tulikua tunatoroka boys kwenda shule ya kata videmu vinatupenda balaa tupo kama kumi hivi siku moja boys wa kule wakaona hii dharau imezidi kama saa moja hivi usiku tulikimbizwa sitakuj kusahauHuyu mwingine nilikuwa namsafiria maana shule yake ilikuwa nje ya mji kidogo. Dah muda wa kuagana alikuwa anamwaga machozi tu. Nilisoma boys from form 1 mpaka 6 ila vidoshodosho nimesocialize nao sana
Ww kweli ni baharia mbobeziNilianza form one nikiwa dogo sana, halafu kilaza.
Kufika form two nikaambiwa kuna kurudia darasa.
Nikakaza kinoma, mwezi wa sita nikaingia kumi bora huku nikiongoza katika ufaulu wa somo la hesabu.
Kufungua shule muhula wa pili nikaanza kuletewa maswali ya hesabu na vibinti nivisovie.
Lahaula, vitoto vinanukia balaa, vitoto vilaini hatari, vitoto chuchu saa sita, vitoto vinanikumbatia kinomanoma. Siendi shule na hela lakini narudi nimeshiba, kisa kusovu huko.
Nikaanza kuvila bwana, home niliishi na bro tu, ambaye nae alikuwa mtu wa kusafiri safiri sana. So nilivilia vyote home pindi bro asipokuwepo.
Vilikuwa vinajuana na havikuwa na noma, nilijua kusoma ndio kumenipa mademu, nilikomaa niijue na physics, maana tulikuwa na ticha wa hovyo kweli, tuition kama zote, hatimae form three science, mwendo ni ule ule, akaja ticha mmoja mgeni wa commerce kijana hivi, akaanza kuzungukia mizigo yangu na kunichimba mikwara ya kiboya boya kila tukikutana. Nikafuatilia hadi nikajua anakoishi, nikawa wikiendi naibuka mitaa hiyo, lahaula siku moja nikamnasa yupo na denti wa form four, nikajisogeza karibu kabisa ili aone nimemuona, nikamsalimia kihuni"ticha vp, naona unasindikiza" akajichekesha kifala, kuanzia siku hiyo watu wakashangaa akawa hanimaindi tena, maana anajua tulikuwa na headmaster mnoko kwa walimu wenzake hatari.
Form four nilihakikisha wachumba zangu watatu wote tunakwenda form 5 na tulikwenda.
Leo wameolewa wote na bado wananipenda, nikiomba sinyimwi.
Hakiba haiozi.
Hongera mliosoma mixture.Nilianza form one nikiwa dogo sana, halafu kilaza.
Kufika form two nikaambiwa kuna kurudia darasa.
Nikakaza kinoma, mwezi wa sita nikaingia kumi bora huku nikiongoza katika ufaulu wa somo la hesabu.
Kufungua shule muhula wa pili nikaanza kuletewa maswali ya hesabu na vibinti nivisovie.
Lahaula, vitoto vinanukia balaa, vitoto vilaini hatari, vitoto chuchu saa sita, vitoto vinanikumbatia kinomanoma. Siendi shule na hela lakini narudi nimeshiba, kisa kusovu huko.
Nikaanza kuvila bwana, home niliishi na bro tu, ambaye nae alikuwa mtu wa kusafiri safiri sana. So nilivilia vyote home pindi bro asipokuwepo.
Vilikuwa vinajuana na havikuwa na noma, nilijua kusoma ndio kumenipa mademu, nilikomaa niijue na physics, maana tulikuwa na ticha wa hovyo kweli, tuition kama zote, hatimae form three science, mwendo ni ule ule, akaja ticha mmoja mgeni wa commerce kijana hivi, akaanza kuzungukia mizigo yangu na kunichimba mikwara ya kiboya boya kila tukikutana. Nikafuatilia hadi nikajua anakoishi, nikawa wikiendi naibuka mitaa hiyo, lahaula siku moja nikamnasa yupo na denti wa form four, nikajisogeza karibu kabisa ili aone nimemuona, nikamsalimia kihuni"ticha vp, naona unasindikiza" akajichekesha kifala, kuanzia siku hiyo watu wakashangaa akawa hanimaindi tena, maana anajua tulikuwa na headmaster mnoko kwa walimu wenzake hatari.
Form four nilihakikisha wachumba zangu watatu wote tunakwenda form 5 na tulikwenda.
Leo wameolewa wote na bado wananipenda, nikiomba sinyimwi.
Hakiba haiozi.
It was fun kimtindo, nilipendwa shuleni coz nilibadilika na kuwa kijana bright kichwani, smart kimavazi, na zaidi sikuwa na michepuko zaidi ya wao watatu. Hakuna aliyejuaga hadi tunamaliza shule. But nilisoma kifaza sana, 3some nilikula na one nikapata, wake zangu walifaulu pia na wote wakapangiwa kwenda advance. Advance ilikuwa boyz tupu, so muda mwingi nilikomaa tu na usiku niliweka conference na kuongea na wake zangu kutokea huko walikokuwa.kumbe we 3 some kumbe we kitambo,wakati huo hata hiyo term hujaijua baharia
Ohoo tena special school,uko vizurii[emoji3]Aisee umenikosea sana
Nmesoma single toka form one mpaka six
Special schools
Ilikua 2013 songea huko,mkuu vipi ulihudhuria mafunzo pia?Napenda kujua mwaka gani na kambi gani?
Kweli kabisa uwe admin basi no yangu ni 0....8[emoji3] [emoji3]Tutengeneze group la whatsup tujuane vzr maana tuna tabia tofauti
Dada mkubwa 2013 upo kambini!?[emoji44][emoji44]Ilikua 2013 songea huko,mkuu vipi ulihudhuria mafunzo pia?
Hajataja alisema nipunguze papara round inayo fata[emoji1787][emoji1787][emoji1787]Kama nakuona ulivyokua umeloa wakati barua inasomwa kwan alitaja na idadi ya goli ulizotupia kambani siku hiyo?
Form two, niliyafungulia rasmi mapenzi.Nikikumbuka naishia kucheka tu mana nilikua nipo A level na demu wangu yupo O level ila yeye yupo day mimi boarding shule moja na story za maticha kufanya upelelezi wa watu walio kwenye mahusiano nipo likizo demu ananipigia eti amebanwa akanitaja nimerudi ni full kesi mwishowe nikala adhabu nakuandikwa kwenye BLACK BOOK kumbe ndo walichomoa betri kwenye mapenzi yetu mana yalizidi kunoga
Toeni experience zetu kwenye hili mliowahi kupitia
AhaaKweli kabisa uwe admin basi no yangu ni 0....8[emoji3] [emoji3]
Ndyo Mdogo ake, miye mtu mzima ama[emoji30] [emoji30] ,wewe ulikua bado o level right?Dada mkubwa 2013 upo kambini!?[emoji44][emoji44]
[emoji1787][emoji1787] dada ake mie nilikua chuo mwaka wa piliNdyo Mdogo ake, miye mtu mzima ama[emoji30] [emoji30] ,wewe ulikua bado o level right?
Babu mzee Nyoni dereva wa shule au Babu Mavoicewe utakuwa songea boys nadhan. Mimi babu yako
Noma sana baharia O level mimi boys na porini huko so full kuvizia vitoto vya shule za karibuForm two, niliyafungulia rasmi mapenzi.
Kufika Form 4 nikawagonganisha wasichana watatu. Matusi yao, kejeli,kutishiana na wawili kati yao wakapigana uraiani! Kesi ikafika shuleni!
Na mmoja kati ya ke hao alikuwa mdogo wake na teacher hapo school!
Usiulize msaala niliokutana nao!
Kufika tena A'level ikawa taabu kweli kweli!
Chuoni ndiyo nikatulia kidogo.
Aisee mabaharia tumetoka mbaali sana.
Acha tu nchi yetu iwe ya Viwanda a.k.a donor country
well plannedIt was fun kimtindo, nilipendwa shuleni coz nilibadilika na kuwa kijana bright kichwani, smart kimavazi, na zaidi sikuwa na michepuko zaidi ya wao watatu. Hakuna aliyejuaga hadi tunamaliza shule. But nilisoma kifaza sana, 3some nilikula na one nikapata, wake zangu walifaulu pia na wote wakapangiwa kwenda advance. Advance ilikuwa boyz tupu, so muda mwingi nilikomaa tu na usiku niliweka conference na kuongea na wake zangu kutokea huko walikokuwa.
Serious[emoji15] ?, Mimi nilikua ndyo nimemaliza six[emoji3][emoji1787][emoji1787] dada ake mie nilikua chuo mwaka wa pili
Nipo form 3 seminary x nikawa na karembo changu shule x kakatuma barua utaratibu wa hiyo seminary barua ikija inasomwa na padri wa nidham ndo ikufikie
Dahh ilikuwa ndo tumetoka likizo na likizo nilimpiga mti sasa alivyo kosea ile story yote ya mgegedo aliiandika mule na akaweka ahadi tukifunga tena tufanye zaid ya ile [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] ile barua ikaja soma dining hall muda wa diner watu wametuliaaaaa hapo jina halija tajwa bado ila nikawa nishajijua maana mishale yote ilikuwa inanilenga mm dahhh nilipigwa adhabu ya kuchimba visiki na likizo iliofata nikaitumikia shule yoteeeeee [emoji1787][emoji1787][emoji1787] utoto raha sana
Hahaha eti unaweka conference na kuongea na wake zako.....It was fun kimtindo, nilipendwa shuleni coz nilibadilika na kuwa kijana bright kichwani, smart kimavazi, na zaidi sikuwa na michepuko zaidi ya wao watatu. Hakuna aliyejuaga hadi tunamaliza shule. But nilisoma kifaza sana, 3some nilikula na one nikapata, wake zangu walifaulu pia na wote wakapangiwa kwenda advance. Advance ilikuwa boyz tupu, so muda mwingi nilikomaa tu na usiku niliweka conference na kuongea na wake zangu kutokea huko walikokuwa.