DIVISHENI FOO
JF-Expert Member
- Jan 31, 2023
- 2,306
- 5,036
Nimekumiss sana mme wangu.Nipo mzee, kama kawa ?
Nimekumiss sana mme wangu.Nipo mzee, kama kawa ?
aache kuweka focus zake sana juu ya muziki wamsaidie afanye mambo mengine ndani ya muziki sio lazima aimbe kwa maana stress za ngoma kutokwenda kwa namna ile ambayo alizoea zikimvaa tena lazima ajikute amerudi tena alikotoka.Watanzania wafarijika baada ya kuona muonekano mpya wa chid benzi, you know what? GOD DID.
Wapo walioacha kabisa na ushahidi tunao hakuna pambano lisilokua na Mshindi, kwa hio ninachokwambia kizingatie na ukielewe vizuriHoja ni ileile kuacha unga sio jambo rahisi, hilo ni pambano ambalo limeshaondoka na uhai wa wengi
Dawa ya nyeto ni kuwa na mwanamkekama nyeto hiyo ukiingia hutoki ng'o, unapumzika kwa mda tu
Nyeto unaacha ni ww imekushinda sio kila mtukama nyeto hiyo ukiingia hutoki ng'o, unapumzika kwa mda tu
Chid kashindwa hilo pambanoWapo walioacha kabisa na ushahidi tunao hakuna pambano lisilokua na Mshindi, kwa hio ninachokwambia kizingatie na ukielewe vizuri
Wewe ndie Muamuzi wa Pambano?Chid kashindwa hilo pambano
Mizuri mnooo tatizo😍😍Hahaha nomaaa sana kumbe umekopi ukapesti miguu
mcheki ExtrovertNimekumiss sana mme wangu.
NAKAZIASibishi MWENEZI WA CHAMA NA MWENYEKITI WA MUDA WOTEE😁🤓
acha kufananisha nyeto na ujinga weweDawa ya nyeto ni kuwa na mwanamke
Tabia za kichawiNi suala la muda tu
Huyu mbona amepona ghafla sana au wamemtoa damu yote wamemwekea mpya..!Msanii mkongwe wa muziki wa Bongo Fleva, Chid Benz, aliyewahi kuwa mraibu wa dawa za kulevya, anatarajiwa kushiriki katika kilele cha Maadhimisho ya Siku ya Kupinga Biashara na Matumizi ya Dawa za Kulevya Duniani, yatakayofanyika jijini Dodoma tarehe 26 Juni 2026.
View attachment 3381812
Uwepo wa Chid Benz unatarajiwa kuwa mfano hai wa ushindi dhidi ya uraibu, na chachu ya kuhamasisha vijana kuachana na matumizi ya dawa hizo. Kupitia ushuhuda wake wa maisha, atasaidia kuelimisha jamii juu ya madhara ya dawa za kulevya na umuhimu wa msaada wa kitabibu na kijamii kwa waathirika.View attachment 3381813
Kwamba usipopiga nyeto akili inaongezeka na unaendelea?Sio kwa madawa ya kulevya tu, hadi nyeto na kila aina ya ulevi..
Hivi vitu vinatupunguza akili ndo mana hatuendelei.
Ipo hivyoWewe ndie Muamuzi wa Pambano?