Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

Mkuu kisheria ni sahihi. sababu kubwa ni kukiri kwake kosa mapema na kutokusumbua mahakama. Na pia kuomba msamaha kwa kutoa sababu kadhaa wa kadhaa. ikiwemo udogo wa mzigo aliokutwa nao pia ilikua sio biashara..

Mkuu nimekuelewa.

Ila kwa mtindo huu, vita dhidi ya madawa ya kulevya TZ itabaki kuwa historia. Masogange nae alichoropoka hivihivi.
 
Kwanza wawabane ma suppliers wa ngada! Wawapunguze kasi kidogo
 
.ona wanataka akafie jela,
.awapendi akiwa hai anawakera,
.awataki avimbe tumbo kama fella,
.ye mwenyewe anasema anaishi kiselaa.

(anaza chanc jirekebshe)
Chuuma(king Kong) Acha Ngada Vuta Sigara
 
Mkuu nimekuelewa.

Ila kwa mtindo huu, vita dhidi ya madawa ya kulevya TZ itabaki kuwa historia. Masogange nae alichoropoka hivihivi.

Huwezi kufananisha ya masogange na Chidy. .Chidy kakutwa na kete 6 Au 9 kete 1 ni sh 2500×9=22500 na Ile mi so kote miwili ya bangi fanya jumla ni 25000/
Hizi zilikuwa kwa ajili ya matumizi yke b8nafsi
 
Chidy ni mtumiaji wa madawa na syo muuzaji? Mbona Kuna wauzaji wa akamatwa na magunia ya madawa ya kulevya, mbona hatuski wakihukumiwa
Na ndio maana kapata adhabu ndogo. Ukizingatia kakiri kosa. Ngoja akamatwe tena ndio ataijua mahakama. Amuulize cheka
 
Mbona hakimu amempa adhabu ndogo hivyo au wanajuana .
 
sasa mbona kwenye kifungu cha possession naangalia hapa, alitakiwa kulipa milioni tatu kwa hizo count tatu alizoshitakiwa nazo, miliono moja kila count na ni mandatory kuna neno "shall". ilikuwaje alipe laki tisa kwa count tatu?...
Uko sahihi mkuu, ila lazima ukumbuke adhabu hupungua kutokana na sabab zinazomridhisha hakimu. Ila kuachiwa huru bila adhabu haiwezekani..
 
Tunalia na kupiga kelele kuhusu madawa ya kulevya, halafu eti mtu anahukumiwa miaka miwili au faini ya shilingi laki tisa? Bora China wananyonga maana huu upuuzi wa madawa ya kulevya hauwezi kuisha kama adhabu zenyewe ndio hizo za kipuuzi.
 
Vijugu wenzake,Tid,Chilla,20%,Daz baba,Sister P,Banza,ba wengine wajifunze kupitia Chid Vitz...
 
angeshindwa kulipa ningemshangaa.....
Unaweza shindwa mkuu maana watu wanaweza kukususa si unajua laki 9 ela ndefu hasa katika mazingira ya kesi na ukizingatia unatakiwa ulipe katika kipindi kifupi (huwa inapatikana kwa haraka kutokana na ndugu kuepuka lawama na fedheha kutoka kwa walimwengu utasema walimtuma)
 
Tunalia na kupiga kelele kuhusu madawa ya kulevya, halafu eti mtu anahukumiwa miaka miwili au faini ya shilingi laki tisa? Bora China wananyonga maana huu upuuzi wa madawa ya kulevya hauwezi kuisha kama adhabu zenyewe ndio hizo za kipuuzi.

Huyo ni mtumiaji mkuu. Mi naona wale ma drug dillers ndo wadhibitiwe kwa sheria kali sana.
 
Back
Top Bottom