Club raha leo shooooowww | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Club raha leo shooooowww

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by adakiss23, Aug 19, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Nani anakumbuka hii k2? Na Eid hii mida hii RTD enzi hizo.. Wacha kabisaaaaa
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Kwa jina naitwa king kong wa 3 natokea kampuni ya viatu bora napenda kutuma salamu kwa boflo,adakiss,Dajane na bila kumsahau Elizabeth Dominic club raha leo shooooooooooooww!!!!!
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,396
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    kwa jina naitwa gfsonwin natokea pande za tondoroni ntuma salam za eid kwa rafiki yangu mpenzi cacico, kwa mchezaji mwenzangu mahiri sana wa club ya chicago Asprin pamoja na LPD, kwa mpenzi wangu wa moyoni Kaizer. ujumbe LPD wakumbushe ule wimbo wa MAKUMBELE sijui umeimbwa na nani vile, club raha leo showwwwwwwwwwwww!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hahaa... Mmenikumbusha mambo ya radio station moja tu. Hiki kipindi nakumbuka kilikuwa jumapili jioni. Ila nilikuwa naona kama wanapiga makelele tu,nahisi nilikuwa sikielewi.
     
  5. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,008
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Naitwa Makumbele bin Matuyuku wa Tazara Magorofani. Napenda kutuma salamu kwa Amigo Bananyenye akiwa safarini Uingereza, Stigo Mabruki wa Club ya Saigon, Seif Mataurubai wa Lumumba na Aisha Mwanakwetu wa Temeke Wailes. Naomba unipigie wimbo wa Georgina mwimbaji simkumbuki vizuri.
    Club Raha Leo shoooooooooooooow!!!!!

    Umenikumbusha mbali sana.
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,431
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    long time jamani mwe,nakumbuka kunakuwa labda wafanyakazi wa taasisi au idara wanakuwa live na bendi fulani!halafu kina yakhe tunawasikiliza redioni,mwe tumetoka mbali!enzi za akina uncle j nyaisanga,betty chalamira,charles hillary,mchata,na wengineo wengi ndo watangazaji wa RTD!enzi hizo radio ni moja tu!RTD
     
  7. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Inaonekana ulikuwa mdogo sana. Hiyo ilikuwa ni Live band ilikuwa ni raha sana. Ingawa wafanyakazi wa makampuni walikuwa wanalikwa, wakazi wa Buguruni walikuwa Wanazamia sanaaaa. Klab raha leo shoooooooooo&
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 3,427
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka kwenye kutambulisha bendi ilikua kila mwanamuziki lazima aonyeshe mbwembwe zake,kulikua na utaratibu wa kadi zina namba ikitajwa namba yako unatuma salamu! Dj lete vituuuuuu! Club raha leo,shooooooow!
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    '''Naitwa BabaDesi kutoka Mbezi Mwisho. Namsalimia msimamizi wa kipindi Uncle J Nyaishanga na Michael Katembo (RIP) na Wanachama wote wa Klabu ya Great Thinkers ya mtaa wa Jamii Forums!! Naomba MK Group wana Ngoma za Magorofani chini ya Kasongo Mpinda 'Clayton' wanipigie Wimbo wa 'Maumivu Makali', IIDDIII SHHOOOW???? SSSHHHOOOOOOOOWWWW.....!!! :whoo::whoo::whoo:
     
  10. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,386
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Dah..!! Kweli tumetoka mbali jamani mwe!!?? Haya nami naitwa SALOK bin nanii wa kulekule, zangu za eid zende kwa jf members woote, espesheli wana chit chat! Club raha zamani shooooowwww!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Mtangazaji Enock Ngombale...
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    kwa jina naitwa Gang Chomba natokea popote inapopatikana Mirungi...
    club raha leooooo Shoooooooow
    Salam zangu kwa siku ya leo ziwafikie Ndugu zangu Janjaweed, Limonga Justin Limonga, Balantanda, bokoman Mkongo man, Belo, wajadi fundi, Ndetichia, chivalavala S. Chivalavala, Myao wa Tunduru, mwalimu Mashaka Sabuni, Companero, Thomas Mushi Kimboka, Figga Nigga, Jangala Kilongosi, Matola, Zacharia Ndemfoo na Mzee Mwanakijiji akiwa safarini kuelekea kijiji cha Msoga kuwaamsha waliolala.
    ujumbe nawaambia Binzari ni kiungo, lakini hakisajiliwi na timu...

    Club rahaaa leoooo shoooooooooooow
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Siku hizi kuna mfano wake inaitwa Ben&Mai Show, inaonyeshwa live TBC1.
     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,127
    Likes Received: 3,985
    Trophy Points: 280
    Naitwa mama wa mndenyi natuma salamu zangu kwa wafuatao Theboss. Kongosho . Mwali. Aspin. Ruttasho.... Mwali. Mtambuzi. Cantalisia. Mia .Excellent. Bishanga. Rejao. Katavi. Elizawategeta. Arushaone. RR. bila kumsahau wa ubani wangu Mzizimkavu. ujumbe tukumbukane. Jf shooooooooow
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    eeeh ya long hii nawatumia ndugu zangu katika damu na imani wooooote!
     
Loading...