bongo dili
JF-Expert Member
- Feb 13, 2015
- 12,343
- 25,329
Population control hio nayo itapitaHii kampeni kuna wa kuizuia? Dunia simama nishuke!
Population control hio nayo itapitaHii kampeni kuna wa kuizuia? Dunia simama nishuke!
Wazee wa suti hawapromote tu ushoga bila faida,lengo lao kuu ni kupunguza idadi ya watu Duniani wabakie watakaoweza wacontrol.Swali la kujiuliza,hivyo shoga akiakua kuliwa tope au demu akiamua kusagana au dume likijibadilisha jinsi,wewe mwenzangu na mimi kinachokuuma hasa ni kitu gani?mi naona acha waishi maisha yao watajuana wenyewe na muumba wao. Nyambafu vitu vingine ni kupoteza muda tu kuhangaika navyo.
Haya madogo mbonadunia imefika mbali sana mazee. uasi umefika pabaya sana.
wamejaribu sana, wamejikuta wao ndio wanapungua. lengo kubwa najua ni kupunguza rangi nyeusi ambayo wamejaribu mara zote lakini huwa wanadondokea pua.Wazee wa suti hawapromote tu ushoga bila faida,lengo lao kuu ni kupunguza idadi ya watu Duniani wabakie watakaoweza wacontrol.
Wameshindwa kwenye vita, uzazi wa mpango,corona,ebola,ukimwi nk hata kwa ushoga watashindwawamejaribu sana, wamejikuta wao ndio wanapungua. lengo kubwa najua ni kupunguza rangi nyeusi ambayo wamejaribu mara zote lakini huwa wanadondokea pua.
Ila ideology ya CCMBendera kama ya CHADEMA.!
JIBU SWALI:Mshoga ni Watu wenye matatizo ya aikili as you are.
#Kataaushoga
Acha kuhusisha mpira na vitu vya kijinga.mpira ni sehemu au mpango WA kishetani...
Mpira unahamasisha ngono ,,unahamasisha ushaoga,,ulevi,kamari,,uvivu,,hasira,, ibada ya sanamu,,
Nasisitiza tena Mpira ni hekima toka kuzimu..ww mkristo mwenzang achana na mamb ya mpira coz unamwabudu shetan bila kufahamu..
Mimi hutamani hata kuzima simu na TV nisizione taarifa hizi. Hunichukiza Sana piaWananikwaza sana
Na ushoga ukishaingia kichwani kutoka sio rahisi.Mpira ukishaingia kichwan kutoka Sio rahisi
uasi umefika pabaya sana.
Bila tiba za kiroho ngumu kuacha ushogaNa ushoga ukishaingia kichwani kutoka sio rahisi.
Tutakutafutia NJEMBA.
Wazee wa suti hawapromote tu ushoga bila faida,lengo lao kuu ni kupunguza idadi ya watu Duniani wabakie watakaoweza wacontrol.
Kwanza wao ni kama starehe tu kama sisi tunavyokunywa pombe na kuchukua wake za watuSwali la kujiuliza,hivyo shoga akiakua kuliwa tope au demu akiamua kusagana au dume likijibadilisha jinsi,wewe mwenzangu na mimi kinachokuuma hasa ni kitu gani?mi naona acha waishi maisha yao watajuana wenyewe na muumba wao. Nyambafu vitu vingine ni kupoteza muda tu kuhangaika navyo.
Huyu faller Tradeu katukanwa sana na raia wa CanadaKuwa na busara sio lazima kila kitu uchangie