Chrysalis: Safari ya Miaka 400 Kwenda Angani

Chrysalis: Safari ya Miaka 400 Kwenda Angani

Naam,

Na nyingine zinaweza kuwa proved kuwa hazitakuwa wrong.

Kwa hiyo, bado unazunguka palepale hujanibu swali la msingi.

Hiyo hoja yako haina uzito bado unazunguka mbuyu palepale.

Sasa unaposema hili litakuwa hivi, unajuaje hiyo habari yako itakuwa kweli hivyo na si fantasy tu?

Mfano mtu anaposema tutaweza kuwa na time travel ya kurudi nyuma katika muda, tutajuaje hilo jambo litawezekana kweli na si fantasy tu ambayo inapingana na sheria za fizikia kama za Einstein's Relativity zinazosema hakuna kitu chenye uzito kitakachoweza kurudi nyuma katika muda kwa sababu hakitaweza kuzidi spidi ya mwanga au ku manipulate spacetime/wormholes successfully?

Hujajibu swali, unapiga chenga kwa hoja ya "hatujui mambo yatakuwaje huko mbele, pengine itawezekana".

Well, kama hatujui mambo yatakuwaje huko mbele, basi pia hatujui kuwa unalosema litawezekana litawezekana.

Sasa unajuaje litawezekana?
Linawezekana au lisiweka
Hiki chombo kitakuwa kinajiendeshe chenyewe bila mafuta mkuu? Mbona hii kama hekaya ya Abunuwasi?
Voyager 1 inajiendeshaje toka 1977?
 
Linawezekana au lisiweka

Voyager 1 inajiendeshaje toka 1977?
Ndio maana hata mimi nimeuliza swali kama hilo mkuu. Sasa hiyo miaka 400 watajaza mafuta kiasi gani ili yatoshe? Ngoja tusubiri majibu kutoka kwa wataalamu wa anga.
 
Huko inapaswa waende wanawake 20 na wanaume 20, alafu wawe wanazaliana, kwenye safari...

Watakaofika, hata hawatajua wapo huko kwa sababu zipi...
Kama hapo duniani vile ambavyo hatujui tumetokea wapi wala tupo hapa kwa ajili gani...


Cc: Mahondaw
 
Back
Top Bottom