Xiao qui shui
JF-Expert Member
- Feb 26, 2022
- 6,457
- 11,337
Bila kusahau mimi pia PM🤪🤪
Bila kusahau mimi pia PM🤪🤪
Ahahah..Daahh sawa boss. Usilewe sana.Niko wavuvi hapa
Long weekend experience
Karibu
Clip ikowap na mimi nitoe ufafanuzi kidogoIla yule binti, ulewaji gani ule!! Network imekata kabisa? Mahangaiko yote yale hata kushtuka 😢
Haijawah tokeaAhahah..Daahh sawa boss. Usilewe sana.
🤣🤣🙌Bila kusahau mimi pia PM🤪🤪
Aiseee. Hayaa.Haijawah tokea
Tell me more about itLife is full of suprises
history kama ilibaki kwenye app si angereport ?????/ila inawezekana haku request kama alilewaKuna dada mmoja amebakwa na dereva bolt baada ya kupanda bolt hio akiwa tungi.
Unapokuwa viwanja kuwa na mtu wako ili ukilewa akupe kampani sio unaonda pekee ako mtaishia kubakwa na madereva bolt