China; Mshirika Mkuu Ajaye katika Vita dhidi ya Ugaidi

China; Mshirika Mkuu Ajaye katika Vita dhidi ya Ugaidi

Wewe ndio ulianza kunitukana nilipokujibu umeanza kujifanya kunywea na ndio makobazi yalivyo. Hua ni mamtu majinga machokozi ajabu wakijibiwa na uchokozi wao wanaanza kutia huruma. Eti bikra 72 na mito ya pombe haya mamtu ni majinga haijawahi kutokea

Na mimi sio mtoto nina umri wa kumkojoza mamako falasi gaidi jinga moja wewe. Tusi la kwanza ulitoa wewe cha ajabu unajifanya kunywea eti hautukani yani makobazi bwana
Unajua maana ya imbecile?
Imbecile is primarily an informal, derogatory word used to describe an extremely foolish or unintelligent person.

Kukuita imbecile ni sababu ni mjinga kweli hujui lolote kuhusu geopolitics na sio kosa lako ni sababu hauna elimu. Kwahiyo ujinga sio tusi.

Cha ajabu wewe unakuja na matusi ya nguoni kwa ID feki sasa ndio nini kama sio ujinga naousema hapa?

Kuwa civilised kama umezidiwa hoja nenda jukwaa la chit chat huko kwa watoto wenzio.

Jitu linakomaa kuniita kobazi wakati JF intelligence na jukwaa la dini nimejaza mada za biblia huoni wanaonijua wanakuona wewe ndio mjinga.

You're indeed an imbecile and that's a fact not opinion. Na hauna uwezo wa kudebate na mimi kwa lolote ndio maana umegeukia matusi tu maana unajua kwenye hoja huniwezi.
 
Unajua maana ya imbecile?
Imbecile is primarily an informal, derogatory word used to describe an extremely foolish or unintelligent person.

Kukuita imbecile ni sababu ni mjinga kweli hujui lolote kuhusu geopolitics na sio kosa lako ni sababu hauna elimu. Kwahiyo ujinga sio tusi.

Cha ajabu wewe unakuja na matusi ya nguoni kwa ID feki sasa ndio nini kama sio ujinga naousema hapa?

Kuwa civilised kama umezidiwa hoja nenda jukwaa la chit chat huko kwa watoto wenzio.

Jitu linakomaa kuniita kobazi wakati JF intelligence na jukwaa la dini nimejaza mada za biblia huoni wanaonijua wanakuona wewe ndio mjinga.

You're indeed an imbecile and that's a fact not opinion. Na hauna uwezo wa kudebate na mimi kwa lolote ndio maana umegeukia matusi tu maana unajua kwenye hoja huniwezi.
uwe ulivyo you are not only stupid but very weak and frigile, na yes mimi sio mtoto inamaa kama mnavyobongoa nikuonyeshe kazi
 
Ukikuta sehemu inawaislam 10 basi wanne kati yao ukiwasachi lazima ukute wana mabomu
 
Hata hapa tunataka kuandamana kudai tume huru, democracy etc lakini wanaopinga na kutaka kutukata vichwa ni kobazi ambao hata madaraka hawana, imagine siku wapate power, hawana maana kabisa
 
Back
Top Bottom