CV ya Waziri wa Nishati, Medard Kalemani

CV ya Waziri wa Nishati, Medard Kalemani

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,688
Reaction score
140,363
Screenshot_2017-10-08-12-08-39.png

Employment history inaonyesha kwamba amehudumu kama Mkurugenzi wa Idara ya Sheri Nishati na Madini toka 2013-2015. Na 2007-2013 alikuwa mwanasheria mwandamizi wa Wizara ya Madini.

Kwa mujibu wa Mzalendo Magufuli miaka ambayo huyu bwana akiwa wizarani ndio nchi ilikuwa ikiliwa sana.

Nikisema mkakati ni kupunguza mafisadi ili tubaki mafisadi wawili watatu nitakuwa nasema urongo?
 
Kima, Nyani, Ngedere, Tumbili, Sokwe, Chimpanzee ukiwaangalia kwa umakini utajua kuwa wametofautiana kwa uchache sana. Hawajatofautiana sana huwa wanafanana sana.

Ni hatari sana kwa kweli.
 
Keshaula, hio njia ya kwenda kwao huko sijui ndo Nyambogo kijijini huko njia hata kwa baiskeli haiendeki.
 
Choyo ya kiufisadi ndio tatizo. Siamini kama Rais ni msafi hasa kwenye issue za kuuza nyumba za serikali.
 
Tusubiri hotuba ya kesho baada ya kuwaapisha.

Sitoshangaa kusikia alikuwa anafanya kazi maalum
 
"Turimuweka pare kwa kazi maalum. Mkiona tunapewa informations basi ni watu kama kina Merdad" Mjadala fungaaa kwani hata hoja ya Mruma kwenye board mliambiwaje? Si mliambiwa kuwa "Turimuweka pare upande wa adui kwa kazi maarum" Utadhani wakati huo alikuwepo au alikuwa anajua A wala B za system! Sizonje banah!
 
Choyo ya kiufisadi ndio tatizo.Siamini kama Sizonje ni msafi hasa kwenye issue za kuuza nyumba za serikali.
Mjadala wa kuuzwa kwa nyumba za serikali umekwisha fungwa kitambo na watanzania hawaoni Kama hoja hii inatija tena katika kutupeleka kwenye uchumi wa Kati ifikapo 2025
 
Keshaula, hio njia ya kwenda kwao huko sijui ndo Nyambogo kijijini huko njia hata kwa baiskeli haiendeki.
Kama njia ya kwao haiendeki maana yake nini? Mimi naona kwa miaka yote serikali haikuwatendea haki watu wa huko Nyambogo. Serikali ilielekeza maendeleo sehamu zingine ikawasahau watu wa Nyambogo! Eti? Je! iendelee kuwasahau?
 
Back
Top Bottom