ngara23
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 16,843
- 39,795
Basi kaungane nao msherekee siku yenuKwanza wao ni kama starehe tu kama sisi tunavyokunywa pombe na kuchukua wake za watu
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi kaungane nao msherekee siku yenuKwanza wao ni kama starehe tu kama sisi tunavyokunywa pombe na kuchukua wake za watu
Did I said that?JIBU SWALI:
KUNA MTU KAKULAZIMISHA UWE BWABWA?
KuwaCONTROL nyumbu ni rahisi sana.Sahivi hawawacontrol??
KuwaCONTROL nyumbu ni rahisi sana.
Kuna nyenzo nyingi sana za kuwa control hawa, hata hii ya ushoga wanaweza kudhani wanapinga ushoga kumbe kule kupinga tu ni TOOL OF CONTROL.
Unawawekea LIKITU wanabaki kupingana na kupigana, so yes it works really good.
MANYUMBU ni an easy prey, huhitaji hata nguvu, unatumia akili ndogo tu kuwadhibiti.
When they THINK they are FIGHTING AGAINST SOMETHING, they are actually FIGHTING FOR THAT VERY THING, and they even go beyond to DESTROY and DIVIDE THEMSELVES.
AKILI ZA NYUMBU (0) vs AKILI ZA MAMLAKA (5).
Usilinganishe pombe na mwanaume kufukuliwa mtaro, sikuelewi Mpwayungu.Kwanza wao ni kama starehe tu kama sisi tunavyokunywa pombe na kuchukua wake za watu
kwenye ushoga, wazungu ndio wanazidi kupungua zaido. wao ndio wanakuwa mapunga, waafrica icho kitu tunakishinda na uwezo wetu wa kuzaliana sana unawapiku mapunga wachache.Wameshindwa kwenye vita, uzazi wa mpango,corona,ebola,ukimwi nk hata kwa ushoga watashindwa
Hichi ni Kingereza au UGORO?Did I said that?
chama cha mambuzz sioIla ideology ya CCM
Hawa watu wana nguvu sana mpaka barabara ni [emoji304], siwaje huku watujengee nasisi kwenye barabara mbovuHuyu faller Tradeu katukanwa sana na raia wa CanadaView attachment 2671591
Hao watoto wanaozaliwa siku hizi wengi wao ni MASHOGA.uwezo wetu wa kuzaliana sana unawapiku mapunga wachache.
Mkuu una kifua?Bendera kama ya CHADEMA.!
Huna akili wewe, kwenye vitabu vya dini uzinzi ni dhambi mbona mnafanya au mnajitoa akili. Shoga na wewe unaezini wote ni wachafu tu tena bora shoga
machoko kumbe mpo wengi humu. tafuteni dunia ya kwenu.Happy [emoji304] pride dai
Yaani uwekewe na rangi zao?Hawa watu wana nguvu sana mpaka barabara ni [emoji304], siwaje huku watujengee nasisi kwenye barabara mbovu
watoto wako ndio mashoga. sisi wengine watoto wetu sio mashoga. kula makemikali sio sababu ya kuwa punga, ila ukiingiwa na roho ya shetani utakuwa punga tu. kama ulivyo wewe.Hao watoto wanaozaliwa siku hizi wengi wao ni MASHOGA.
Wanaweza kuweka kakitu kwenye madawa cha kusababisha mzae MASHOGA na TRANSGENDERS, au unafikiri wanashindwa?
Ni rahisi sana, unawalisha makemikali ya kuharibu mpangilio wa asili wa mwili kwisha habari. Wanazaa DEFECTIVE CHILDREN.
Wote Sawa tu, wanaochukua wake za watu nao Je? *****, Wala rushwa, wezi, matapeli, wauwaji wote ni wale wale. Kwangu mm bora shoga maana yeye anafata mambo yake huwez kuta anatukana wengineUsilinganishe pombe na mwanaume kufukuliwa mtaro, sikuelewi Mpwayungu.
Nimefuatilia mtandaoni hata huko Ulaya wapunga ushoga ni wengi sana..
Soma hawa wanaompunga Tradeu waziri mkuu wa CanadaView attachment 2671593
Hakuna cha roho ya shetanii, tunayaona matoto yenu mapunga huko mitaani sio siri.watoto wako ndio mashoga. sisi wengine watoto wetu sio mashoga. kula makemikali sio sababu ya kuwa punga, ila ukiingiwa na roho ya shetani utakuwa punga tu.
Huku bongo ni kosa kuwa ***** mkuu, watakukamata bora ukimbieHappy [emoji304] pride dai