CHIT-CHAT YAVAMIWA: Mbona Thread hii Chit-Chat imefungwa?

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Sep 4, 2012
1,686
2,000
Kuna thread hapa Chit-Chat yenye title "Majuto ya Sande".
Nimeipitia,lakini binafsi sijaona upungufu wowote.
Mbona mod ameifunga?
Chit-Chat imevamiwa?
 

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
47,157
2,000
Na hii itapelekwa kwenye jukwaa la complaints and advice

NB: Ignorance of law is not a defence!
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,911
2,000
:%<>FOLLOW THE RULES:%<> RESPECT OTHER MEMBERS:%<> MNAPEWA NAFASI MNATUMIA VIBAYA:%<> Beware! THIS ZONE IS UNDER WATCHFUL OF MODERATORS!! SO GUYS PLEASE BEHAVE.
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,964
1,250
..Afu kama kawaida yako mtoto wa geti kali ushafungiwa! Iko siku nakuja hapo kwenu uzunguni kumzingua mshua na maza 'ako. Nway thanx for ndyofu.
Ha ha ha ha... Ungekuja jana kuniombea ruhusa lol.... Ila usijali nimejifunza kuruka geti so siku za usoni utaniona mpaka unichoke!
 

Myakubanga

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
5,838
2,000
:%<>FOLLOW THE RULES:%<> RESPECT OTHER MEMBERS:%<> MNAPEWA NAFASI MNATUMIA VIBAYA:%<> Beware! THIS ZONE IS UNDER WATCHFUL OF MODERATORS!! SO GUYS PLEASE BEHAVE.
Umeisoma thread yenyewe mkuu?
Sijaona hata chembe chembe ya uvunjifu wa sheria za Jf mle!!
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,501
1,500
Ha ha ha ha... Ungekuja jana kuniombea ruhusa lol.... Ila usijali nimejifunza kuruka geti so siku za usoni utaniona mpaka unichoke!
Hivi mnatamkatamka ndyofu kirahisi hivyo,now mzuka umepanda, Arushaone lete ndyofu nane,hutaki na reveal ile barua yako ya apology kwa Mamndenyi, na wewe sweetlady lete angalau ka kreti kabla sijamwamsha babujinga nitonye
 
Last edited by a moderator:

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,911
2,000
Ha ha ha ha... Ungekuja jana kuniombea ruhusa lol.... Ila usijali nimejifunza kuruka geti so siku za usoni utaniona mpaka unichoke!
........afu nikuumize roho kabisa? Group lote tumekamilika, tuko BOT club sebene!!
 

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Apr 12, 2011
11,016
1,250
Arushaone Mbona hata haupokei simu? Ama ndiyo tuseme ndiyo mambo yameshakuwa hivyo ni kulirudi SEBENE kwa mtindo mmoja?


........afu nikuumize roho kabisa? Group lote tumekamilika, tuko BOT club sebene!!

Nitolee taarifa tu kwa Mkuu PakaJimmy kwani nimekita mahala nikashindwa hata kung'tuka!

Nawapa hai wadau!
 
Last edited by a moderator:

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,911
2,000
Pamoja sana Man utd oh sore.. typing eror mkuu LiverpoolFC du kuna kelele sana ndo maana naandika mwandiko wa kukatikakatika shh ngoja nimemwona mdada kama Ciello ngoja nikamchek... ksiii ksiii mbona hageuki pamoja na psii na ksii za kutosha wait
 
Last edited by a moderator:
Top Bottom