CV ya Juma Nkamia


Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
10,166
Likes
3,397
Points
280
Bramo

Bramo

JF Bronze Member
Joined Oct 21, 2009
10,166 3,397 280
Jamaa alisoma A- Level Miaka mi 3 ????
Parliament of Tanzania

[TABLE]
[TR]
[TD]Same Secondary School[/TD]
[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1989[/TD]
[TD="align: center"]1990[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Sengerema High School[/TD]
[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Mzumbe High School[/TD]
[TD="align: center"]A-Level Education[/TD]
[TD="align: center"]1991[/TD]
[TD="align: center"]1992[/TD]
[TD="align: center"]HIGH SCHOOL[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
4,580
Likes
2,234
Points
280
Ufipa-Kinondoni

Ufipa-Kinondoni

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2012
4,580 2,234 280
Mkuu hii CV haijitoshelezi. Mbona inaheng'iiii. Jaribu kuleta complete issue which definitely can be understood to all members. Sorry!!!!!!!
 
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
7,080
Likes
24
Points
0
Mwanajamii

Mwanajamii

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
7,080 24 0
Kuna chama hakihitaji elimu kinahitaji ukereketwa kina viongozi wa aina hiyo wengi hadi waganga wa kienyeji (Maji Marefu)
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,512
Likes
2,459
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,512 2,459 280
Yumo humu atakuja tu atupe a complete CV yake.
 
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
138
Likes
6
Points
0
brightrich

brightrich

Senior Member
Joined Nov 19, 2010
138 6 0
Kwani Maji Marefu amesoma mpaka wapi? Kwenye magamba hawahitaji Elimu!
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
CV za kupata cheo CCM ni lazima uwe mkereketwa,Muongo ongo hivi, not derterministic yaani upo upo tu, uwe bendera fuata upepo, nk.
hayo ya Elimu mnayajua wenyewe.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
3,671
Likes
2,769
Points
280
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
3,671 2,769 280
Mwenye CV Haya, Picha Haya! Chochote wazee anaonekana anataka jina lake Liwe maarufu Kwenye jamii forums. Naombeni ushirikiano wakubwa zangu.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,425
Likes
5,841
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,425 5,841 280
Ni kilaza na mbunge wa term moja tu
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,418
Likes
1,719
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,418 1,719 280
my house girl is more important than Nkamia!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,365
Likes
50,971
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,365 50,971 280
Ni mbunge aliyesahau alipotoka.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Nkamia naona kwa akili na uelewa ni sawa na Ngamia naona ni ndugu moja
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ni mtangazaji aliekuwa mropokaji
 
Rich Dad

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
738
Likes
8
Points
0
Rich Dad

Rich Dad

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
738 8 0
Ni mbunge aliepotoka! Hajiulizi kwanini mpaka leo Jamii forums bado ipo na inazidi kuboreshwa, nilidhani watu kama yeye ndio wangekuwa mstari wa mbele kushauri mambo gani yafanyike ili kuendelea kuimarisha uhuru wa habari ndani ya nchi yetu.......lakini bure kabisa huyu bwana!
Kuna members ambao ni wabunge humu, tafadhali nendeni mkampe taarifa kwamba asione kwa vile yeye ana platform ya kusemea(Bunge) ndo keshamaliza kila kitu, sisi wananchi wa kawaida tupo na tutaendelea kuwepo uraiani hata pale yeye atakapomaliza term yake pale mjengoni.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,365
Likes
50,971
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,365 50,971 280
Eti anadai ni mtandao unaotukana vongozi,
mimi navyojua bunge ndo chombo kinachoongoza kutukana baadhi ya viongozi:
mara ohh "unawashwawashwa" mara ohh "sio kila mwenye nywele humu ana uwezo wa kufikiri"
mara ohh "rudi darasa la kwanza kajifunze kusoma"
mara ohh "kama mna uchungu na taifa hili nendeni leba mkajifungue"
Mara ohh "flani ni kituko".
Sasa ni mitandao inatukana viongozi ama bungeni nda viongozi wanatukana tena mbele ya wapiga kura.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,272,653
Members 490,095
Posts 30,456,201