CHUP_ generation za rangi...

CHUP_ generation za rangi...

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
mxcpfc006.jpg

Yote hii ni sababu ya mabadiliko ya hali joto duniani...
 
Tehe! Tehe! Ina maana in 18 Century walikuwa hawavai pens wala vimin? 7bu hizo chup znavuka magot
 
kwa saabu ya hili joto la siku hizi ndo mana ya mwaka 2012 haipo enh?haya.
 
Una maana kuna wakati watu watatembea watupu?
hahaaaa hiyo kali sana!!!
 
wakifikia kutembea uchi mwanangu ni kama jogoo unafukuzaaa kisha myiuuuuuu kitu.dah nilisahau kumbe kuna ukimwi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom