Club ya Barcelona inasheherekea siku ya LGTBQ Duniani

Club ya Barcelona inasheherekea siku ya LGTBQ Duniani

Status
Not open for further replies.
Acha kusambaza habari za uongo ma za kuchochea chuki. We Kama hupendi mpira usifuatilie, usilazimishe watu kutofautilia na kupata burudani. Pilipili usioilamba inakuwashia nini. Hamna kitabu Cha dini kinachosema mpira unachochea chochote ulichosema hapo. Na dini umeleta zinaa, mauwaji, wivu, chuki, kuliko chochote kile duniani. So usianze kuongea maneno kujifurahisha. We ni mtu mzima
Na ww jifunze kupokea ukweli pindi ukiambiwa..hata kama ni mchungu au ni udhaifu wako...jifunze kupokea!!!
 
Mimi sijazungumzia dini..nazungumzia Mpira unahamasisha uvivu Kwa kubet ,vijana wanashinda kubet wakisubir utajir hawataki kufanya kazi..

Mpira unahamasisha ushoga coz mara kadhaa timu Zina support hyo jamiii refer psg,baselona,na world cup nchi kadhaaa.. nk

Ugomvi na hasira..hapa ukikutana na washabiki kindakindaki wakulia Lia wale wa Simba yanga man u na sijui Madrid...

Ulevi coz washabiki uwanjan ni kupombeka tuuu na mwisho ngono tuu wakitoka umo uwanjan...
So, Kama shule zinasababisha
1. Ushoga (watu kufilana shuleni)
2. Ugomvi(watu kupigana shuleni)
3. Uvivu(watu kutosoma)
4. Ulevi(watu kukutana na walevi shuleni kimakundi)
So solution yako itakuwa kustop shule zote coz shule ni Haram
😂We dogo ukiwa hata mwenyekiti wa Kijiji unaipa nchi nzima hasara
 
So, Kama shule zinasababisha
1. Ushoga (watu kufilana shuleni)
2. Ugomvi(watu kupigana shuleni)
3. Uvivu(watu kutosoma)
4. Ulevi(watu kukutana na walevi shuleni kimakundi)
So solution yako itakuwa kustop shule zote coz shule ni Haram
😂We dogo ukiwa hata mwenyekiti wa Kijiji unaipa nchi nzima hasara
mmh we ja maa una maakiri sana.mm rasaba ira nimefuatiria una andka hoja ongera mukuu
 
Mbona siyo barcelona pekee tu? Klabu karibu zote za ulaya na ligi zao zinashadidia hayo mambo. Itafika siku nchi wanachama wa mchezo huo duniani kutakiwa nazo zishadidie ushenzi huo. Fikirieni klabu zetu za simba, yanga na azam nazo zilazimishwe kukubali hayo mambo! Unapita mitaa yao ya msimbazi na jangwani unaona wanapeperusha bendera zao sambasamba na hiyo ya ushenzi huo. Inna lilah waina rajiun
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom