Matiko1981
Member
- Apr 19, 2023
- 53
- 95
Yesu anakuaje mungu?mbona tunachanganyana.kwa hiyo yesu NI mungu WA watu wote.Yesu ndohuyohuyo Mungu
Yesu anakuaje mungu?mbona tunachanganyana.kwa hiyo yesu NI mungu WA watu wote.Yesu ndohuyohuyo Mungu
Mbona Kuna madhehebu yanahamisha ushoga lakini hatutumu dini kama mpango wa shetani?mpira ni sehemu au mpango WA kishetani...
Mpira unahamasisha ngono ,,unahamasisha ushaoga,,ulevi,kamari,,uvivu,,hasira,, ibada ya sanamu,,
Nasisitiza tena Mpira ni hekima toka kuzimu..ww mkristo mwenzang achana na mamb ya mpira coz unamwabudu shetan bila kufahamu..
Kipi kinaogopesha! Wabongo bado washamba sanaAiseee inaogopesha sana
Lakini awafiki mwisho,mfano walipanga Odinga awe raisi.Mungu akapinduaHawajawahi kufeli,mana kila mdundo wakiuleta mnaucheza na wao wanabaki wana wachora tu.
Lakini awafiki mwisho,mfano walipanga Odinga awe raisi.Mungu akapindua
Kama unafumuliwa usilazimishe mkuu,na kuwa na adabu.....kama unaona we ni mjanja kwasababu huoni ajabu basi jamii yako inaenda kuangamiaKipi kinaogopesha! Wabongo bado washamba sana
Firana tu boss hakuna jinsi yakuzuia😂
Tatizo linakuja wanapolazimisha watu wasiopenda mambo yao washerehekee nao uchafu waoSwali la kujiuliza,hivyo shoga akiakua kuliwa tope au demu akiamua kusagana au dume likijibadilisha jinsi,wewe mwenzangu na mimi kinachokuuma hasa ni kitu gani?mi naona acha waishi maisha yao watajuana wenyewe na muumba wao. Nyambafu vitu vingine ni kupoteza muda tu kuhangaika navyo.
Na wanaotembea na Malaya, wanaopiga punyeto mbona huogop, nyie mnaokataa haya mambo ukute ndowauminiKama unafumuliwa usilazimishe mkuu,na kuwa na adabu.....kama unaona we ni mjanja kwasababu huoni ajabu basi jamii yako inaenda kuangamia
Kwahiyo unawaepusha kupelekeana moto 😂chadema , badilisheni rangi ya bendera yenu , jamaa wa upinde wanataka kuwachafua .
Wapi wamekuja kukulazimisha, kwanza huna ushawishi wowote weweTatizo linakuja wanapolazimisha watu wasiopenda mambo yao washerehekee nao uchafu wao
Vitu gn vya kijingaAcha kuhusisha mpira na vitu vya kijinga.
Unaweza kutueleza kwa vithibitisho kuwa kuna kuzimu?mpira ni sehemu au mpango WA kishetani...
Mpira unahamasisha ngono ,,unahamasisha ushaoga,,ulevi,kamari,,uvivu,,hasira,, ibada ya sanamu,,
Nasisitiza tena Mpira ni hekima toka kuzimu..ww mkristo mwenzang achana na mamb ya mpira coz unamwabudu shetan bila kufahamu..
Hii kampeni kuna wa kuizuia? Dunia simama nishuke!
Siwezi kufanya kitu kinachoenda kinyume asiliFirana tu boss hakuna jinsi yakuzuia😂
Kweli kabisa ila hii kitu imekamata wanaume wengi sana kila siku wana Log In LGBTQ ili kuona nini utamu wake mbona inasemwa sana na mwisho wa siku wanazama mazima. Wengi waliokuwa wanaupigia kelele siku hizi wanakulana na wameacha kelele kabisaSiwezi kufanya kitu kinachoenda kinyume asili
Waziri mkuu wa Canada ambao nyinyi wenyewe kila siku mnaomba muende huko, mnataka watoto wenu wakasome huko anaunga mkono ushoga lakini ajabu mnataka muende huko kutafuta maisha na kule pesa nyingi na ajira wanatoa mashogaSiwezi kufanya kitu kinachoenda kinyume asili
Mwanaume mboo unakuwa nayo lakini unachanganywa na ya mwenzio, hii imekaaje? 😂😂😂Waziri mkuu wa Canada ambao nyinyi wenyewe kila siku mnaomba muende huko, mnataka watoto wenu wakasome huko anaunga mkono ushoga lakini ajabu mnataka muende huko kutafuta maisha na kule pesa nyingi na ajira wanatoa mashoga
Sasa huwez kukataa ushoga mwenye ofisi ni shuga unless kataa vyote, serikali yetu inapokea misaada kutoka kwenye hizi nchi View attachment 2671718
Wewe kwanini unapambana na mambo ambayo hayakuhusu.Kama unafumuliwa usilazimishe mkuu,na kuwa na adabu.....kama unaona we ni mjanja kwasababu huoni ajabu basi jamii yako inaenda kuangamia