Chrismoris
JF-Expert Member
- Oct 27, 2017
- 14,498
- 18,354
Uliza tu mkuu.Jina lako nalifananisha na rafiki yangu mmoja.
Kila siku najizuia kukuuliza
Mimi ni mtu wa amani, siwez kukuteka, labda niteke moyo wako.
Uliza tu mkuu.Jina lako nalifananisha na rafiki yangu mmoja.
Kila siku najizuia kukuuliza
Nimelia sanaPossibility 70%, kuna sababu nyingine ya msingi kweli tofauti na hiyo?
Advance ulisoma na niffer yule wa IG muuza vipodozi?Uliza tu mkuu.
Mimi ni mtu wa amani, siwez kukuteka, labda niteke moyo wako.
Si ndiyoooo twin wangu😍Hilo huwa linatokea kama mmechokana tu baby, zero residue!
SawaHapana kiongozi wangu.
Pilau litalika inshaAllahTusamehe diha si mnasema havina muda 😅
Amin maa😘Pilau litalika inshaAllah
Ebu nitag basiSijui nimtag, ni mkaka mmoja hivi sijui ni mbaba ila atakuwa mkaka bwana 😂😂
Niko hapaMy Crush hayupo tena JF, sijui kabadili I'd, 😢😢😢
Hahaha, you lost your real potential dawg.Crush wangu kiganja.
CHAPUTA forever diehard😇
Kasheshe kweli kweli 😅😅Nataka kuli-tag limtu limoja sema akili yake ni hovyo sana litaanza kuhisi mambo ya ajabu wakati mimi nalipendea ujinga wake tu, ngoja nifikirie vizuri kwanza!
amka utajikojolea wewe mi niko na chumvi nyingi sanaNaimagine hyo immeasurable taste 😍😭
BICHWA KOMWE -Nataka kuli-tag limtu limoja sema akili yake ni hovyo sana litaanza kuhisi mambo ya ajabu wakati mimi nalipendea ujinga wake tu, ngoja nifikirie vizuri kwanza!
chumvi ya mawe au unga zote znapika chakula CRUSH let me DIE in your arms.amka utajikojolea wewe mi niko na chumvi nyingi sana
HusninyoNi nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
ShesRise_1 🤚
HusninyoNi nani unaye crush naye hapa jukwaani? 😄
Hapa jukwaani pamekuwa sehemu ya enjoyment kwa baadhi ya watu, darasa kwa wengine, na sehemu ya kujifunza, kubadilishana mawazo na kufahamiana.
Sasa tuambie ni nani unaye crush naye hapa jukwaani?
Sisemi lazima iwe crush ya kimapenzi No
Inaweza kuwa ni kwa sababu unapenda namna anavyoandika, madini anayotoa, ucheshi wake, namna anavyojenga hoja, au hata comments zake zinavyokuvutia.
Mimi nina crushes wangu wengi tu hapa jukwaani 😄
Na wewe je, taja wako ni nani, na ni kitu gani hasa kinakufanya umpende au um-appreciate?
ShesRise_1 🤚