Dah!! “I think I am in LOVE…..” TGI-Eid!!!

Mie najichotea mauzoefu tu hapa.......................



Zinduna dear.... Karibu saana hapa ndo MMU, Na waliomo humu wanafamilia, nitakutambulisha kwa babu wa wajukuu zoote humu ndani akuoneshe njia na namna mbali mbali hapa janvini (ukitaka hata nje ya jamvi...lol) Narudia Karibu saana....

Enjoy....
 
ni kweli sijiachii tena kiviiile nipo kimachale machale loh?



Dear kid sis of mine.... itakuja tokea tena, maana haya mambo huamui out of blue, itatokea mpaka you will never know what "HIT" you.....lol
 
tatizo kubalance equations ndio kwenye shughuli mara nyingi mizani huwa zinapishana lol!



Chauro inaweza tokea bahati zika "Balance" Haijawahi tokea kwako?? (yaani majirani, marafiki ndugu na jamaa hadi roho yawauama....lol)
 
Hujamsoma daughter eeee

Ishu ilikuwa Love is blind, lakini mwanamke anaanza kumpenda mwanaume baada ya kutongozwa kwa maana hiyo penzi sio kipofu bila kutongozwa na Fidel wewe Gaga usingenipenda au sio? Kwa hiyo maneno yangu matamu yamekufanya unipende.
 
Zinduna dear.... Karibu saana hapa ndo MMU, Na waliomo humu wanafamilia, nitakutambulisha kwa babu wa wajukuu zoote humu ndani akuoneshe njia na namna mbali mbali hapa janvini (ukitaka hata nje ya jamvi...lol) Narudia Karibu saana....

Enjoy....
Usisahau kumpa namba yangu ya simu............:lol:
 
Ishu ilikuwa Love is blind, lakini mwanamke anaanza kumpenda mwanaume baada ya kutongozwa kwa maana hiyo penzi sio kipofu bila kutongozwa na Fidel wewe Gaga usingenipenda au sio? Kwa hiyo maneno yangu matamu yamekufanya unipende.
Mpwa naona uko kikazi zaidi....... Ila nakutahadharisha hili jina Gaga lina mmiliki wake!!
 
then probably this is not love but i can define it as crush
lakini wanasema unaweza kujifunza kumpenda mtu.love ipo tf ila automatically tu sijiskii mishtuko au mavibration ya moyo kiviiile nipo nipo tu ila i think an in love
 


Tulizo todate nimekusoma kua you have love, Love for your family especially your kids, you wife you appreciate to the maximum, you acknowledge her you are a responsible man (dad & hubby) But wewe kila ufanyalo is out of Logic/reality and basing on what is proper... as in what it right or wrong... .Tokana na maelezo yako katika post zako za miezi nyuma kadha you do Love your wife na upo for her every need, but in love NO! Then ukasisitiza what you feel for your wife has always been that way hata kwa other ladies wa nyuma,,,,
 
Mpwa naona uko kikazi zaidi....... Ila nakutahadharisha hili jina Gaga lina mmiliki wake!!

Unamaanisha haliki au? Wachina wanakula hadi nyoka kwa pweza na ngisi kitaeleweka
 



OK nimekubali.... Swali lingine... Have you ever??
 
Ishu ilikuwa Love is blind, lakini mwanamke anaanza kumpenda mwanaume baada ya kutongozwa kwa maana hiyo penzi sio kipofu bila kutongozwa na Fidel wewe Gaga usingenipenda au sio? Kwa hiyo maneno yangu matamu yamekufanya unipende.
mie nishawahi kupenda zamani sana bila hata ya kuambiwa na huyo kijana, hiyo nayo unaiitaje
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…