Vincenzo Jr
Platinum Member
- Sep 23, 2020
- 33,171
- 83,013
Nipo humu Kila siku mbona ๐๐๐umetokea wapi tena nawewe ๐
Nipo humu Kila siku mbona ๐๐๐umetokea wapi tena nawewe ๐
Huyu ni Odo wangu mkuuKumekuchaaaaa...!
In King Majuto's Voice.
Yaaaani leo unalo my dear...! ๐umetokea wapi tena nawewe ๐
Upo sahihi Kuna mmoja anatembeza huyo kama sio yake mweusiiiiMatahira wanaoa warangi ila wenye akili zao wanawazalisha wanasepa au wanakula wanapita hivi
Weeeee labda uliyekutana nae sio mrangi, sura zao ni natural beauty huwezi kufananisha na sura yako hiyo ya Kinyang'au...! ๐คฃKwanza hawana shepu , wamekomaa miguu , pia wanasura za kujichubua halafu sasa vimekomaa sura kama jiko la shule
yaani ๐Yaaaani leo unalo my dear...! ๐
Mi sijapinga mzee baba...! ๐Huyu ni Odo wangu mkuu
Hivo hivo lakn swali si limeeleweka ๐๐Waziri kwenye Wizara mkuu...! ๐คฃ
Ghafla bin vuuu ๐Nipo humu Kila siku mbona ๐๐๐
Nani Magoma au...? ๐Eti eh sasa yupo ulijue hilo lichizi la magomeni
Kama kuku,,shiiii shiiiiNawafukuzaje kwa mfano...! ๐คฃ
Nipo humu since 2011 hadi Leo ๐๐๐๐Ghafla bin vuuu ๐
๐๐Mi sijapinga mzee baba...! ๐
Kama hana D2 hawezi kuelewa. ๐คฃUpo sahihi Kuna mmoja anatembeza huyo kama sio yake mweusiiii
Hatoi sadaka huyo kazi kusikiliza maombi, hajui wanabarikiwa wengine.Amekunyima nini kwani mzee baba...? ๐
Mungu hakupi vyote....Unamuacha ateseke
Mungu hakupi vyote.Meno na miguu vipi?
Acha tu kwanza hawajui wanataka nini wengi wanajichubua na wanapenda madawa tunawajua hata wambulu teye na dhani ni ke na ni mrangi anahasira sanaUpo sahihi Kuna mmoja anatembeza huyo kama sio yake mweusiiii
Kazi unayo mpaka kieleweke yaani. ๐yaani ๐
๐๐๐๐๐๐๐Kama hana D2 hawezi kuelewa. ๐คฃ