Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

Ungemnyima tangu mwanzoni.Kwa nini ulimpa mpaka mimba ikaingia
Kwani kaka hujui sisi binadamu ni vigeugeu. Mnaweza kuwa mnapendana Sana lakini wiki baadae mnakuwa maadui na hapo tayari mwanamke ni mjamzito au mna mtoto.
 
Hili swali lako linawezekana kupata majibu yake kwenye Uislam pekee tena kwa mtoto wa nje ya ndoa! Kwani kwenye Uislam mtoto wa nje ya ndoa huchukua ubin kwa mama yake au ubin wa Abdullah.
Sio kwenye uislam tu, Nchi nyingi tu wanahiyo option sababu dunia inabadilika. Zamani cases za single parent ilikuwa ni chache Sana lakini Sasa ni nyingi na ni kawaida kuona single parent. Kwahiyo lazima Sheria zibadilike kutokana na hali iliyopo.
 
Sio kwenye uislam tu, Nchi nyingi tu wanahiyo option sababu dunia inabadilika. Zamani cases za single parent ilikuwa ni chache Sana lakini Sasa ni nyingi na ni kawaida kuona single parent. Kwahiyo lazima Sheria zibadilike kutokana na hali iliyopo
Swala la ubin wa baba sio swala linalomhusu mama bali ni haki ya mtoto.Unapomnyima mtoto haki ya kujua ubini wake kwa upande wa baba kwa sababu ya matatizo yako na mwenzio unakuwa umechanganya zaidi.
 
Mwanamke anayekataa kumpa mtoto jina la baba yake ujue baba alikuwa sahihi kabisa kutimka yaani huyo lazima atakuwa ni janga in waiting.
Sio wanapenda kutowapa majina ya baba zao Ila ni sababu zinawaforce kufanya hivyo. Why umpe mtoto jina la baba ambaye hajali kama anamtoto na hana msaada? ukiwa responsible na unampa mtoto kipaumbele hata Kama mmeachana na mwenza wako hapo mama lazima akujumuishe kwenye jina.

Kutompa mtoto jina la baba goes to deadbeats ambao hawana msaada na hawajali mtoto yani mama ndio everything, one man army.
 
Acha kumnyima mtoto haki ya kutumia jina la baba yake
Kama nyie mmegombana NI nyie sio mtoto
Huo NI ubinafsi was hali ya juu
Kama unataka mtoto was peke yako jipe mimba
 
Sio wanapenda kutowapa majina ya baba zao Ila ni sababu zinawaforce kufanya hivyo. Why umpe mtoto jina la baba ambaye hajali kama anamtoto na hana msaada? ukiwa responsible na unampa mtoto kipaumbele hata Kama mmeachana na mwenza wako hapo mama lazima akujumuishe kwenye jina.

Kutompa mtoto jina la baba goes to deadbeats ambao hawana msaada na hawajali mtoto yani mama ndio everything, one man army.
Ila unajua kwamba kutokumpa jina hakubadilishi wala kumasidia mtoto.sana sana kunakufanya wewe ujisikie vizuri baada ya kukataliwa
 
Acha kumnyima mtoto haki ya kutumia jina la baba yake
Kama nyie mmegombana NI nyie sio mtoto
Huo NI ubinafsi was hali ya juu
Kama unataka mtoto was peke yako jipe mimba
Kama tuliogombana ni sisi mbona Sasa mtoto anatekelezwa, Kwani na yeye aligombana na mtoto?
 
Mkuu shida inakuja kuwa in future unakuwa huna Uhuru na mtoto lazima baba documents zake zihitajike na ukute hamna mawasiliano lakini ukiwa single parent yeye anajulikana hayuko kwenye maisha ya mtoto. Mfano unaenda kuomba passport ama visa ya mtoto, uhamiaji na ubalozi kote watataka consent letter kutoka kwa baba kuthibitisha anakubaliana mtoto asafiri.
Hivi wewe hata Kama baba yako hajakulea halafu uwe mkubwa huwezi kutamani kumfahamu baba yako?
Halafu mama yako anasema sitaki umjue baba yako kwa sababu tuligombana.
Hiyo sio haki hata kidogo.
Muache mtoto aje amkane baba yake yeye mwenyewe atakapofikisha a a miaka 18.
 
Sasa kama alitaka uzae kwa nini akatae mtoto. We ulijilengesha kisha ukataka mimba halafu ukaleta dharau akakubwaga.
Ndio hvo sasa na majina yenu hatuwapi watoto mnabaki sperm donor tu.
 
Ila unajua kwamba kutokumpa jina hakubadilishi wala kumasidia mtoto. Sana sana kunakufanya wewe ujisikie vizuri baada ya kukataliwa
Wewe lazima umetelekeza watoto, sasa jifariji ukose bond ya mtoto Kama baba mond hubaki kulalamika tu
 
Mkuu shida inakuja kuwa in future unakuwa huna Uhuru na mtoto lazima baba documents zake zihitajike na ukute hamna mawasiliano lakini ukiwa single parent yeye anajulikana hayuko kwenye maisha ya mtoto. Mfano unaenda kuomba passport ama visa ya mtoto, uhamiaji na ubalozi kote watataka consent letter kutoka kwa baba kuthibitisha anakubaliana mtoto asafiri.
Hili wazoumelitoa kwenye epsode ya tamthilia ile ya Kihindi?
 
Hili swali lako linawezekana kupata majibu yake kwenye Uislam pekee tena kwa mtoto wa nje ya ndoa! Kwani kwenye Uislam mtoto wa nje ya ndoa huchukua ubin kwa mama yake au ubin wa Abdullah.
mkuu hapa tunajiuliza KWA NINI sio JINSI GANI
 
Hivi wewe hata Kama baba yako hajakulea halafu uwe mkubwa huwezi kutamani kumfahamu baba yako?
Halafu mama yako anasema sitaki umjue baba yako kwa sababu tuligombana
Hiyo sio haki hata kidogo
Muache mtoto aje amkane baba yake yeye mwenyewe atakapofikisha a a miaka 18
Sijasema mtoto asimfahamu baba, Kama akiwa mkubwa 18+ na akauliza kuhusu baba yake ataonyeshwa na maamuzi ni yake kuweka ukaribu nae au la.

Naongelea haki za single parent wasiforciwe kuweka mtu kwenye cheti Cha kuzaliwa ambaye hana msaada. Kuwa baba si kuzalisha tu ni kuwa responsible hata kama hamko pamoja na mzazi mwenzako
 
Hili wazoumelitoa kwenye epsode ya tamthilia ile ya kihindi?
Hata siangaliagi hizo tamthilia. Ni Mambo yanayotekea kwenye jamii na nikaona nilete hapa tulijadili.
 
Hii pia itatubeba sisi tunaokimbia mimba watakuwa wametusaidia sana
 
Mimi ukikimbiq mtoto naandika ubin wa babangu au ndugu yangu wowote wa kiume
Watoto wengi Sana wanaumizwa Sana na wazazi wanaowaandika majina ya ubini ya wajomba zao au Babu zaopale wanapokuwa wakubwa
.
Mm nimefundisha watoto was sekondari Sana.

Wengi wanaathiriwa Sana na tabia za wazazi was like kukataa kuwaonyesha babab zao au wazazi was kiume kukataa kuwaonyesha mama zao kisa eti waligombana.
 
Back
Top Bottom