Chupuchupu msafara wa Rais Leo kupata ajali Manzese | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chupuchupu msafara wa Rais Leo kupata ajali Manzese

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by janja pwani, Sep 1, 2011.

  1. j

    janja pwani Senior Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa akitokea msoga kula sikukuu ambapo dereva tax mmoja aliingilia msafara, kilichosaidia ni utulivu wa dereva tax huyo kutulia upande wa kulia kwake na gari zilipita salama, Dereva tax huyo amepigwa pingu na askari wameondoka nae, hiyo ni taarifa kwa wanajf, nawasilisha.
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,346
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 135
    Alienda Msoga kuchaji betri tu sio kula Eid.

    Hii itasaidia sana kumfanya jamaa atilie mkazo suala la kupanua na kuboresha barabara kwani hata yeye zinamuhusu.

    Inaelekea jamaa amekosa kabisa mialiko huko ughaibuni ndio maana ameopt kwenda Msoga
     
  3. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 671
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mie nilifikiri kapata ajali
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,527
    Likes Received: 2,614
    Trophy Points: 280
    Asingedhurika make chaji ya Msoga ni kiboko
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,247
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watamsotesha bure dereva taxi wa watu
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Tena nasikia kuna sheria kabisa ukiingilia msafara wa raisi na kifungo chake!
    Namwonea huruma uyo dreva wa taxi usikute hakukusudia ila watamharass sana kama kaua!
     
  7. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi huwa anaalikwa au anajialika?
     
  8. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0

    Chaji tulishaizika Mzee, huoni siku hizi hakuna anaye danganyika na tabasamu la roho mbaya.
     
  9. N

    NgomaNgumu Senior Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kufafanua kwanini aliingilia msafara wa rais na vipi. Kama kulikua na alama za wazi za kuonyesha kua huo ni msafara wa rais na alalma za kuonyesha kua haitakiwa kuingiliwa atakua na kosa. Adhabu yake bado itategemea atajitetea vipi na vipi ataweza kuzitetea hoja zake. Inaweza ikawa kitu serious au kitu cha kawaida.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Namwomba Mungu siku zote azidi kuniongezea uhuru kamili wa kufikiri, kutenda na kuishi kwa manufaa yangu na watu wote badala ya kuhangaikia uhuru wangu kwa manufaa ya mtu au kikundi fulani nisije haribu dhamiri yangu mbele ya haki ya Mungu.
     
  11. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Sasa familia ya huyo tax driver itatunzwa na ikulu wakimfunga? Wamwachie huru bana!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,167
    Likes Received: 4,144
    Trophy Points: 280
    Respect mama mkulu.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    una maana gan?
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,338
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Katika mazingira kama haya ya ajali kidogo angepindisha mambo ili tuwe "tunazungumza vingine"
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    afe tu tufanye uchaguzi mwingine tuchague rais wa maana sio huyu magumashi mwanzo mwisho...
     
  16. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Dada tutake radhi! Heshima kitu cha bure!
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu ina maana ulitaka mkuu wa kaya apate ajali au? Hivi gharama za uchaguzi tutaziweza kweli au istizahi? Yangu macho lakini siombei mambo mabaya yamtokee JK bali mapenzi ya Mungu yatimie.
     
  18. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 973
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mapenzi mema yatimie,amina.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Me nilidhan huyo jk kafa,kumbe bado liko hai!
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,133
    Likes Received: 10,458
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ETI BANA AAAH NILITAKA KUANZA0 SHEREHE
     
Loading...