Choo cha kulipia Posta


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Leo nimebanwa na haja kubwa wakati naendelea na mizunguko yangu Posta. Nimehangaika lakini bila mafanikio kutafuta sehemu ya kukatia gogo. Yaani ilinibidi nitumie mfuko wa plastiki na kuhifadhi mzigo kwenye buti. Kwakweli kuna umuhimu kwa serikali kujenga choo cha jumuia posta vinginevyo mnatuua wageni wa mji huu.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
4
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 4 135
Duh kwelı wewe mkalı kwenye buti ya gari,kwahyo hapo unatembea na kı.mba ndani ya garı yako,kumbe ndıo maana kuna gari lımenipıta maeneo nıkasıkıa harufu mbaya,duh pole mkubwa
just a joke.
 
R

Retreat

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
223
Likes
10
Points
35
R

Retreat

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
223 10 35
Mkuu mbona pale Posta ya Zamani Opposite na NBC Corporate Branch kuna Vyoo vya kulipia? Au kama vipi ungezama hata bar yoyote ya karibu ukazuga kama mteja ila brake ya kwanza toilet then ungerudi kaunta walau kununua maji ya kunywa. Pole sana.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,075
Likes
9,344
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,075 9,344 280
ukiingia hapo benjamin mkapa vyoo vimo kibao,au ungeenda pale bar kwa mbowe break point ungemaliza haja yako,nic pale,hapo posta kuna bar kibao ungejisiadia tu.labda useme umekosa packing.mia
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
ukiingia hapo benjamin mkapa vyoo vimo kibao,au ungeenda pale bar kwa mbowe break point ungemaliza haja yako,nic pale,hapo posta kuna bar kibao ungejisiadia tu.labda useme umekosa packing.mia
Ugeni mkuu, mlalamikaji ni mtu ambaye huwa anakuja Dsm mara moja kwa mwaka.
 
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2009
Messages
444
Likes
18
Points
0
Mshirazi

Mshirazi

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2009
444 18 0
Siku nyengine kaza mwendo elekea baharini mkuu,, uta enjoy sana,, una download huku kaupepo mwanana kanakubembeleza.

Angalia sana wapi unaenda kutupa hiyo akiba,,si unajua watoto wanavyojiokotea!
 
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,944
Likes
25
Points
145
MAGEUZI KWELI

MAGEUZI KWELI

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,944 25 145
Nachapa lapa....thithemi..yalinisibu makuyuni Arusha/....
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Duh kwelı wewe mkalı kwenye buti ya gari,kwahyo hapo unatembea na kı.mba ndani ya garı yako,kumbe ndıo maana kuna gari lımenipıta maeneo nıkasıkıa harufu mbaya,duh pole mkubwa
just a joke.
hahahahahahaha! Mi nasikia harufu ya kinyesi hadi kwenye hii thread. Jamaa hajanawa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,260
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,260 280
hahahahahahaha! Mi nasikia harufu ya kinyesi hadi kwenye hii thread. Jamaa hajanawa.
Hahahahahahah lol! Wee Husninyo yaani umenichekesha ile mbaya hahahahahah lol! Dah!
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
ukiingia hapo benjamin mkapa vyoo vimo kibao,au ungeenda pale bar kwa mbowe break point ungemaliza haja yako,nic pale,hapo posta kuna bar kibao ungejisiadia tu.labda useme umekosa packing.mia
Huu ni mbadala nzuri lakini nadhani tatizo kubwa ni kutokuwa na public toilet. Hizo za kwenye mabaa wala hazitasaidia kwani nao walizijenga kwa ajili ya matumizi ya mateja wao si public use
 
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
274
Likes
1
Points
35
Wang'wise

Wang'wise

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
274 1 35
Hahahahaaa, Pole sana japo nimefurahi. Upo sawa kabisa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
mkuu mbona pale posta ya zamani opposite na nbc corporate branch kuna vyoo vya kulipia? Au kama vipi ungezama hata bar yoyote ya karibu ukazuga kama mteja ila brake ya kwanza toilet then ungerudi kaunta walau kununua maji ya kunywa. Pole sana.
sheria za bar si hivyo,unanunua kitu kwanza then kabla hujafunguliwa unaelekea chooni make pengi wanakuwaga na keyfunguo kama c mteja no acsess,pole make mkoko utakuwa unanuka kimba asee khaaaaa
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
nachapa lapa....thithemi..yalinisibu makuyuni arusha/....
hahahaha si ungechimba dawa!ila uko maporini unaweza gongwa na nyoka sehem hata huwezi kuifunga roho ikatengana na mwili!
 
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
632
Likes
34
Points
45
lutamyo

lutamyo

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
632 34 45
Leo nimebanwa na haja kubwa wakati naendelea na mizunguko yangu Posta. Nimehangaika lakini bila mafanikio kutafuta sehemu ya kukatia gogo. Yaani ilinibidi nitumie mfuko wa plastiki na kuhifadhi mzigo kwenye buti. Kwakweli kuna umuhimu kwa serikali kujenga choo cha jumuia posta vinginevyo mnatuua wageni wa mji huu.
Choo kipo maeneo ya stand ya Posta ya zamani pale ufukweni tu... nadhani next time hutaweza kupotea au kujihifadhia uharo. soo vyoo viipo labda sijui uasemea posta ipi
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Siku nyengine kaza mwendo elekea baharini mkuu,, uta enjoy sana,, una download huku kaupepo mwanana kanakubembeleza.

Angalia sana wapi unaenda kutupa hiyo akiba,,si unajua watoto wanavyojiokotea!
Teh teh teh...
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,876
Likes
76
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,876 76 145
jiwekee ratiba ya kukata gogo, sio ukiona tu kichaka.........
 

Forum statistics

Threads 1,215,663
Members 463,364
Posts 28,556,194