Dah! Mrembo amenitapikia kwenye gari

Dah! Mrembo amenitapikia kwenye gari

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Posts
10,927
Reaction score
15,984
Kuna mrembo kitaa huwa namtamani siku nyingi, ni kashombeshombe fulani hivi kazuriiii, wiki iliyopita nikabahatika kupata namba yake baada ya kunizungusha kwa mda mrefu. Jana jioni nikapanga nimtoe out tukapate moja moto moja baridi, kitu cha kwanza alichonikera nilimwambia apande gari siti ya nyuma yeye akang'ang'ania akae mbele, nilimwambia hivyo kwasababu nna mahusiano mengine (japo sijaoa)

Akapanda mbele kama alivyotaka, tulipokuwa tunaenda ilikuwa ni umbali kama wa kilomita 15 hivi maeneo yenye milima, tumefika sehemu ya mtelemko ananiambia anajisikia vibaya, kabla sijamaliza kumuhoji nini tatizo akatapika matapishi ya kutosha alipokuwa amekaa na maeneo ya dirisha(lilikuwa limefungwa), na mengine yalisambaa maeneo ya dashboard na mengine kiasi yalinirukia mkono wa kushoto

Nilishindwa kusimamisha gari ghafla maana ilikuwa mtelemkoni, kwahiyo matapishi yote aliyamalizia humohumo huku nayeye akiwa amejitapikia kwenye viwalo vyake, kwakweli nilijikaza na kumpa maneno mazuri kwamba ni bahati mbaya ila kimoyomoyo nilimmind sana, ni kitu ambacho sijawahi kutegemea, tulipofika sehemu yenye utulivu nikamnunulia maji anawe, baada ya hapo nikamuuliza kulikoni, akaniambia yeye akisafiri umbali mrefu anajikutaga katika hali hiyo, nikajiuliza yaani kweli kilomita 15 zinamletea shida je akisafiri Dar to Bukoba?[emoji44][emoji44]

Kwakweli alijua kuniharibia siku, nikamwambia turudi tu home na mtoko ukawa umeishia hapo na nimejikuta kutokuwa na hamu naye tena. Kama alikuwa anajijua ana tatizo hilo ni kwanini alipojihisi hayuko sawa asingesema mapema ili nisimamishe gari ama ilikuwa ghafla?

[emoji35][emoji35][emoji35]
 
So much negativity kwenye comments section as if hacing car issa problem. Pole mkuu kwa matatizo kutapikiwa kwenye gari plus kumwagiwa bia unatamani umsimamie mtu aoshe gari.
Mi nawashangaa, wanaona kumiliki gari ni kitu cha ajabu kumbe kwa wengine ni nyenzo ya kukurahisishia usafiri tu,...haistui, yaani bado kuna watu ukiwapa stori inayohusu gari wanajua unajifagilia[emoji28][emoji28]
 
Mi nawashangaa, wanaona kumiliki gari ni kitu cha ajabu kumbe kwa wengine ni nyenzo ya kukurahisishia usafiri tu,...haistui, yaani bado kuna watu ukiwapa stori inayohusu gari wanajua unajifagilia[emoji28][emoji28]
They're so 80's grow up people its 2020 FGS!!
 
Korona vipi? Ulitakiwa umfanye atapike kupitia ule mdomo mwingine ndipo umrudishe kwao. Wewe ulifikiri shombeshombe hatapiki?
[emoji3]Hiyo michezo sina utaalamu nayo
 
Halafu usikute kwenye gari lako umeandika "YOTE MAISHA"
then unakuja kulia huku!!

Hata hivyo hao walikuwa ni wazamini tu je,ulimkula au haukumkula..??
Sikuwa na mpango wa kumla, ulikuwa ni mtoko tu wa kujuana zaidi
 
Ila sio kesi wengi hata boda hawana ndo maana gari kwao ni big deal. Sometimes bora usicomment ili kuficha upumbavu wako, watu magari wanawapa hadi watoto wao wa high school sembuse mtu mzima kuwa nalo.
 
Back
Top Bottom