Si ndiyo hapo ndugu yanguWatu wanabana dhambi
Kaama sheria zitafuatwa hakuna kesi. Jamhuri haikuthibitisha na ushahidi ulijichnanga mnoo, na malalamij=ko yao sio uhainiKesi ya Tundu Antipas Lissu hukumu ni tarehe 6 Novemba. Nini maoni yako?
Nimekuelewa hapo. Kama sheria zitafuatwa.Kaama sheria zitafuatwa hakuna kesi. Jamhuri haikuthibitisha na ushahidi ulijichnanga mnoo, na malalamij=ko yao sio uhaini
Yule jamaa(TL) alikuwa mbele yao saana strategically ndio maana submission yake aliifanya kila mmoja aelewe kimsingi alikuwa kama mwalimu, ndio maana utetezi ulikuja na wazo la si kunyongwa kama kesi ya uhaini inavyotaka bali ku slide trick maamuzi. Mambo 8 aliyofafanua kwas siku 3 huwezi kuchomoa hata iwejeNimekuelewa hapo. Kama sheria zitafuatwa.
Tukiachana na ushabiki wa kisiasa. Jamaa yupo bright sana na anafahamu sheria, haki na wajibu. Watu kama hawa kwenye jamii ni nadra kutokea. Na wanapingwa vikali kwa maslahi ya wachache.Yule jamaa(TL) alikuwa mbele yao saana strategically ndio maana submission yake aliifanya kila mmoja aelewe kimsingi alikuwa kama mwalimu, ndio maana utetezi ulikuja na wazo la si kunyongwa kama kesi ya uhaini inavyotaka bali ku slide trick maamuzi. Mambo 8 aliyofafanua kwas siku 3 huwezi kuchomoa hata iweje
Tupia pm mkuu, TAFADHALI nakuombaKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Kaka nipishie dm pliz tugawane radhiKuna ile ya dak 4:27 , kama hujaiona sema tukupe
Kaka nami ni4wadie bacNgoja nikutupie mkuu.
Ohhhh salaleh Yani Huwa nakutumia chat hujibu leo umekurupuka from know where, dah nimechoka mimi mjukuu wa kondeJamani na mimi please🙏
Lisu ajitafakari kuhusu aina ya watu anaowatetea.Kesi ya Tundu Antipas Lissu hukumu ni tarehe 6 Novemba. Nini maoni yako?