Coca Cola na dakika 5 muda wa maongezi

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Leo nimesikia tangazo likisema unaponunua soda ya coca cola unapewa muda wa maongezi wa dakika 5 mtandao wa Vodacom.Katika chupa ya soda ndani ya kisoda kuna namba za vocha utakazoingiza ili upate muda wa maongezi utakaoutumia kupiga simu voda kwenda voda pamoja na internet.

Nafikiri huu ni ubunifu mpya katika ushindani wa biashara.Sijajua Pepsi nao watakujaje.Au wanaweza sema ukinunua kreti zima la soda unapata internet bila kikomo kwa muda wa wiki moja.
 

Felix

JF-Expert Member
Mar 9, 2014
552
195
wameona coca inapungua kuwa na soko, watu walio wengi hasa mikoani ukiwemo mkoa wa mwanza soda ya coca wameanza kuicha kuinywa kwa kile kinacho daiwa si nzuri kiafya. watu wanao tangaza kwenye star tv kuhusu afya ya binadamu na kemikali tutumiazo, soda ya coca ni moja wapo ya vitu wanavyo shauri kuacha kuvitumia. sijajua kama madai hayo ni kweli au la. na kama ni kweli soda ya coca si nzuri kiafya kwanini inaruhusiwa na TBS kuwa sokoni?

mimi siku hizi nimepunguza sana kunywa vitu hivi. naomba kama katika hoja kama kuna mtu expert atusaidie kuelezea kama kuna madhara kweli au la!
 

chaUkucha

JF-Expert Member
May 28, 2012
3,371
2,000
wameona coca inapungua kuwa na soko, watu walio wengi hasa mikoani ukiwemo mkoa wa mwanza soda ya coca wameanza kuicha kuinywa kwa kile kinacho daiwa si nzuri kiafya. watu wanao tangaza kwenye star tv kuhusu afya ya binadamu na kemikali tutumiazo, soda ya coca ni moja wapo ya vitu wanavyo shauri kuacha kuvitumia. sijajua kama madai hayo ni kweli au la. na kama ni kweli soda ya coca si nzuri kiafya kwanini inaruhusiwa na TBS kuwa sokoni?

mimi siku hizi nimepunguza sana kunywa vitu hivi. naomba kama katika hoja kama kuna mtu expert atusaidie kuelezea kama kuna madhara kweli au la!

Pamoja na pepsi
 

mbeyaman

Member
Sep 28, 2013
97
0
Kwa kawaida vinywaji vyote vya viwandani vina madhara kiafya.Labda wataalam waje watudadavulie zaidi.
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,353
2,000
wameona coca inapungua kuwa na soko, watu walio wengi hasa mikoani ukiwemo mkoa wa mwanza soda ya coca wameanza kuicha kuinywa kwa kile kinacho daiwa si nzuri kiafya. watu wanao tangaza kwenye star tv kuhusu afya ya binadamu na kemikali tutumiazo, soda ya coca ni moja wapo ya vitu wanavyo shauri kuacha kuvitumia. sijajua kama madai hayo ni kweli au la. na kama ni kweli soda ya coca si nzuri kiafya kwanini inaruhusiwa na TBS kuwa sokoni?

mimi siku hizi nimepunguza sana kunywa vitu hivi. naomba kama katika hoja kama kuna mtu expert atusaidie kuelezea kama kuna madhara kweli au la!


TBS ni vibendera tu si ndo hao maboss wao wameswekwa ndani kwa rushwa na ufisadi, siku hizi usalama wa afya yako ni wewe mwenyewe usitegemee tbs wala tfd, hizi taasisi mbili zilianzishwa kwa lengo la kuwaongezea ajira
 

Neembwitu

New Member
Aug 30, 2014
1
0
TBS ni vibendera tu si ndo hao maboss wao wameswekwa ndani kwa rushwa na ufisadi, siku hizi usalama wa afya yako ni wewe mwenyewe usitegemee tbs wala tfd, hizi taasisi mbili zilianzishwa kwa lengo la kuwaongezea ajira


Kwa dar es saalam kuna vitu vingi vinyo sababisha cancer nje ya soda, eg mboga za majani ambazo zimepandwa na kumwagiliwa na maji yenye chemical kutoka viwandani,
Soda zina chemical lakini ni kwakiasi ambocho mwili unaweza kuhimili ndio maana zimeruhusiwa.tfda na tbs wanafanyakazi ila mambo yenyewe ni mengi sana.



S
 

MZAWA JF

JF-Expert Member
Apr 4, 2014
2,541
2,000
pamoja na pepsi zote ni mbaya. inatajwa sana coca coz jina kubwa ukilinganisha na pepsi (ball possecion almost 70% kwa 30%) ila voda ni wajanja sana kibiashara. yaan wanawalazimisha wateja kuwafanyia network marketing. yaan promotion ya kukupa muda wa kupiga voda kwenda voda unajikuta unawahamasisha watu kujiunga na mtandao huo bila kujijua. unasikia mtu anakuambia nunua line ya voda niwe nakupigia, na hii wamefanikiwa sana maeneo ya vijijin. mm sio mteja wao lakn najua mbinu zao nyingi ila nawakubali kwa kutujua vzr watz na kutufaidi
 

badiebey

JF-Expert Member
Nov 29, 2013
5,876
1,500
coca cola haina madhara kiasi hiko kama watu wanavo exaggerate,kitu chochote ni vema kutumia kwa kiasi,sina data za kuwaonyesha live hapa but u may Google kupata taarifa sahihi au angalia kwenye package za hivi vinywaji huwa wanaonyesha calorie content ili ikusaidie utumie kiasi gani
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,353
2,000
Hakuna atakaye eleza kwa undani madhara ya hivyo vitu mpaka itokee amedhurika ndipo atakuja na thread hapa kulalamika.
 

djesco

Senior Member
Jun 26, 2013
167
195
iko hivi bandeko!!!!! mie nina duka na kiukweli soda za pepsi zinauzika sana kuliko za coke maana naweza uza kreti mbili za pepsi kwa wiki ila nikauza chupa 4 za coke asa jamaa wameona zimedoda ndo wakaja na hii gia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom