Community Airline: Nini kiliwasibu?


Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Points
1,225
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 1,225
Hii community airline iko wapi? Au ni matunda ya pesa chafu? Ama wamefulia kabla ya kuvaa?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
Na sikia EL ni mmoja wa wamiliki Community Airline wake kama ni kweli basi ni matunda ya pesa za kifisadi au wameziuza ukilipa madeni si tuliambiwa wapo wengi wamelipa lakini hatujatajiwa...walianza kwa fujo kweli tukajua mkombozi kashuka....
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,200
Points
2,000
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,200 2,000
Nijuavyo mmiliki alikuwa Diallo wa RFA,akitumia ndege za kukodi toka turkey.Nilipanda ndege hizi dar/mwanza kwenda na kurudi.Pamoja na kuweka nauli ndogo bado ndege ilikuwa inakwenda watu hawafiki hata nusu.Nadhani aliona ni hasara ,gharama kubwa za uendeshaji wakati faida hakuna.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,908
Points
1,250
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,908 1,250
Nguvu tu ya soda!
 
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
946
Points
225
D

DOMA

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
946 225
Wana jf naomba kujua hivi zilikwenda wapi maana zilipotea ghafla wakati zilionyesha kuwa na soko zuri nchini
 
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
1,317
Points
1,225
Asabaya

Asabaya

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
1,317 1,225
Hujauliza bado?
 
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2009
Messages
1,278
Points
1,500
ZionTZ

ZionTZ

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2009
1,278 1,500
pesa chafu ya epa ndo ilianzisha hii kampuni, dk.slaa alipolianzisha hili zengwe fyuuuuuuuu wakanywea....thts it.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
pesa chafu ya epa ndo ilianzisha hii kampuni, dk.slaa alipolianzisha hili zengwe fyuuuuuuuu wakanywea....thts it.

lakini star tv walikuwa wanazitangaza bado ia zinaenda mwanza bukoba kama sikosei..
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 0
zilikuwa ni ndege za kukodi..Diallo akashindwana na mmiliki wa ndege maana mmiliki alikuwa anataka ndege ziwe na marubani atakaowachagua yeye kutoka huko alipokodisha. matokeo yake wakashindwana kutokana na diallo kushindwa gharama kubwa za kuwalipa marubani kutoka majuu!
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
ilikuja vizuri sana kipindi hicho, ikawasaidia watu wengi ushindani wa makampuni ya ndege yalikuwa mkubwa sana kipindi kile
tatizo sijui ni nini wamewaacha kina
michael ngereku shirima wanafanya wanavyotaka
naikumbuka ndege hii , naililia ndege hii
tatizo lilikuwa ni nini?
Nani alikuwa mbaya?
Inaweza kurudi tena?
Tuombe uzima
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Points
2,000
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 2,000
kamuulize antony dialo ulikuwa mradi wake ni kwa kiasi gani epa ilimyumbisha mpaka kuuza ndege!
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
I don't think kama ulikuwa ni mradi wa dialo pekee
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,508
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,508 2,000
Biashara za ujanjaujanja unadhani zinadumu basi,siku hizi kila kitu ni ujanja tu. Ilikuja kwa mbwembwe na kishindo sana lakini imekufa kibudu na kwasasa unadhani sababu zitakosekana. Nami nangoja wenye kujua haya mambo kwa undani zaidi waje watujuze wote.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Waturuki walichukuwa ndege yao.
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
Mimi nilisikia kuwa dialo alikuwa na ndege moja ambayo ruti yake ilikuwa mwanza kagera ila baadae watu wengine walikuja kuweka pesa zao....(Wanajulikana)
Na baada ya inshu ya Epa walipoambiwa warudishe pesa serikalini na shirika likajifia zake watu wakatoa pesa zao diallo akabaki na ndege yake ile ile ya mwanza kagera ikawa inafanya shughuli zake

Sijui bado ipo?
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,175
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,175 1,225
umenikumbusha mbali saana sijui ilikuaje ikafa make ilikua msaada tosha.
 
A

adobe

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
1,956
Points
2,000
A

adobe

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
1,956 2,000
ilikuja vizuri sana kipindi hicho, ikawasaidia watu wengi ushindani wa makampuni ya ndege yalikuwa mkubwa sana kipindi kile
tatizo sijui ni nini wamewaacha kina
michael ngereku shirima wanafanya wanavyotaka
naikumbuka ndege hii , naililia ndege hii
tatizo lilikuwa ni nini?
Nani alikuwa mbaya?
Inaweza kurudi tena?
Tuombe uzima
ruzuku ya serikali iliposimama ndege nayo ikasimama.dialo ni wa kushtakiwa kwa kutumia pesa ya wa tz kuendeshea miradi yake
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,110
Points
1,500
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,110 1,500
(Community Airline)Hivi hii kampuni ya ndege ya Usafirishaji iliishia wap? Mwenye taarifa zozote

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top