Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

Unadhani kuwa mzazi ni kuweza kuzaa/kuzalisha tu?? Kuwa mzazi ni kuwa responsible for your kids haijalishi mko pamoja au mmeachana na mzazi mwenzako Watoto lazima uwape kipaumbele. sio unazalisha huko halafu unatekeleza Watoto then unajiita Baba. Hapo ni sperm donor tu
Tatizo mnataka kutuchapa viboko kupitia migongo ya watoto. Mlaaniwe akinamama wa siku hizi
 
Tatizo mnataka kutuchapa viboko kupitia migongo ya watoto. Mlaaniwe akinamama wa siku hizi
Hiyo laana haiwezi kumpata mama anayehustle peke yake kwaajiili ya mtoto wake wakati baba kamtekeleza, Mungu atawabariki zaidi. Baadae mtoto anafanikiwa baba shameless anakuja eti mtoto wangu wakati hajawahi kumnunulia hata penseli.
 
Sasa kama ulikubali amwage ndani ulitegemea nini hiyo option inatakiwa kutumika kwa waliopata mimba kwa uwezo wa roho mtakatifu au kubakwa ila kwa wale waliotanua miguu kisa chips & soda lazima waweke majina ya sperm donors wao.
Huwezi jua ni shida gani zimewalazimisha kupanua
 
Ndio maana hili limeletwa hapa. Najua humu Kuna watu wengi wenye nafasi tofauti. Hata Rita litawafikia waone Kuna option nyingine sio lazima both parents
Kisheria mwanamke hawezi kuzaa pekee! Wenye kuweza kufanya hivyo ni minyoo pekee!!
 
Mwanzo Kama alijifanya mpole ili uzae je?
Dawa ya Moto ni moto tu, Bora huo ubin nimempa wa babangu wallah
Sasa utampa ubin baba yako kwani yeye ndie uliezaa nae! Then hilo neno wallah unafahamu maana yake? Au unatamka kwa kufata mkumbo?!
 
Yule mkuu wa mji mstaafu inasemekana watoto wake wamepatikana kwa njia ya kupandikiza... Nilimaanisha hivyo mkuu
Hapo siwezi kuchangia kitu, pengine anasubiri teuzi, je akipata teuzi kubwa then aje aone mchango wangu humu! Hunitakii mema! [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji377][emoji377][emoji377][emoji2445][emoji2445][emoji2445]
 
Hiyo laana haiwezi kumpata mama anayehustle peke yake kwaajiili ya mtoto wake wakati baba kamtekeleza, Mungu atawabariki zaidi. Baadae mtoto anafanikiwa baba shameless anakuja eti mtoto wangu wakati hajawahi kumnunulia hata penseli.
Upo biased, nakueleza wengine pamoja na kugharamia kila kitu, bado ni yaleyale! Hamfai mpaka muishi wote. Au uharibu mahusiano ya kwanza. Wengine bado tunalipia hao watoto Feza high school lakini akiwa likizo anamkataza asikutembelee . Hamna maana nyie, na ukiwa na hasira mtoto unamuumiza. Mnakera
 
Kwanza ieleweke cheti cha mtoto kuwa na Jina la Baba siyo HISANI, ule ni utambulisho muhimu! hayo mambo ya mzazi wa kiume kutowajibika katika malezi ya mtoto hayahusiani kabisa na kutotambulika kwake maana bila yeye huyo mtoto asingezaliwa, kwa maana huo ni utambulisho na hawezi kutunukiwa mtu mwingine.

Tafuteni namna nyingine ya kushughulikia wababa wasiowajibika. Period
 
Kisheria mwanamke hawezi kuzaa pekee! Wenye kuweza kufanya hivyo ni minyoo pekee!!
Wanasema kuzaa sio Kazi, Kazi kulea mwana. Kama kuzalisha hata panya anazalisha, Je Kama mzalishaji unatekeleza majukumu??? Kama nope uko sawa na panya
 
Mkuu shida inakuja kuwa in future unakuwa huna Uhuru na mtoto lazima baba documents zake zihitajike na ukute hamna mawasiliano lakini ukiwa single parent yeye anajulikana hayuko kwenye maisha ya mtoto. Mfano unaenda kuomba passport ama visa ya mtoto, uhamiaji na ubalozi kote watataka consent letter kutoka kwa baba kuthibitisha anakubaliana mtoto asafiri.
Sasa wewe kwann umbanie hivyo mwenzako, unajua ni sababu gani zilisababisha yeye kutokulea mtoto na wewe?!

Sisi tunajuaje labda alikukuta una mtu mwingine akahisi pengine mtoto si wake......

Au pengine wewe ni mkorofi maana kuna mabinti anakutegeshea ukipata nae mtoto anakugeuza chuma ulete kwa magharama ya ajabu.... Unakuta anaishi na mtoto kwao anakupa na bili za familia ulipie...
 
I have a question,hivi kwa scenario 'uyo mum' alikua single, na alikua raped na unknown assailant kupelekea mimba,kwenye birth certificate wanajaza nini?
Baba mlezi atakae muadopt mtoto......
 
Wanakwambia uweke jina la baba yako mzazi, kaka au yoyote wa kiume utakayemchagua kwenye ukoo wenu
Hapana haitakiwi... Unawekaje majina ya watu ambao mnashare damu moja na wewe mama mtu?!
 
Sio kwenye uislam tu, Nchi nyingi tu wanahiyo option sababu dunia inabadilika. Zamani cases za single parent ilikuwa ni chache Sana lakini Sasa ni nyingi na ni kawaida kuona single parent. Kwahiyo lazima Sheria zibadilike kutokana na hali iliyopo
Mkuu una uhakika na unachokiongea? Hakujawahi kutokea duniani wala hakuna mtoto yoyote duniani ambae ni single parent ukiachana na Yesu pekee. Kinachofanyika ni kuwa wanaamua kufata ubin tu! Na hiyo ni sawa kwavile wengi wa wanaofanya hivyo huko duniani unakosema kwasababu unakuta wamezaa bila ndoa!!
 
Kwanza ieleweke cheti cha mtoto kuwa na Jina la Baba siyo HISANI, ule ni utambulisho muhimu! hayo mambo ya mzazi wa kiume kutowajibika katika malezi ya mtoto hayahusiani kabisa na kutotambulika kwake maana bila yeye huyo mtoto asingezaliwa, kwa maana huo ni utambulisho na hawezi kutunukiwa mtu mwingine.

Tafuteni namna nyingine ya kushughulikia wababa wasiowajibika. Period

Ni nature hata ukiwajibika kwa mtoto 100% anaekujafaidi matunda ya mtoto ni mama.Mwanaume ni sawa na bulldozer utengeneza barabara lakini haliruhusiwi kupita kwenye barabara ililotengeneza
 
Sasa kwa single parent si afanye tu hivyo aweke jina la ndugu yake wa kiume. Ili kama kuna mambo yatahitajika huko mbele awe wa msaada.
Kiraia haiaminiki kuwa kuna mwanamke au mwanaume anaeamua kuishi mwenyewe miaka yote..... Lazima hata kama katofautiana na mwenzake kuna muda ataishi na mtu mwingine huyo ndio atachukua nafasi ya alieyeondoka.

Sasa umuandike kaka au baba yako sehemu ya jina la baba, yeye ndie aliekuwa anakupiga ukuni?!
 
Back
Top Bottom