CV ya mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (Kibajaji)

CV ya mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (Kibajaji)

Status
Not open for further replies.
Hadi tunakwenda mitamboni hukuendelea tena kutiririka

Baada ya kuchangamshwa na hekaheka za machinjioni na kupata ujanja kidogo wa maisha ya mjini, ujio wa vyama vingi ulimpa chati sana Lusinde miongoni mwa wagogo wanaojishughulisha na shughuli za minadani na machinjio. Alikuwa msitari wa mbele kuunga mkono vyama vingi na kuhamasisha wagogo wenzie kujiunga na vyama vipya. Amepitia vyama kadhaa na ilipofika mwanzoni mwa mwaka 2005 alikwenda kwao mvumi na kuzunguka vijiji vyote vya kata hiyo kuhamasisha wananchi kujiunga na vyama vya upinzani huku akiweka wazi nia yake kugombea ubunge jimbo la mtera kupitia chadema ifikapo oktoba 2005. Baada ya mzee malecela kuona tishio la dhahiri la kupoteza kiti chake cha ubunge kwa mkamua utumbo huyu, alimwita mama yake Lusinde aishiye kijijini hapo Mvumi na kumtaka amkutanishe na mwanae. Walipoonana Malecela alimtaka Lusinde ahamie ccm kama kweli ana nia ya kuwa mbunge wa jimbo hilo na pia aahirishe nia yake ya kugombea ubunge mwaka huo wa 2005 na badala yake ajiandae kwa 2010 ambapo aliahidiwa msaada wa kifedha na kila hali kutoka kwa malecela ambaye aliahidi kutogombea tena 2010. Itaendelea...
 
Baada ya kuchangamshwa na hekaheka za machinjioni na kupata ujanja kidogo wa maisha ya mjini, ujio wa vyama vingi ulimpa chati sana Lusinde miongoni mwa wagogo wanaojishughulisha na shughuli za minadani na machinjio. Alikuwa msitari wa mbele kuunga mkono vyama vingi na kuhamasisha wagogo wenzie kujiunga na vyama vipya. Amepitia vyama kadhaa na ilipofika mwanzoni mwa mwaka 2005 alikwenda kwao mvumi na kuzunguka vijiji vyote vya kata hiyo kuhamasisha wananchi kujiunga na vyama vya upinzani huku akiweka wazi nia yake kugombea ubunge jimbo la mtera kupitia chadema ifikapo oktoba 2005. Baada ya mzee malecela kuona tishio la dhahiri la kupoteza kiti chake cha ubunge kwa mkamua utumbo huyu, alimwita mama yake Lusinde aishiye kijijini hapo Mvumi na kumtaka amkutanishe na mwanae. Walipoonana Malecela alimtaka Lusinde ahamie ccm kama kweli ana nia ya kuwa mbunge wa jimbo hilo na pia aahirishe nia yake ya kugombea ubunge mwaka huo wa 2005 na badala yake ajiandae kwa 2010 ambapo aliahidiwa msaada wa kifedha na kila hali kutoka kwa malecela ambaye aliahidi kutogombea tena 2010. Itaendelea...

Asante kwa kutiririka, naona Tingatinga la chama likapigwa chini nalo kwa kuwa lilidanganya haligombei alafu likaonyesha nia wananchi wakamtoa kwenye kura za maoni wakampa jamaa kwenye kinywa kichafu kama choo cha stand, nature ya kazi yake ya machinjioni nadhani ndio imemfikisha hapo alipo kwa kuwa na kinywa kichafu but ninaamini atabadilika kutoka na kukaa na wastaarabu hapo Bungeni
 
Mbona mwenyewe anasema ni graduate?

Ni ngumu siku hizi kumgundua mtu kama ni gratuate or not hivyo kila mtu anajifanya ni graduate hasa wale wanaopenda kuonekana but mwisho wa siku ukweli unajulikana kutokana na kile unachokitoa mdomoni watu ndipo wanapokugundua na kukufuatilia, kilicholetwa na mdau ndio hicho
 
Kama CV ya Lusinde iko hivi kumbe hakuna sababu ya kushangaa yanayotoka kinywani mwake, mtu amespecialize kukamua utumbo si kila anaposimama nikutoa utumbo tu! eh mwenyezi Mungu tunusuru na janga hili la wachumia tumbo wa utumbo.
 
Huenda ikawa ni 'genius'. Hata Bill Gates hakumaliza masomo (Havard University) kwa sababu aliona wanamchelewesha. Angalia mambo anayofanya sasa hivi. Tumsubiru huyu 'genius' Lusinde, tutaona mengi makubwa.
ingekuwa sawa kama hata lusinde hakumalizia masomo chuo kikuu cha udsm
 
Chama Cha Mapinduzi kimejiwekea rekodi ya pekee baada ya miongoni mwa wabunge wake kutokuwa na hata elimu ya msingi. Mfano wa wabunge hao ni huu hapa chini

Member of Parliament CV
GENERAL
Salutation Honourable
First Name: Livingstone
Middle Name: Joseph
Last Name: Lusinde
Member Type: Constituency Member
Constituent: Mtera
Political Party: CCM
Office Location: Box 50, Dodoma
Office Phone: +255 755 453327/+255 785 679927
Ext.:
Office Fax:
Office E-mail: llusinde@parliament.go.tz
Member Status: Current Member
Date of Birth 4 March 1972
EDUCATION
School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
CCM College Ihemi Certificate 2007 2008 CERTIFICATE
Mbigili Primary School Primary Education 1980 1987 PRIMARY
EMPLOYMENT HISTORY
Company Name Position From To
The Parliament of Tanzania Member - Mtera Constituency 2010 2015
POLITICAL EXPERIENCE
Ministry/Political Party/Location Position From To
Chama Cha Mapinduzi, CCM Secretary - Tarime District 2006 2010
Chama Cha Mapinduzi, CCM Assistant Secretary/Accountant 2006 2007
CHADEMA Member - National Executive Board 1995
Civic United Front, CUF Secretary - Kawe Constituency 1992 1995
Chama Cha Mapinduzi, CCM Secretary

Ni kwamba hapo Mbigili Primary school kimsingi hakuwahi kumaliza hilo darasa la saba kama inavyodaiwa katika CV yake.

Sasa kwa kuwa na viongozi kama hawa kwenye chombo muhimu cha kutunga sheria za taifa letu tunategemea nini?? Hivi kujua sana matusi ndo kunamuwezesha mtu kuwa mtunga sheria mzuri?? Huyu ni mfano tu wa watunga sheria wetu kupitia chama kinachotutawala, tutegemee nini kwenye maendeleo ya taifa, hivi kweli tunategemea kuna siku taifa letu litajikwamua kutoka kwenye hali mbaya ya uchumi kwa viongozi wa aina hii?? TAFAKARI
 
mbona amewahi kuwa kada wa CUF na cCHADEMA au nimekosea wakuu.anafanya nn bungeni mbona katiba na sheria za kuwa mbungue zipo wazi
 
Uthibitisho wa kuwa hajamaliza STD VII otherwise its simple to say hajamaliza std vii.
 
Sema hana cheti sio elmu ya msingi, mchango wa Lusinde wa CCM na Machemli wa Ukerewe (CHADEMA) siom tofauti kwa ku base kwenye michango bungeni!
 
Angalia, Usianze kurusha mawe wakati nyumba yako niya vioo. You'll regret.
 
Hapo kwa kweli utajua kwanini Dodoma hakuna maji,umeme,hospital,shule na barabara japo ni capital city,Ilusinde mbukwenyi muwaha.
 
This is serious.CCM na Watanzania sijui tulilogwa na nani?Hivi unaweza kumchagua mtu kama huyu akakuwakilishe bungeni?
 
Majungu tu haya, kazi inafanywa na mtu siyo vyeti..! CCM hoyeee, hoyeeeeee..!
 
Hapo kwa kweli utajua kwanini dodoma hakuna maji,umeme,hospital,shule na barabara japo ni capital city,Ilusinde mbukwenyi muwaha.

mkuu kama unaongelea dodoma mjini upo wrong. kuna kila kitu pengine kushinda hata dar. kuanzia maji, umeme tena haukatwi katwi nadhani kwa sababu ya waheshimiwa. ni vizuri ukawa spesific kwenye mchango wako.
 
Mhnnn.. Difficult to believe that thread unless more clarification is made. Is that cv of ccm pm?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom