Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

Chid Benzi ahukumiwa miaka miwili jela

mm naona hiyo haisaidia angehukumiwa kwenda rehab na pia apewe hata mwaka wa kufanya kazi za kijamii kuhusu kuelimisha vijana madhara ya madawa mana kumpeleka mtu jela sa nyingine haisaidi

Bongo hakuna hukumu za rehab au kusaidia jamii...
 
daaa hili ni tatizo..naona kapungua ile afya ya zamani siioni.
 
Mahakama ya hakimu Mkazi Kisutu imemuhukumu kifungo cha miaka miwili jela Msanii wa Hip Hop, Rashid Makwiro-'Chid Benz'-au kulipa faini ya shingili laki tisa bada ya kupatikana na hatia ya makosa matatu ikiwemo kukutwa na dawa za kulevya aina ya heroin yenye thamani ya sh. 38,638, bangi ya sh. 1,720 na vifaa ya kuvutia dawa hizo kijiko na kigae.
 
Kwa adhabu hizi haya mambo hayatakwisha, ingekuwa sehemu serious kungekuwa hakuna option nyingine ni ndani tu
 
Wadau naomba kuuliza serikali imeruhusu jamii yetu iathirike na madawa ya kulevya?? Leo mwanamuziki maarufu chidi benz amekutwa na hatia ya kukutwa na madawa ya kulevya aina ya heroin yenye thamani ya takribani milioni 3 na amekiri zaidi ya mara mbili kuwa ni kweli, alikiuwa akitumia madawa hayao na alikuwa mbioni kuacha. Sasa kinachonishangaza ni hukumu aliyopewa, either aliambiwa aende ndani miaka 2, au alipe fidia ya laki 9. Ambayo amelipa; sasa najiuliza hapa wanatoa funzo gani, means wameruhusu watu wauze na kutumia hayo madawa then wakikamatwa walipe fidia tu basi ya tosha..., hapa tunajenga taifa gani ndugu zangu???, huku nyoka wenye makengeza wakijigamba, huku escrow, huku ufisadi kule mauaji ya albino, etc, nchi imekosa muelekeo, tunaelekea wapi??
 
Mimi sio kwamba namchukia chidi benz. Ila nachukia sana haya mambo ya madawa ya kulevya , na huwa naona ni bira mtu akikutwa na hatia akachukuliwa hatua kali sana. Lakini nashangaa sana kwa haya niliyoyasikia leo hii ,, au labda pengine ni sheria zetu ndio mbovu... Ipo haja serikali kupitia upya sheria za mambo haya ya madawa ya kulevya na udhibiti wake...
 
Wadau naomba kuuliza serikali imeruhusu jamii yetu iathirike na madawa ya kulevya?? Leo mwanamuziki maarufu chidi benz amekutwa na hatia ya kukutwa na madawa ya kulevya aina ya heroin yenye thamani ya takribani milioni 3 na amekiri zaidi ya mara mbili kuwa ni kweli, alikiuwa akitumia madawa hayao na alikuwa mbioni kuacha. Sasa kinachonishangaza ni hukumu aliyopewa, either aliambiwa aende ndani miaka 2, au alipe fidia ya laki 9. Ambayo amelipa; sasa najiuliza hapa wanatoa funzo gani, means wameruhusu watu wauze na kutumia hayo madawa then wakikamatwa walipe fidia tu basi ya tosha..., hapa tunajenga taifa gani ndugu zangu???, huku nyoka wenye makengeza wakijigamba, huku escrow, huku ufisadi kule mauaji ya albino, etc, nchi imekosa muelekeo, tunaelekea wapi??

Hiyo ni haki yake kupewa dhamana una hukumiwa kutokana na kiasi unachokutwa nacho.
Chidy syo muuzaji ni mtumiaji
 
Mbona wameruhusu siku nyingi sana wewe nenda muhimbili ukaone kundi kubwa la vijana waathirika na madawa ya kulevya.
 
Mleta mada hilo ndo umelijua leo????wakati mkulu anayo orodha ya wauza madawa ya kulevya wote na hakuchukua hatua zozote yeye pamoja na mamlaka zinazohusika!!
 
Mtoto wa Ilala wangekulala gerezani shenzi type!!?ukome nyang'au wewe!!
 
Bongo hakuna hukumu za rehab au kusaidia jamii...

ndo wanze kuziweka sasa kwenye list ya adhabiz zao maana cdhani kama kumfunga mtu jela na kutoa faini inasolve tatizo anaenda mtaani kuendelea
 
Back
Top Bottom