Cyber security


S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
370
Likes
219
Points
60
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
370 219 60
Wadau wa elimu nipeni ushauri khusu hii facult mpya nchini kwetu TZ mambo ya usalama wa kimtandao(cyber security) kwa ambae labda anilewa vzuri.je inasoko?
kuna ndugu ananiambia facult kama hizi hua zinakuja kwa mbwembwe kisha baada ya muda hufifia na wataalamu hubaki mtaa bila kazi ni kweli? kwa wale wenye uzoefu fungukeni
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,605
Likes
1,034
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,605 1,034 280
Wadau wa elimu nipeni ushauri khusu hii facult mpya nchini kwetu TZ mambo ya usalama wa kimtandao(cyber security) kwa ambae labda anilewa vzuri.je inasoko?
kuna ndugu ananiambia facult kama hizi hua zinakuja kwa mbwembwe kisha baada ya muda hufifia na wataalamu hubaki mtaa bila kazi ni kweli? kwa wale wenye uzoefu fungukeni
facult mpya nchini kwetu TZ??? sijaelewa
 
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
277
Likes
31
Points
45
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
277 31 45
kwani ipo chuo gani ???na kwa ngazi gani degree au diploma???
 
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
370
Likes
219
Points
60
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
370 219 60
nimeskia ipo UDOM
wanatoa degree diploma cjajua bado
 
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
370
Likes
219
Points
60
S

saede mbondela

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
370 219 60
imeanza mwaka gani mkuu na vigezo vya kujiunga viko vipi ?
umeijua lakini?
imenza miaka ya nyuma haa kdg haizid hata mitatu
kwa alifanya PCM advance inamkubali
 

Forum statistics

Threads 1,235,906
Members 474,863
Posts 29,239,942