Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

Adhabu ndogo sana kwa makosa hayo. Hawawezi kuacha kwa faini ya sh laki tisa.
hakimu LEMA ni hakimu mla rushwa, alishajadiliwa sana hapa kwenye jf. alichofikiria yeye ni hela tu na sio maisha ya chid benz. kwa usalama wake, kama kweli lema ana huruma alitakiwa asimwache huru, ampeleke ndani ili kule ndani aende akawe mbali na mazingira ya madawa, na apewe rehabilitation medication akiwa ndani jela, akirudishwa mtaani lazima ataendelea.

hakimu LEMA anafikiri amemsaidia, kume amemweka kwenye mazingira ya kufa mapema zaidi. ni sawa na kuruhusu mtoto arudi mtaani ambako kuna simba anaenda kummaliza. angekaa ndani asingemalizwa na simba huyo. hakimu huyu alishalalamikiwa sana kwamba ana rusha, SERIKALI INATAKIWA KUMCHUKULIA HATUA kwasababu hapo haonyeshi kama ana moyo wa kupambana na madawa ya kulevya, anatakiwa kutoa kitu cha funzo kwa wengine na aonyeshe kuwa mahakama ipo pamoja na serikali kupambana na madawa ya kulevya.
 
"Big up kwa wanangu mliopo jela mnachapika,big ... subiri siku tu itafika,hata Mandela alikaa,mwishowe wakamwachia"

Chidi Benz pole sana

Sasa na ww unamaanisha nn kwamba mtuu kukaa jela kwa kosa la kuuza madwa ya kulevya au Kukutwa na madawa ya kulevya wanaonewa ! ? . au
 
Kwa hiyo kwa hesabu za haraka Hakimu kala zaidi ya 2,100,000.
hapo alishaenda kumwona akapanga na hakimu kuwa alete fungu lake, aje akubali kosa ili alipe faini aende zake. hakimu huyu ni mla rushwa kuliko ajabu. huwezi kumwachia mtumiaji wa madawa aende mtaani akaendelee kutumia madawa.
 
Hii nchi ni majanga.

Laki 9 kwa kesi ya unga!!?
 
Chidy ni mtumiaji wa madawa na syo muuzaji? Mbona Kuna wauzaji wa akamatwa na magunia ya madawa ya kulevya, mbona hatuski wakihukumiwa
huyu alikiri na hao wengine hawajakiri wamekataa ndio maana haziishi. nimewasiliana na jamaa na nimezijua count alizokuwa anashitakiwa nazo, aalitakiwa kulipa milioni katika kila kosa na sio laki tatu katika kila kosa. nitashangaa kama republic haitakata rufaa.
 
Hahahaha..hakimu wetu hawa??? Bora watu tumalizane kitaani tu
 
Duh...ni mimi tu au ni kweli kwamba hii miaka hailingani na TZS 900,000?

Kwa style hii kama kila hukumu inaweza kuwa na mbadala wa faini, ukiua mtu (of course huwezi hulipa faini hapa) na kustahili kifungo cha maisha (life expectancy = miaka 60, na wewe una miaka 25), utalipa tu faini ya TZS 35X450,000 = TZS 15,750,000.

Kwa hivyo ukiwa na TZS 16m unaweza kumpeleka kingdom come yeyote anayekuudhi....just thinking...
 
MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu leo
imemwachia mwanamuziki Rashid Makwilo
'Chid Benz ' baada ya kulipa faini ya sh.
900, 000 kufuatia kukamatwa akiwa na
madawa ya kulevya .
Chid Benz alikamatwa mwaka jana katika
Uwanja wa Kimataifa wa Mwalimu Julius
Nyerere jijini Dar es Salaam akiwa na
madawa ya kulevya , ikiwemo misokoto ya
bangi .
Mwanamuziki huyo ambaye alikiri kosa hilo
wiki iliyopita, alikamatwa uwanjani hapo
akiwa anajitayarisha kupanda ndege
kwenda Mbeya kwenye tamasha la muziki .
CHIDI BENZ HURU : Mahakama ya Hakimu
Mkazi Kisutu leo imemwachia mwanamuziki
'Chid Benz ' baada ya kulipa faini ya
900, 000/ = kwa kukutwa na madawa ya
kulevya .
 
Hakimu huyu amelalamikiwa sana kuwa ni mla rushwa. katemana aliyelalamikiwa amehamishwa kisutu, huyu wanamwogopa.

1. kwa taarifa za leo, amemwachia chidi benz kwa faini ya laki tisa badala ya milioni tatu

2. badala ya kummpeleka ndani amempa nafasi awe nje ili akaendelee kutumia madawa ya kulevya

3. alipanga njama na ndugu wa chid benz apewe rushwa, chidi akiri kosa na alipe faini tu awe nje

4. hajaonyesha kama ni mmoja wapo wa watu wanaopiga vita madawa ya kulevya

5. ameonyesha picha halisi ya mahakama zetu kuwa ziko kwaajili ya pesa na si jamii iwe salama

6. chid benz akiwa nje atatumia madawa, angekuwa ndani angekosa nafasi ya kutumia dawa na angepona

7. serikali haijachukua hatua yeyote kwa hakimu lema hata baada ya kula rushwa za kesi nyingi KISUTU. kuna topic hapa tulimjadili sana akiwa na katemana ambaye ameachishwa kazi yeye wamemwacha.

8. serikali haina meno kuwaadhibu mahakimu wa aina yake na ndio maana hawataacha kula rushwa

9. mahakama inatakiwa iwe mfano kupigana na madawa na si nafasi ya kuwapa wepesi watu wa madawa.

10. serikali impe adhabu huyu hakimu kwasababu hana nia ya kupambana na rushwa na hana nia njema na chid benz.
 
Motherfcker should have gone to jail as a drug detox therapy.
 
Hii nchi ni majanga.

Laki 9 kwa kesi ya unga!!?
Mkuu kisheria ni sahihi. sababu kubwa ni kukiri kwake kosa mapema na kutokusumbua mahakama. Na pia kuomba msamaha kwa kutoa sababu kadhaa wa kadhaa. ikiwemo udogo wa mzigo aliokutwa nao pia ilikua sio biashara..
 
Mkuu kisheria ni sahihi. sababu kubwa ni kukiri kwake kosa mapema na kutokusumbua mahakama. Na pia kuomba msamaha kwa kutoa sababu kadhaa wa kadhaa. ikiwemo udogo wa mzigo aliokutwa nao pia ilikua sio biashara..
sasa mbona kwenye kifungu cha possession naangalia hapa, alitakiwa kulipa milioni tatu kwa hizo count tatu alizoshitakiwa nazo, miliono moja kila count na ni mandatory kuna neno "shall". ilikuwaje alipe laki tisa kwa count tatu?...
 
Hakimu huyu amelalamikiwa sana kuwa ni mla rushwa. katemana aliyelalamikiwa amehamishwa kisutu, huyu wanamwogopa.

1. kwa taarifa za leo, amemwachia chidi benz kwa faini ya laki tisa badala ya milioni tatu

2. badala ya kummpeleka ndani amempa nafasi awe nje ili akaendelee kutumia madawa ya kulevya

3. alipanga njama na ndugu wa chid benz apewe rushwa, chidi akiri kosa na alipe faini tu awe nje

4. hajaonyesha kama ni mmoja wapo wa watu wanaopiga vita madawa ya kulevya

5. ameonyesha picha halisi ya mahakama zetu kuwa ziko kwaajili ya pesa na si jamii iwe salama

6. chid benz akiwa nje atatumia madawa, angekuwa ndani angekosa nafasi ya kutumia dawa na angepona

7. serikali haijachukua hatua yeyote kwa hakimu lema hata baada ya kula rushwa za kesi nyingi KISUTU. kuna topic hapa tulimjadili sana akiwa na katemana ambaye ameachishwa kazi yeye wamemwacha.

8. serikali haina meno kuwaadhibu mahakimu wa aina yake na ndio maana hawataacha kula rushwa

9. mahakama inatakiwa iwe mfano kupigana na madawa na si nafasi ya kuwapa wepesi watu wa madawa.

10. serikali impe adhabu huyu hakimu kwasababu hana nia ya kupambana na rushwa na hana nia njema na chid benz.

Wewe mleta mada wote tuna ping a madawa hayo, kumbuka kiasi alichokamatwa nacho Chidy ni kidogo sana kwanza Chidy ni muathirika wa madawa, nenda kinondoni manyanya mateja wanakamatwa Kila siku na uzi to zaidi ya huyo Chidy.
Chidy kufungwa jela syo solution Kuna sehemu husika Chidy anafaa kwenda kupata tuba kuacha madawa hayo,
Mtu an akamatwa na kete 6 mbona Kuna wauzaji wanakamatwa na kilo za unga hatuski hukumu zao
 
huyu alikiri na hao wengine hawajakiri wamekataa ndio maana haziishi. nimewasiliana na jamaa na nimezijua count alizokuwa anashitakiwa nazo, aalitakiwa kulipa milioni katika kila kosa na sio laki tatu katika kila kosa. nitashangaa kama republic haitakata rufaa.
Nenda manyanya uone watu wanavyokamatwa na kukutwa na uzito zaidi ya hyo Chidy. ..
Ila elewa Kuna kiasi fulani ukikutwa nacho dhamana hupewi
 
Vita haiwezi Keisha kwa kuwafunga watumiaji,utajaza magereza tu na kuacha kiini cha tatizo uraiani

Kweli! Ma Don huski waki pandishwa mahakamani kesi zao wanamaliza kimya kimya
 
Back
Top Bottom