Bakari China
JF-Expert Member
- Jun 12, 2019
- 254
- 589
- Thread starter
- #201
saa mbili na dakika ishirini na nne asubuhiBwana bakari sasa hivi ni saa ngapi hapo china bwana bakari..?
saa mbili na dakika ishirini na nne asubuhiBwana bakari sasa hivi ni saa ngapi hapo china bwana bakari..?
Ni kwa nini maduu wa china hawana chura bwana bakari..?saa mbili na dakika ishirini na nne asubuhi
jina hili BAKARI linatokana na Kiarabu au Kiajami sasa hivi watu wa Zanzibar wanapenda kuyatumia majina yanayotokana na Kiarabu km ABUDALLA, BAKARI, FATUMA nkSasa huyo mwalimu kakosea majina ya kiswahili inabidi upate yale ya kijijini. Sasa ukiitwa bakari utaonekana ustadhi au ukiitwa Frank utaonekana mfarisayo. Ila nadhani ungeuliza majina ya kiswahili yenye ubantu ndani yake kama, Tumwine, Boke, Lung'wecha, Nyangero, Lukuvi, Chibulunje, kikwete, Kachweka, Kapanga, Mwanjali, Mwakabonga....
jina hili BAKARI linatokana na Kiarabu au Kiajami sasa hivi watu wa Zanzibar wanapenda kuyatumia majina yanayotokana na Kiarabu km ABUDALLA, BAKARI, FATUMA nk
Samahani Bwana lakini wana chura nchini China.Ni kwa nini maduu wa china hawana chura bwana bakari..?
Hahahha bwana bakari china ondoa wasi wasi,barida barafu,mpango mzima mwake mwake haina kwere mia mia bwana bakari.Samahani Bwana lakini wana chura nchini China.
???
La😂sasa ni mwanafunzi tu...nitamwoa mchumba wangu baada ya kuhitimu wala si sasa😂😂😂Hahahha bwana bakari china ondoa wasi wasi,barida barafu,mpango mzima mwake mwake haina kwere mia mia bwana bakari.
Umeshaoa bwana bakari(una mke)..?
La[emoji23]sasa ni mwanafunzi tu...nitamwoa mchumba wangu baada ya kuhitimu wala si sasa[emoji23][emoji23][emoji23]
sikujua umri wenu😂nilizaliwa mwaka 2000Sasa na wewe bakari, unasemaje shikamoo kwa vijana wenzako?!
Shikamoo unawaambia wazee watu waliokuzidi kuanzia miaka 15. Sasa sisi masela wenzako unasema shikamoo.... Acha undezi basi. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
sikujua umri wenu[emoji23]nilizaliwa mwaka 2000
Alaa Bwana sielewi maana ya kuzini na kunogewa...tafadhali nieleze kidogoEbooo!!! [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Basi sawa usizini lakini mpaka uoe usije kunogewa na utamu sawa bwana bakari..?
basi nipate kwenye wechat ili nikusaidieNahitaji kujifunza kichina
Asante sana mkuuNi hatua nzuri, hongereni sana!
Kuzini ni kushiriki mapenzi na mwanamke kabla ya kumuoaAlaa Bwana sielewi maana ya kuzini na kunogewa...tafadhali nieleze kidogo
nipo China lakini si mwalimu bali ni mwanafunzi.....Sasa bakari wewe kwa sasa uko china unafundisha kiswahili?
Asante sana mkuu...lakini sijawahi kula mbwa🐶😂😂😂Kuzini ni kushiriki mapenzi na mwanamke kabla ya kumuoa
Na kunogewa maana yake ni kujaribu au kufanya kitu fulani ukapenda hicho kitu
Mfano umekula mbwa bakari china ukapenda ladha yake unaweza kusema "nimenogewa na ladha ya mbwa.maana yake umeipenda kweli kweli ladha ya mbwa
Usijali bwana bakari kama umekula wewe sema tuu kinana usiwe na wasiwasi kabisa huo ulikua mfano tuAsante sana mkuu...lakini sijawahi kula mbwa[emoji190][emoji23][emoji23][emoji23]
Bwana bakari mwalimu wako ni mchina au ni mswahilinipo China lakini si mwalimu bali ni mwanafunzi.....
Bwana Dickson tuna walimu watatu, wawili ni Wachina na mwingine ni MkenyaBwana bakari mwalimu wako ni mchina au ni mswahili