Obugwa Izoba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2013
- 10,481
- 11,688
wanavaa tu siku hz bila kujua maana, wengne wanavaa cheni za viunoni
Hahaaaa!!! Mbavu sina mie lol!!!now wanavaa za Gold.. wakimaanisha pesa kwanza mauno baadae
why hupendi shanga?Sipendi hayo makitu
"LAKINI
Dada zetu leo mnavaa njano, blue, nyekundu, kijani......"
Kachumbari, taabu kwelikweli!!!
Mwanamke wa kisasa utavaaje mishanga kama tunguli la mganga wa kienyeji......tupiamo kitu cha gold au kama uchumi mwembemba dondosha hata ka silver......sio mishanga kama unapiga ramli.......
Tatizo hata nyie wanaume hamjuii matumizi ya hizo shanga; Siyo za kuzitazama kama picha.
.......... Tembezea vidole kwenye shanga huku vikikwaruzakwaruza mwili wa mhusika.
hahahahaha kachumbariiiiiiiiiiii
Enzi za mababu zetu wanawake walikuwa wanavaa Shanga kama ujumbe kwa mume. Ilikua ni aibu kubwa kumwambia mwanaume leo nahamu na wewe, leo niko period, leo niko danger days. Hivyo Shanga zilitumika kufikisha ujumbe.