CUF: CDM, CCM wote ni Maadui Wetu

mkigoma

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
1,180
0
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Apr 29, 2009
16,217
2,000
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Senseless!
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
2,978
2,000
msipoangalia 2015 huku bara hamfiki mtakuwa historia inavyoonekana kwenye chama hicho wenye busara ni wachache au wapo hawasikilizwi kuifuatafuata cdm ndio kifo chenu.
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,810
2,000
Sijujua kuwa siasa ni uadui. Kwa hiyo ccm na cdm ni maadui wenu kwasababu gani?
Cdm: kama ni wachanga na wanalialia, huo uadui na nyie unatoka wapi? Si muwaache walielie kama watoto?
Ccm: hawa ni maadui wenu wapi tena? Makamu wa rais/katibu mkuu wa cuff si alikuja kukagua miradi ya maendeleo huko igunga hivi majuzi? Ugomvi wenu na ccm upo wapi?
 

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
895
250
tunajua ndoa yenu siyo ya shida na raha hadi kifo kiwatenganishe( mlioana kwa mkataba), mumeo akikuchoka anaweza kuupa talaka vile vile
 

MwanaCBE

JF-Expert Member
Sep 23, 2009
1,773
2,000
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Umeelewa ulichoandika!!??
 

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
273
0
siasa ina machungu na raha, hivyo cdm ni lazima mzowee mambo yote hayo, vinginevyo hamtakawia kurudi CCM mlipokuwa mwanzo.
 

jnuswe

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
1,270
1,195
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
unajifunza kuandika ?
 

Kikwebo

JF-Expert Member
Aug 25, 2006
355
225
siasa ina machungu na raha, hivyo cdm ni lazima mzowee mambo yote hayo, vinginevyo hamtakawia kurudi CCM mlipokuwa mwanzo.
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
 

Feedback

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
7,995
1,500
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Ingependeza sana ukiendelea kutuletea ratiba za helkopita haya mengine ya kujenga hoja yanakupiga chenga, maana juzi ulituambia CCM wataleta helkopita 2 na kweli wameleta moja yao na moja mchumba.
 

Feedback

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
7,995
1,500
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
Mbona unaisema CUF kimafumbo?
 

kichomiz

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
16,250
2,000
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Umelewa pilau nini?maana mumeo anapenda sana hiyo kitu.
 

Hakikwanza

JF-Expert Member
Dec 11, 2010
4,019
2,000
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Urafiki na ccm ni kujitengenezea uadui na Mungu,kwani ccm ina watu wasiotaka kusema kweli,pia wameiba fedha na rasmali nyingi za mtanzania maskini anayesumbuliwa na ujinga,maradhi na umaskini na hawataki kuzirudisha sasa unaweza ukawanarafiki kama huyo?Unapoleta thread uwe unafikiri kwa kina kwanza usiweunakurupuka sawa?
 

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Jul 1, 2008
10,567
1,250
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
Hizi ndoto mnaziota kila siku lakini kadri siku zinavyokwenda ndivyo chadema inazidi kupasua anga.

Kama mlikimbilia CUF kwqa sababu ya ccm kumteua mkristo benjamini kugombea uraisi na baada ya kuingia mwenzenu mmeamua kurudi hiyo ni shauri yenu muendelee kurudi tu ccm lakini chadema inazidi kusonga mbele na uhakika ni kwamba by 2015 cuf mtakuwa kwisheny.
 

Ciril

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
7,964
2,000
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Hii ni mipasho ya taarabu au nini!!!!?
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Naona kama tangazo kwa wana cdm vile!! Sijamuelewa kwakweli.
 

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Jul 16, 2011
1,947
1,500
CUF mizizi yake ipo Pembaaaaaaaaaaaaaaaa... au tuseme Zanzibar.. Na Chadema Mizizi yake ilianzia Kaskazini kweli ila Sasa imetambaaa mpaka Igunga, Mbeya, singida, Mwanza, Dar, Iringa....tumieni taswira hiyo muone hiki ni cha wachaga au???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom