Crush wako Jukwaani: Si Lazima wa Kimapenzi! 👀

Crush wako Jukwaani: Si Lazima wa Kimapenzi! 👀

Khantwe my kila kitu

Unajua nini yupo kama alivyo

1.Mwepesi wa kijikubali kwa hali yake

2.haogopi kuwa alivyo

3.Anaweza kuwa daraja lolote kimaisha

a) la juu

Be) la kati

Chee) mpaka aamue mwenye nadhani kapachoka ila haoaogopi kupaishi mpaka apate Alpha wake.!


Ukiwa unataka kutengeneza empire kwa mzizi Khantwe ni best choice

Joanah yupo kama hantwe ila ana kaujeuri kakumfelisha but yupo poa ila sio mlezi
 
Nikaona labda nikuulize na wewe kuna kitu gani kibaya umeona
Tone yangu ya uandishi ni ile ile sijawahi kuweka matusi kwenye nyuzi za kijami au za falsafa
Hata za mapenzi hua nina mipaka
Kuna uzi pia nilikutana nao humu ndani, member alikuwa akilalamika nyuzi zake baadhi zimepotea, kibaya zaidi hawa moderators hawatoi taarifa wala mrejesho wowote mtu akilalamika.

Twin jaribu kuliwasilisha hili kwa moderator moja kwa moja, maana hii tabia inapunguza morali ya mtu kuwa anaandika nyuzi humu ndani.
 
Khantwe my kila kitu

Unajua nini yupo kama alivyo

1.Mwepesi wa kijikubali kwa hali yake

2.haogopi kuwa alivyo

3.Anaweza kuwa daraja lolote kimaisha

a) la juu

Be) la kati

Chee) mpaka aamue mwenye nadhani kapachoka ila haoaogopi kupaishi mpaka apate Alpha wake.!


Ukiwa unataka kutengeneza empire kwa mzizi Khantwe ni best choice

Joanah yupo kama hantwe ila ana kaujeuri kakumfelisha but yupo poa ila sio mlezi
Safiiiiiii 🔥 🔥🔥🔥
 
Kuna uzi pia nilikutana nao humu ndani, member alikuwa akilalamika nyuzi zake baadhi zimepotea, kibaya zaidi hawa moderators hawatoi taarifa wala mrejesho wowote mtu akilalamika.
Kumbe kuna watu wengine pia aisee
Twin jaribu kuliwasilisha hili kwa moderator moja kwa moja, maana hii tabia inapunguza morali ya mtu kuwa anaandika nyuzi humu ndani.
Sijisikii kuandika tena twin sipendagi stress ndogo ndogo
 
Khantwe my kila kitu

Unajua nini yupo kama alivyo

1.Mwepesi wa kijikubali kwa hali yake

2.haogopi kuwa alivyo

3.Anaweza kuwa daraja lolote kimaisha

a) la juu

Be) la kati

Chee) mpaka aamue mwenye nadhani kapachoka ila haoaogopi kupaishi mpaka apate Alpha wake.!


Ukiwa unataka kutengeneza empire kwa mzizi Khantwe ni best choice

Joanah yupo kama hantwe ila ana kaujeuri kakumfelisha but yupo poa ila sio mlezi
Mkuu hii komenti yako imenifikirisha sana hasa hapo uliposema....au basi
 
Khantwe my kila kitu

Unajua nini yupo kama alivyo

1.Mwepesi wa kijikubali kwa hali yake

2.haogopi kuwa alivyo

3.Anaweza kuwa daraja lolote kimaisha

a) la juu

Be) la kati

Chee) mpaka aamue mwenye nadhani kapachoka ila haoaogopi kupaishi mpaka apate Alpha wake.!


Ukiwa unataka kutengeneza empire kwa mzizi Khantwe ni best choice

Joanah yupo kama hantwe ila ana kaujeuri kakumfelisha but yupo poa ila sio mlezi

Kwenye kaujeuri hapo 😂💔

Mimi sio mlezi kivipi mkuu? 😂
 
Kumbe kuna watu wengine pia aisee

Sijisikii kuandika tena twin sipendagi stress ndogo ndogo
Twin, usiruhusu jambo moja liwe sababu ya kuacha kufanya kile kinacho pendwa na wengi, tunaopenda kusoma mawazo yako tupo wengi.

Angalia engagement kwenye nyuzi zako crush, obviously utagundua kuwa wanaofuatilia na kusoma nyuzi zako ni wengi, utatukatili ukitaka kuacha kuwa unaandika.
 
Twin, usiruhusu jambo moja liwe sababu ya kuacha kufanya kile kinacho pendwa na wengi, tunaopenda kusoma mawazo yako tupo wengi.
Sijawahi kufikiri kuhusu hili twin mie hua nafanya kama hobby yaan napenda mnoo kuandika ila sasa naona labda moderator wamechoshwa 🤣🤣🤣
Angalia engagement kwenye nyuzi zako crush, obviously utagundua kuwa wanaofuatilia na kusoma nyuzi zako ni wengi, utatukatili ukitaka kuacha kuwa unaandika.
Aisee nashindwa kuelewa Platform unaandika for free bado tena unafutiwa mabandiko yako bila hata taarifa 😆 🙌🙌
 
Sijawahi kufikiri kuhusu hili twin mie hua nafanya kama hobby yaan napenda mnoo kuandika ila sasa naona labda moderator wamechoshwa 🤣🤣🤣

Aisee nashindwa kuelewa Platform unaandika for free bado tena unafutiwa mabandiko yako bila hata taarifa 😆 🙌🙌
Inawezekana huyo moderator aliyeufuta ni secret fan wako, aliusoma ukamchoma sana 😂😂.
 
Back
Top Bottom