CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

CRDB ni Moja ya Benki zenye huduma mbovu sana

Kiufupi bank ya crdb wafanyakaz wake wavivu sana na wanapenda sana kusingizia system hasa mkoa wa tanga kwa sisi acount zetu tulifungulia mkoa mgine wanatupa tabu sana ukienda kutoa hela utawekwa wee unaambiwa subir tutume fax watujibu ulikofunguliwa mara wanakuambia leta elf 4 ya fax yaan ni upuuz mtupu
 
kitengo cha FOREIGN TRANSFERS, au wanaopoke international money transfers ni wababaishaji sana....kawaida Telegraphic Money Transfer, kama umetumiwa kutoka nchi nyingine let's say Uingereza inapaswa pesa kuonekana kwenye account yako baada ya masaa 24 lakini hawa CRDB kwa sababu nisizozifahamu wanashikilia sana pesa za watu kabla ya kuwawekea kwenye account husika... Mimi nashangaa wanashikilia pesa za wateja kwa sababu gani? Ukienda mapokezi wanakwambia eti Value date bado.....huu ni wizi kabisa. Bank inanufaika kutokana na fees itakayokatwa kweny pesa zilizopokelewa hawana uhalali kabisa kushikilia pesa za mteja kabla ya kuzi release kwenye account yake. Sisi tunaolipwa kutoka nje tunapata shida sana unakuta pesa zimetumwa zaidi ya wiki hujazipata wakati ni kitendo cha masaa tu...

Kama details za Beneficiary zipo sahihi, transaction inatakiwa iingia moja kwa moja kwenye account. Tatizo linalojitokeza ni yule sender(Mtumaji) kukosea details kidogo au sana za beneficiary kiasi ambapo husababisha pesa kurudishwa tena zilikotoka. Shart mojawapo la SWIFT haitajiki manual intervention.

Kama beneficiary bank wamekupa pamoja na correspondence bank inaweza kuwa hata chini ya saa 24. Kila Bank ina correspondence bank yake kutegemeana na aina ya hela, yaani dolla, pound, round nk. Unapoomba details kwa ajili ya kutumiwa hela, waeleze unategemea kutumiwa hela kutoka sehemu fulani, nipeni maelekezo ili ziingie kwenye account yangu
 
Mkuu Chasha,

Pole sana kwa mkasa uliokupata. Ukisoma kwa makini issue yako ni kwamba ulipata tatizo la simbank tu. Nani imani sio Bank yote ni mbovu ama branch zote zaidi ya 100 ni mbovu. Pale pale ulipopata tatizo ungeweza kuona uongozi wa branch na tatizo lako kutatuliwa bila ya kuleta JF. Na hili ndilo tatizo letu wengi Watz, tunapenda sana kulalamika ila hatufanyi juhudi kuhakikisha uzembe ule haujirudii tena. Hata kama aliyefanya kile kitendo afukuzwe kazi!! Ili wengine wajifunze

Nadhani ni sahihi kulileta hapa ili lijadiliwe kwa mapana naamini tatizo hili si lake tu wala si la mfanyakazi wa bank, unakuta afisa wa bank ana form ya kufungua account huku anaonyeshwa mchanganuo wa mkopo huku anahangaika na simbanking bado cheki na tiss transaction sidhani kama anaweza fanyakazi zote hizi kwa umakini. mateller nao busy kwenye whatsap, hii bank imeshakuwa kubwa inahitaji "management re-engineering"

igeni mfano wa absa, citi group,
 
Mimi nina ugomvi nao kwenye CRDB mobile...warekebishe matatizo yao kule...
 
kama kimei yuko hapa ningemshauri hii bank aibadili na kuwa group of companies, aivunje aunde bank zingine tatu chini ya crdb group plc, bank moja ihudumie retail banking yaani maswala yote ya simbanking na salary loans, bank nyingine ishughulike na corporate banking na ya tatu ishugulike na investment banking.

huwezi sikia mtu akilalamikia BankM au citi bank kwani hawa wanadeal na corporate banking. lakini unapochanganya retail corporate na investment services katika dirisha moja inakuwa tabu kidogo.

Hapo sikuuingi mkono. Corporate wa Bank M ni wa kuhesabu. Ukienda Citibank ndiyo kabisa RM mmoja anaweza kuwahudimia. Hata staff wenyewe hawaruhusiwi kuwa na account wanapofanyia kazi. Bora ulinganishe corporate customers wa NBC,NMB na CRDB.
 
Nadhani ni sahihi kulileta hapa ili lijadiliwe kwa mapana naamini tatizo hili si lake tu wala si la mfanyakazi wa bank, unakuta afisa wa bank ana form ya kufungua account huku anaonyeshwa mchanganuo wa mkopo huku anahangaika na simbanking bado cheki na tiss transaction sidhani kama anaweza fanyakazi zote hizi kwa umakini. mateller nao busy kwenye whatsap, hii bank imeshakuwa kubwa inahitaji "management re-engineering"

igeni mfano wa absa, citi group,

Mkuu Eddy,
Changamoto zote hizo ni kwa kila Bank, ninachojua kuna idara tofauti tofauti na kila moja ina majukumu yake. Kuna idara inahusika na ufunguaji na account tu. Kuna idara ya Credit, inajishughulisha na mambo ya mikopo na kuna idara ya customer service, wanahusika na kuwaelekeza wateja wapi waende kujipatia huduma kutegemeana na hitaji lake. Hilo la Tellers kujihusisha na whatsup sina uhakika sana, ila ninachojua kuna miamala ya Mpesa, tigopesa nk. Kama kweli lipo inabidi management wawazuie haraka sana.
 
Mkuu Chasha,

Pole sana kwa mkasa uliokupata. Ukisoma kwa makini issue yako ni kwamba ulipata tatizo la simbank tu. Nani imani sio Bank yote ni mbovu ama branch zote zaidi ya 100 ni mbovu. Pale pale ulipopata tatizo ungeweza kuona uongozi wa branch na tatizo lako kutatuliwa bila ya kuleta JF. Na hili ndilo tatizo letu wengi Watz, tunapenda sana kulalamika ila hatufanyi juhudi kuhakikisha uzembe ule haujirudii tena. Hata kama aliyefanya kile kitendo afukuzwe kazi!! Ili wengine wajifunze

Mkuu nisha wasiliana nao sana mara si chini ya 15 ila majibu yao ni wanashughurikia nisha wapigia customer care sana
 
Mkuu nisha wasiliana nao sana mara si chini ya 15 ila majibu yao ni wanashughurikia nisha wapigia customer care sana

Nakupa tena pole, ila kama wahusika wanapita huku JF inabidi wachukue hayo matatizo na kuyafanyia kazi haraka sana. Bank ya wazawa tunataka iendeleee.
 
Watanzania kwa kulalamia duu!!!na hy na hy huduma ya simu banking sio nzuri sana na usicheze wanakula bia salio fasta
 
Licha ya kuwa umekumbana na kero hiyo lakini bado ndio benki yenye huduma bora kuliko nyingi ya benki zilizopo hapa nchini.
 
Hapo sikuuingi mkono. Corporate wa Bank M ni wa kuhesabu. Ukienda Citibank ndiyo kabisa RM mmoja anaweza kuwahudimia. Hata staff wenyewe hawaruhusiwi kuwa na account wanapofanyia kazi. Bora ulinganishe corporate customers wa NBC,NMB na CRDB.

Mkuu jamaa ametoa ushauri na hizo banks kazitolea Kama mfano tuu..au mwenzetu ushawahi sikia malalamiko juu ya bankM???
 
Hii benki mwanzoni nilikuwa nikisiakia watu wanailaumu naona kama ni majungu ila nimekuja kuprove kwamba CRDB huduma zao sio nzuri kabisa, Nimefuatilia ishu ya simu benking wiki nzima sasa na wakati najaza fomu niliambiwa ni masaa 48 na kibaya zaidi ni uongo wa wafanya kazi wao kila kitu wanasingizia systeam ilikuwa mbovu, hata kalamu ikiisha wao ni systeam ilikuwa mbovu.

Unajaza fomu wanapoteza inabidi tena ujaze upya fomu, kwa kweli wajirekebishe.

Hawa jamaa kila kitu wanakuambia kafanye kwenye branch ulikofungulia akaunti. Kwa mfano ulifungulia Kantalamba sasa unaishi Kiparang'anda wanakuambia kafanyie FDR Kantalamba. Sasa hii huduma gani. Au wanataka kila ukihama eneo ufungue akaunt mpya?
 
Kama details za Beneficiary zipo sahihi, transaction inatakiwa iingia moja kwa moja kwenye account. Tatizo linalojitokeza ni yule sender(Mtumaji) kukosea details kidogo au sana za beneficiary kiasi ambapo husababisha pesa kurudishwa tena zilikotoka. Shart mojawapo la SWIFT haitajiki manual intervention.

Kama beneficiary bank wamekupa pamoja na correspondence bank inaweza kuwa hata chini ya saa 24. Kila Bank ina correspondence bank yake kutegemeana na aina ya hela, yaani dolla, pound, round nk. Unapoomba details kwa ajili ya kutumiwa hela, waeleze unategemea kutumiwa hela kutoka sehemu fulani, nipeni maelekezo ili ziingie kwenye account yangu

Kaka huu ni mwaka wa sita napokea pesa kwa njia hii... wire transfer haihitaji chochote zaidi ya jina la account, account namba jina la mtu mwenye account, adress yake, jina la bank na branch yake, swift code ambayo kwa CRDB ni CORUTZTZ...wanachelewesha sana hela hawa ni uzembe wa kitengo kinachopokea hizo transfers...hivi kwa miaka sita yote details za account yangu zimekosewa????
 
Benki zetu ni shida tupu hivyo basi katika kundi la benki zinazotoa huduma mbaya CRDB imo ila inanafuu, ila haina maana CRDB ni bora
 
Hii benki mwanzoni nilikuwa nikisiakia watu wanailaumu naona kama ni majungu ila nimekuja kuprove kwamba CRDB huduma zao sio nzuri kabisa, Nimefuatilia ishu ya simu benking wiki nzima sasa na wakati najaza fomu niliambiwa ni masaa 48 na kibaya zaidi ni uongo wa wafanya kazi wao kila kitu wanasingizia systeam ilikuwa mbovu, hata kalamu ikiisha wao ni systeam ilikuwa mbovu.

Unajaza fomu wanapoteza inabidi tena ujaze upya fomu, kwa kweli wajirekebishe.

Ni kweli kabisa, nadhani CRDB sasa imeanza kuzeeka.
Nilienda kuulizia kama naweza kufanya Transactions online kwa Visa electron.
Mhudumu akanihakikishia kuwa inawezekana na ndani ya masaa 24 itakuwa imeshawezeshwa.
Nikasubiri mpaka yakaisha masaa 48 hamna kitu, kurudi tena kwa mhudumu yule yule akasema Kadi yangu haiwezi kufanya hizo transaction mpaka nipate Master card..
Cha kusangaza nilipoenda BancABC na UBA nikapatiwa instant Visa credit cards (Electron) na kuanza kufanya purchases zangu siku hiyo hiyo.

CRDB ubabaishaji mwingi siku hizi.
 
mi nilisha jaza fomu za kuomba kuunganisha card yangu na paypal zaidi ya mara tano...kila nikijaza naambiwa nirudi baada ya wiki nikienda nakutana na mtu mwingine ananiambia form yangu haionekani inabidi nijaze tena...kama mara sita hivi...nikaacha mpaka leo sikwenda tena!!
 
Kuwa na huduma bora kuliko nyingine haimaanishi kuwa ina huduma nzuri, utajilinganishaje afya yako na mgonjwa?
mkuu jaribu kwenda kwenye ATM siku ya jumapili ujue utamu wake kuna siku nimezunguka mji mzima sitokaa nisahau hadi mwishoe nikaambiwa na mwenye shida kama yangu ngoja tujaribu exim ikakubali
 
Kwa kifupi Crdb wafanyakazi wao wamezoea kufanya kazi kihuni sana kuanzia maboss zao mpaka wa chini.
 
Sikumbuki kama nilijaza form ya kuomba kuunganishwa na simbanking, nakumbuka niliomba tu kwa simu na nikawapigia simu wakanipa maelezo kidogo hadi leo natumia simbanking na mwisho wa mwezi natumiwa statement kwa mail kuonyesha jinsi mpunga ulivyoteketea. Mtoa mada nakuomba ujaribu kuwasumbua kwa simu, achana na mambo ya kwenda kuonana nao face to face, naamini utafanikiwa ndani ya muda mfupi.
 
Back
Top Bottom