Choo cha kulipia Posta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Choo cha kulipia Posta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwita25, Sep 21, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo nimebanwa na haja kubwa wakati naendelea na mizunguko yangu Posta. Nimehangaika lakini bila mafanikio kutafuta sehemu ya kukatia gogo. Yaani ilinibidi nitumie mfuko wa plastiki na kuhifadhi mzigo kwenye buti. Kwakweli kuna umuhimu kwa serikali kujenga choo cha jumuia posta vinginevyo mnatuua wageni wa mji huu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Ukome kula kula ovyo.
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh kwelı wewe mkalı kwenye buti ya gari,kwahyo hapo unatembea na kı.mba ndani ya garı yako,kumbe ndıo maana kuna gari lımenipıta maeneo nıkasıkıa harufu mbaya,duh pole mkubwa
    just a joke.
     
  4. R

    Retreat JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu mbona pale Posta ya Zamani Opposite na NBC Corporate Branch kuna Vyoo vya kulipia? Au kama vipi ungezama hata bar yoyote ya karibu ukazuga kama mteja ila brake ya kwanza toilet then ungerudi kaunta walau kununua maji ya kunywa. Pole sana.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    ukiingia hapo benjamin mkapa vyoo vimo kibao,au ungeenda pale bar kwa mbowe break point ungemaliza haja yako,nic pale,hapo posta kuna bar kibao ungejisiadia tu.labda useme umekosa packing.mia
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ugeni mkuu, mlalamikaji ni mtu ambaye huwa anakuja Dsm mara moja kwa mwaka.
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Siku nyengine kaza mwendo elekea baharini mkuu,, uta enjoy sana,, una download huku kaupepo mwanana kanakubembeleza.

    Angalia sana wapi unaenda kutupa hiyo akiba,,si unajua watoto wanavyojiokotea!
     
  8. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,932
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nachapa lapa....thithemi..yalinisibu makuyuni Arusha/....
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hahahahahahaha! Mi nasikia harufu ya kinyesi hadi kwenye hii thread. Jamaa hajanawa.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 55,699
    Likes Received: 20,362
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahah lol! Wee Husninyo yaani umenichekesha ile mbaya hahahahahah lol! Dah!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,750
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    tucheke mwaya tuongeze siku za kuishi.
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwelı bwana teh teh teh
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huu ni mbadala nzuri lakini nadhani tatizo kubwa ni kutokuwa na public toilet. Hizo za kwenye mabaa wala hazitasaidia kwani nao walizijenga kwa ajili ya matumizi ya mateja wao si public use
     
  14. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaa, Pole sana japo nimefurahi. Upo sawa kabisa
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    sheria za bar si hivyo,unanunua kitu kwanza then kabla hujafunguliwa unaelekea chooni make pengi wanakuwaga na keyfunguo kama c mteja no acsess,pole make mkoko utakuwa unanuka kimba asee khaaaaa
     
  16. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0


    hahahah nilijua peke yangu
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,242
    Likes Received: 9,259
    Trophy Points: 280
    hahahaha si ungechimba dawa!ila uko maporini unaweza gongwa na nyoka sehem hata huwezi kuifunga roho ikatengana na mwili!
     
  18. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Choo kipo maeneo ya stand ya Posta ya zamani pale ufukweni tu... nadhani next time hutaweza kupotea au kujihifadhia uharo. soo vyoo viipo labda sijui uasemea posta ipi
     
  19. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh...
     
  20. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    jiwekee ratiba ya kukata gogo, sio ukiona tu kichaka.........
     
Loading...