayashinda bhas hata huko mbeleni ukiamua nirudshia ntavumilia kama wewe maana ntahisi nawewe unanipitsha kwenye mitihani so ntahakikisha nashinda.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Nasema hiviiiii bila Mchujo huwezi mjua mpenzi wa kweli..angalia sasa wiki tu yashakushinda [emoji23][emoji23][emoji23]

Hapo mwenye akili si anajitafutia zake mwingine yani tunaenda mqwendo huo hadi atapatikana mshindi TU.[emoji1787][emoji1787]
[emoji23][emoji23][emoji23] kwa kweli kama mume wacha tu nikose aisee kwa sababu hata mimi siwezi kumzungusha mtu na msamaha wiki hata kama amenikosea. Ukiona umeniomba msamaha siku mbili sijakuelewa just move on
 
Aisee watu mna mioyo myepesi hivi!!?... Mke wa leo wa kumuamini na kumchukulia mkopo kweli!!!? Hahaha kalakabahooo..
Mke wangu pekee aliye kwenye ndoa, ndiye anastahili hilo... Demu mnajuana juu juu tu, au kwenye mitandao eti ndo unamuamini,.. Wanawake wa leo ndg zangu sio kbs kbsaaaaaa,... Hawapaswi hata kuwezeshwa maana wakipata uwezo hiyo jeuri yake utakoma...
Ndugu shukuru hujapita hii njia
N kizuri siko mwenyewe
 
[emoji23][emoji23][emoji23] ulaya panaweza kunirudisha uongo mbaya, ila mambo ya kupeana mitihani sio ishu. Wengine tuna mapenzi ya dhati ila hatuna uvumilivu uliopitiliza
hahaha 😂 😂 😂 asie na uvumilivu anaonekana tu....Huwa kuna kukosea unaweza mpa dose ya mtu mzima mtoto so unapohisi imemzidi nguvu unambadilishia dose.

sasa ikitokea nimeona huyu nmemkazia sana..najishusha chini si nlikwambia WE ARE DONE kwakua siku namaanisha Ntakurudia kukwambia nimekusamehe (ile kubali yako ya msamaha tu) itanipa jibu.

Muigizaji : Atakwambia achana nae si ulishanikataa ngoja nikufkrie yani ataanza Pozi

Real one : Kitendo cha kumwambia nimekusamehe,anaweza pokea msamaha kwa machozi asiamini alichoskia maana alishaamini amekupoteza sasa kitendo cha kumrudia na kumwambia vile utakua umemsha shangwe Moja hatari.

so utaona tu respond yao...ila unaweza kutana na muigizaji halafu ukamrudia akakukubalia mrudiane ila unamuona huyu ana vichembe chembe flani vya u bongo movie so Una mpa tena ki quiz..trust me Hamna bongo movie atae weza hii VITA lazima atajieka kushoto😂😂😂
 
SITOMWAMINI MWANAMKE TENA
Lkn nilishangaa kila ninapokwambia nataka kuleta barua ulikataa na kuniambia bado itanijulisha.
Kwakua tulishafikia muda kdg ktk mapenzi yetu lkn kilichonishangaza kingine hukutaka kabsaa tukutane bila kutumia condom
.
cc: joanah
Pole sana najua ulikuwa kipofu kwenye mapenzi. Utawalaumu bure hawa wanawake sababu mapenzi ni hisia na unapokuwa kwenye mapenzi inabidi utumie akili na siyo hisia. Hisia waachie wanawake. Mwanamke anayekupenda kwa dhati hawezi
*Kukataa barua yako ya uchumba
*Mtumie condom
Haya mambo mawili ungekuwa umeshapiga chini muda mrefu sana ila kwa vile ulikuwa kipofu uling'ang'ania. Najua kwa sasa utatumia akili na siyo hisia. Wanawake wenye upendo wa dhati wapo kama huyo mwanamke mpaka akajitoa ufahamu kwako ili akaishi na jamaa yake. Nampongeza sana huyo mwanamke maana alitumia akili sana.
Kikubwa unachotakiwa utumie akili 95% na hisia 5%.
*Ukiona mwanamke unamuita nyumbani kwako hataki piga chini vuta mwingine
*Ukiona anakataa barua piga chini vuta mwingine
*Ukiona kwenye gemu anakubania piga chini vuta mwingine
KATIKA DUNIA HII UKITUMIA AKILI KWENYE MAPENZI HAYATAKUSUMBUA NA UTAISHI KWA RAHA SANA NA USIOGOPE KUMUACHA MTU KWASABABU UNAMPENDA.
 
[emoji23][emoji23][emoji23] kwa kweli kama mume wacha tu nikose aisee kwa sababu hata mimi siwezi kumzungusha mtu na msamaha wiki hata kama amenikosea. Ukiona umeniomba msamaha siku mbili sijakuelewa just move on
unajua unapotoaadhabu za hivi unatakiwa uzitoe with caution Yani huwezi mpa mtu week nzima halafu huchat nae kuna vile vi kitu vya kuendelea kuwaeka closer hasa mimi mtoa adhabu lazma nihakikishe najieka krbu na ww kwa kukutext kukuuliza hata visvyoulizika...kumbuka upo kwenye adhabu.

ila ntakua nahakikisha kama ulikua unakujahome ntakuuliza..hv umenionea wapi ile saa yangu" ukinijibu nakausha... mchana nauliza tena Hivi bill ya maji ile karatasi nili iweka wapi? ukinijibu mi sindelezi story.

Yani asubuhi mchana jioni..mwendo wangu ni huo Nafanya hivyo ili usije nitoa akilini mwako uendelee kusota na ile adhabu,sikununiiii alafu kimya ziiiiiiiiii aseee NOP sifanyi hvyo.

Sasa kwa alie serious Akiona n mwendo wa maswali nae atakua anachomekea "Lakini babe si unisamehe nimekosea please" basi unasoma txt ila unakausha..unamsotesha kama week hivi by suprise msamaha anaupata kwa vitendo a GIFT to REMEMBER her mistake.
 
Pole sana najua ulikuwa kipofu kwenye mapenzi. Utawalaumu bure hawa wanawake sababu mapenzi ni hisia na unapokuwa kwenye mapenzi inabidi utumie akili na siyo hisia. Hisia waachie wanawake. Mwanamke anayekupenda kwa dhati hawezi
*Kukataa barua yako ya uchumba
*Mtumie condom
Haya mambo mawili ungekuwa umeshapiga chini muda mrefu sana ila kwa vile ulikuwa kipofu uling'ang'ania. Najua kwa sasa utatumia akili na siyo hisia. Wanawake wenye upendo wa dhati wapo kama huyo mwanamke mpaka akajitoa ufahamu kwako ili akaishi na jamaa yake. Nampongeza sana huyo mwanamke maana alitumia akili sana.
Kikubwa unachotakiwa utumie akili 95% na hisia 5%.
*Ukiona mwanamke unamuita nyumbani kwako hataki piga chini vuta mwingine
*Ukiona anakataa barua piga chini vuta mwingine
*Ukiona kwenye gemu anakubania piga chini vuta mwingine
KATIKA DUNIA HII UKITUMIA AKILI KWENYE MAPENZI HAYATAKUSUMBUA NA UTAISHI KWA RAHA SANA NA USIOGOPE KUMUACHA MTU KWASABABU UNAMPENDA.
Asante sana kaka,kwa yalonitokea nadhan sistahili fundisho jingine mpka narudi udongoni

HILI LINATOSHA NA KUZIDI
 
Hiki kisa kinafanana na kusomesha mchumba kwa matarajio ya kumuoa!
Wengi huwa hawafikii malengo yao.
 
Asante sana kaka,kwa yalonitokea nadhan sistahili fundisho jingine mpka narudi udongoni

HILI LINATOSHA NA KUZIDI
Wanawake wenye mapenzi ya dhati wapo, japo huyo unamuona ni msaliti lakini ana mapenzi ya dhati kwa huyo jamaa.
Kingine. Hata siku ukioa mwanamke akataka umfungulie biashara, mfungulie lakini biashara iwe mali yako. Mfano duka, leseni iwe jina lako, gari liwe jina lako, nyumba iwe jina lako. Siku akizungua timua vuta mwingine.
Tunapokosea wanaume ni kutaka kumtii mwanamke. Biblia inasema Enyi wanaume wapendeni wake zenu na nyie wanawake watii waume zenu. Na haijasema mwanaume amtii mwanamke.

Kingine usimuache kumuamini mwanamke, mwamini kwa asili 0.3% tu. Mwanamke mwenye mapenzi ya dhati anaonekana wala hautajiki kutumia akili.
 
hahaha [emoji23] [emoji23] [emoji23] asie na uvumilivu anaonekana tu....Huwa kuna kukosea unaweza mpa dose ya mtu mzima mtoto so unapohisi imemzidi nguvu unambadilishia dose.

sasa ikitokea nimeona huyu nmemkazia sana..najishusha chini si nlikwambia WE ARE DONE kwakua siku namaanisha Ntakurudia kukwambia nimekusamehe (ile kubali yako ya msamaha tu) itanipa jibu.

Muigizaji : Atakwambia achana nae si ulishanikataa ngoja nikufkrie yani ataanza Pozi

Real one : Kitendo cha kumwambia nimekusamehe,anaweza pokea msamaha kwa machozi asiamini alichoskia maana alishaamini amekupoteza sasa kitendo cha kumrudia na kumwambia vile utakua umemsha shangwe Moja hatari.

so utaona tu respond yao...ila unaweza kutana na muigizaji halafu ukamrudia akakukubalia mrudiane ila unamuona huyu ana vichembe chembe flani vya u bongo movie so Una mpa tena ki quiz..trust me Hamna bongo movie atae weza hii VITA lazima atajieka kushoto[emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23] unaweza asiwe mbongo movie ila hapendi tu mambo ya ovyo, kwanza mimi nikiona mtu neno kuachana lipo mdomoni nakereka sana, kosa halieleweki we are done aisee hizo we are done hakikisha hazizidi mbili
 
unajua unapotoaadhabu za hivi unatakiwa uzitoe with caution Yani huwezi mpa mtu week nzima halafu huchat nae kuna vile vi kitu vya kuendelea kuwaeka closer hasa mimi mtoa adhabu lazma nihakikishe najieka krbu na ww kwa kukutext kukuuliza hata visvyoulizika...kumbuka upo kwenye adhabu.

ila ntakua nahakikisha kama ulikua unakujahome ntakuuliza..hv umenionea wapi ile saa yangu" ukinijibu nakausha... mchana nauliza tena Hivi bill ya maji ile karatasi nili iweka wapi? ukinijibu mi sindelezi story.

Yani asubuhi mchana jioni..mwendo wangu ni huo Nafanya hivyo ili usije nitoa akilini mwako uendelee kusota na ile adhabu,sikununiiii alafu kimya ziiiiiiiiii aseee NOP sifanyi hvyo.

Sasa kwa alie serious Akiona n mwendo wa maswali nae atakua anachomekea "Lakini babe si unisamehe nimekosea please" basi unasoma txt ila unakausha..unamsotesha kama week hivi by suprise msamaha anaupata kwa vitendo a GIFT to REMEMBER her mistake.
[emoji23][emoji23][emoji23] una mambo ya ajabu sana wewe
 
[emoji23][emoji23][emoji23] una mambo ya ajabu sana wewe
kwakweli 😂 😂 😂

Kuliko yanikute ya ndugu yetu hapo aah tutapambana huku huku kwenye quiz mpaka tuone Ntafika na nani NECTA
 
Wanawake wenye mapenzi ya dhati wapo, japo huyo unamuona ni msaliti lakini ana mapenzi ya dhati kwa huyo jamaa.
Kingine. Hata siku ukioa mwanamke akataka umfungulie biashara, mfungulie lakini biashara iwe mali yako. Mfano duka, leseni iwe jina lako, gari liwe jina lako, nyumba iwe jina lako. Siku akizungua timua vuta mwingine.
Tunapokosea wanaume ni kutaka kumtii mwanamke. Biblia inasema Enyi wanaume wapendeni wake zenu na nyie wanawake watii waume zenu. Na haijasema mwanaume amtii mwanamke.

Kingine usimuache kumuamini mwanamke, mwamini kwa asili 0.3% tu. Mwanamke mwenye mapenzi ya dhati anaonekana wala hautajiki kutumia akili.
...huyu mwanamke kama angekuwa na mapenzi ya dhati kwa huyo jamaa, angepambana na hali yao huko huko, asingejirahisisha kwa mtoa mada na akatanuliwa miguu... Kwangu huyu mwanamke ni K**A entrepreneur!
 
Back
Top Bottom