CUF: CDM, CCM wote ni Maadui Wetu


M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
1,181
Likes
2
Points
0
Age
38
M

mkigoma

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
1,181 2 0
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Senseless!
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,724
Likes
2,414
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,724 2,414 280
msipoangalia 2015 huku bara hamfiki mtakuwa historia inavyoonekana kwenye chama hicho wenye busara ni wachache au wapo hawasikilizwi kuifuatafuata cdm ndio kifo chenu.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Sijujua kuwa siasa ni uadui. Kwa hiyo ccm na cdm ni maadui wenu kwasababu gani?
Cdm: kama ni wachanga na wanalialia, huo uadui na nyie unatoka wapi? Si muwaache walielie kama watoto?
Ccm: hawa ni maadui wenu wapi tena? Makamu wa rais/katibu mkuu wa cuff si alikuja kukagua miradi ya maendeleo huko igunga hivi majuzi? Ugomvi wenu na ccm upo wapi?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,877
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,877 80 145
Mkigoma, wazee wa cdm wanataka kujua helcopter zimesharuka?
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
tunajua ndoa yenu siyo ya shida na raha hadi kifo kiwatenganishe( mlioana kwa mkataba), mumeo akikuchoka anaweza kuupa talaka vile vile
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
Unaongelea ile choper mchumba wa ccm alokodishiwa? Itakuwa inaruka tu, si iliwekwa mafuta pale kia juzi?
Mkigoma, wazee wa cdm wanataka kujua helcopter zimesharuka?
 
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,772
Likes
539
Points
280
MwanaCBE

MwanaCBE

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,772 539 280
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Umeelewa ulichoandika!!??
 
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
siasa ina machungu na raha, hivyo cdm ni lazima mzowee mambo yote hayo, vinginevyo hamtakawia kurudi CCM mlipokuwa mwanzo.
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
unajifunza kuandika ?
 
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2006
Messages
352
Likes
13
Points
35
K

Kikwebo

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2006
352 13 35
siasa ina machungu na raha, hivyo cdm ni lazima mzowee mambo yote hayo, vinginevyo hamtakawia kurudi CCM mlipokuwa mwanzo.
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Ingependeza sana ukiendelea kutuletea ratiba za helkopita haya mengine ya kujenga hoja yanakupiga chenga, maana juzi ulituambia CCM wataleta helkopita 2 na kweli wameleta moja yao na moja mchumba.
 
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
7,996
Likes
475
Points
180
Feedback

Feedback

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
7,996 475 180
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
Mbona unaisema CUF kimafumbo?
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,498
Likes
3,928
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,498 3,928 280
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Umelewa pilau nini?maana mumeo anapenda sana hiyo kitu.
 
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,968
Likes
355
Points
180
Hakikwanza

Hakikwanza

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
3,968 355 180
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Urafiki na ccm ni kujitengenezea uadui na Mungu,kwani ccm ina watu wasiotaka kusema kweli,pia wameiba fedha na rasmali nyingi za mtanzania maskini anayesumbuliwa na ujinga,maradhi na umaskini na hawataki kuzirudisha sasa unaweza ukawanarafiki kama huyo?Unapoleta thread uwe unafikiri kwa kina kwanza usiweunakurupuka sawa?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Majority ya supportes wa CDM ni matokeo ya kura za maoni na udini.... pindi CCM ikimsiammisha mgombea u-Raisi Mkristo 2015 utaona kitakachotokea. Ndio itakapokuwa mwanzo wa kuporomoka kwa CDM.
Hizi ndoto mnaziota kila siku lakini kadri siku zinavyokwenda ndivyo chadema inazidi kupasua anga.

Kama mlikimbilia CUF kwqa sababu ya ccm kumteua mkristo benjamini kugombea uraisi na baada ya kuingia mwenzenu mmeamua kurudi hiyo ni shauri yenu muendelee kurudi tu ccm lakini chadema inazidi kusonga mbele na uhakika ni kwamba by 2015 cuf mtakuwa kwisheny.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,495
Likes
2,666
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,495 2,666 280
Hakuna rafiki wa kudumu katika siasa wala adui wa kudumu katika siasa, vijana wengi hasa cdm ni wachanga katika siasa wamezoea siasa furaha wakati wote kwao wanapoguswa kidogo hupiga kelele kama mtoto mchanga, wao siku zote wamejitahidi kukichafua CUF mbele ya macho ya watanzania lakini wameshindwa, na watambue kuwa walishindwa CCM wao wanapoteza muda hataweza, CUF nl moto wa pumba huwa hauzimiki, sasa fungeni mkanda vinginevyo mtatoka kabisa katika siasa nchini.,
Hii ni mipasho ya taarabu au nini!!!!?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Naona kama tangazo kwa wana cdm vile!! Sijamuelewa kwakweli.
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,945
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,945 25 145
CUF mizizi yake ipo Pembaaaaaaaaaaaaaaaa... au tuseme Zanzibar.. Na Chadema Mizizi yake ilianzia Kaskazini kweli ila Sasa imetambaaa mpaka Igunga, Mbeya, singida, Mwanza, Dar, Iringa....tumieni taswira hiyo muone hiki ni cha wachaga au???
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,133