Dah!Diamond balaa yani... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dah!Diamond balaa yani...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Salim Mhina, Apr 16, 2012.

  1. S

    Salim Mhina Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!Diamond balaa yani kaibuka na tuzo tatu kwa mpigo.Ni hiz za kill music awards.Kachukua ya mchezaji bora wa kiume wa mwaka,mtunzi bora na video bora ya mwaka.
     

    Attached Files:

  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    diamond na tid nani mkali kwa kucheza?
     
  3. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Diamond yupo juu akifanya tena live show ya elfu hamsini kiingilio itajaa tena na tiketi hazitatosha.
    Sidhani kwa sasa kama kuna mwimbaji mwingine wa aina yake anayevutia watu hivyo Tanzania.
     
  4. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni mtazamo tu,japo ni wazi kila jambo linawakati wake! Kipindi cha Mr Nice na nyimbo zake za chei chei nae alishika wabongo vizuri,so ingekuwa sahiv nadhani nae ht kiingilio cha laki angejaza ukumbi na zaidi...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jamani, mi nikubali tu kuwa nimepitwa na wakati!
    Tuzo za Kili awards zimefanyika lini?...mbona sijasikia?
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anajitahdi sana lakini maisha ya nje ya sanaa yanaweza kumharibia au kuwakwaza washabiki wake
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kichwa chake kinakwenda resi bila kuwa na mtu wa kummanage ataishia pabaya!! He needs a manager mama yake hawezi hiyo ni professional job!!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    Hongera zako mwaya.
     
  9. S

    Salim Mhina Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kukata mauno katika video na kum2 kulimiliki jukwaa kikamilifu ni v2 viwili tofauti.TID ni mkali wa mauno na kushek but c mkali wa kumil jukwaa kama alivyo diamond.Wacheki wakali hawa wa jukwaa Michael Jackson,Rihana,Nick minaj then tel me ukiwapa hiv vijukwaa vya 6 X 6 patawatosha kwel
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,188
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Ah wapi kijana wa Dushlele hana mpinzani hapa bongo bana,wengine wauza nyuso tu
     
Loading...