Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

Cheti cha Kuzaliwa kiwe na option ya 'single parent'

MSIZAE KWA KUPEWA MIMBA, NENDENI MKAPANDIKIZWE MBEGU​

Japo kuna wanaume wapumbavu Ila Wanawake wengine wana roho mbaya sana. Mawazo gani haya sasa ya kumyima baba haki yake?

Kuna baba wa mtoto alishapigania nafasi ya kuwa na mwanae na hajawahi kupewa nafasi ya kumuona na mtoto anaambiwa baba yako alikutelekeza. Sasa hilo limama likipewa nafasi ya kuandika jina moja ndo damu ya mtoto inapotea moja kwa moja.
 
hiyo option ni ya majina tu sio lazima awe aliyetia mimba. akiamua hata anaweza kumuita mwanaye Hassan Tundu Lissu
Kwa maana hiyo tunaamini mtoto lazima awe na wazazi wawili .hawezi kulelewa au kuwa na single parent

Na ndicho hicho dada etu hapo juu anachokipinga ya nini kudanganya majina badala yake wangekitoa tu
 
Sijasema mtoto asimfahamu baba, Kama akiwa mkubwa 18+ na akauliza kuhusu baba yake ataonyeshwa na maamuzi ni yake kuweka ukaribu nae au la.

Naongelea haki za single parent wasiforciwe kuweka mtu kwenye cheti Cha kuzaliwa ambaye hana msaada. Kuwa baba si kuzalisha tu ni kuwa responsible hata kama hamko pamoja na mzazi mwenzako
kwani mkuu huwa wanafosiwa?kama baba yupo tayari kutimiza wajibu wake hata kama hajakuoa hapo sio sawa. ila kwa baba ambaye kakataa mtoto,au hataki kutimiza wajibu wake wa kulea atakufosi vipi uandike jina lake?
 
Hata siangaliagi hizo tamthilia. Ni Mambo yanayotekea kwenye jamii na nikaona nilete hapa tulijadili.
Mkuu, nadhani hii ni kwa wote sema kwa wanawake ndiyo inawapa zaidi. Mimi nina ndugu yangu alitupiwa mtoto mlangoni na mapaka leo haijulikana mama mtoto aliendaga wapi, ilibidi amtafutie mama mwingine na ndiye akawa anamjaza ama mama yake mfano kwenye cheti chakuzaliwa na kwingine.

Mtoto kakua akidhani yule ndo mama yake, kaja kufahamu siyo mama yake akiwa kidato cha kwanza.
Ila sasa ni mtu mzima na ashaolewa anaishi zake kwa trump.
 
kwani mkuu huwa wanafosiwa?kama baba yupo tayari kutimiza wajibu wake hata kama hajakuoa hapo sio sawa. ila kwa baba ambaye kakataa mtoto,au hataki kutimiza wajibu wake wa kulea atakufosi vipi uandike jina lake?
Sio baba anaeforce ni mfumo wa Rita kwamba lazima jina la baba liwekwe kwenye cheti Cha kuzalia Cha mtoto. Soma post vizuri.
 
Watoto wengi Sana wanaumizwa Sana na wazazi wanaowaandika majina ya ubini ya wajomba zao au Babu zaopale wanapokuwa wakubwa
.
Mm nimefundisha watoto was sekondari Sana
Wengi wanaathiriwa Sana na tabia za wazazi was like kukataa kuwaonyesha babab zao au wazazi was kiume kukataa kuwaonyesha mama zao kisa eti waligombana
Acha uongo eti watoto wabaumizwa na majina hyo uongo mtupu, sasa baba kazi yako ilikuwa kusimamisha umekimbia majukumu sasa huo ubaba uwe wa nini, hapo ni kuandika jina la ujombani ambao hawawezi kutelekeza watoto kamwe. Mimi mwanaume akizingua Wala sijichoshi naandika jina nililotumia Mimi na hivi ka huonekani tangu utoto wake usitegemee kupendwa uzeeni ukiwa ushazeeka. So naunga mkono hoja ya kuwa na option hyo kwa single parent
 
Mkuu, nadhani hii ni kwa wote sema kwa wanawake ndiyo inawapa zaidi. Mimi nina ndugu yangu alitupiwa mtoto mlangoni na mapaka leo haijulikana mama mtoto aliendaga wapi, ilibidi amtafutie mama mwingine na ndiye akawa anamjaza ama mama yake mfano kwenye cheti chakuzaliwa na kwingine. Mtoto kakua akidhani yule ndo mama yake, kaja kufahamu siyo mama yake akiwa kidato cha kwanza.
Ila sasa ni mtu mzima na ashaolewa anaishi zake kwa trump.
Kweli kabisa inatokea kwa pande zote mbili that's why nikaandika kuwe na option ya single parent. Iwe ni baba au mama japokuwa Mara nyingi case hizi hutokea kwa kina mama
 
Acha uongo eti watoto wabaumizwa na majina hyo uongo mtupu, sasa baba kazi yako ilikuwa kusimamisha umekimbia majukumu sasa huo ubaba uwe wa nini, hapo ni kuandika jina la ujombani ambao hawawezi kutelekeza watoto kamwe. Mimi mwanaume akizingua Wala sijichoshi naandika jina nililotumia Mimi na hivi ka huonekani tangu utoto wake usitegemee kupendwa uzeeni ukiwa ushazeeka. So naunga mkono hoja ya kuwa na option hyo kwa single parent
Nakwambia kitu halisi unabisha

Walimu wanajua siri nyingi sana za watoto wenu

Mambo ambayo hawawezi kuongea na wewe wanawaambia walimu

Kesi Kama hzo kwa sasa ni nyingi sana

Idadi ya watoto wanaoishi na mzazi mmoja ni kubwa Sana mashuleni
 
Nakwambia kitu halisi unabisha

Walimu wanajua siri nyingi sana za watoto wenu

Mambo ambayo hawawezi kuongea na wewe wanawaambia walimu

Kesi Kama hzo kwa sasa ni nyingi sana

Idadi ya watoto wanaoishi na mzazi mmoja ni kubwa Sana mashuleni
Si kweli nchi hii wanaume waliotelekeza watoto ni wengi na hawawajui baba zao kabisa na huwa sio shida kivile, so acheni kukimbia mbengu zenu.
 
ASHA ROSE MIGIRO.

Ulichosema wewe sio lazima. Maana kama hutaki kabisa unaweza weka jina LA mtoto,lako na ukoo wako. Huzuiliwi, may be unauchukia hadi ukoo wako na jin lako au unataka kumkomoa baba mtoto, aone kuwa mtoto ni wa mama tu.
 
Hahaha hivi wale lesbian nao hupeana mimba?!

Kama hutaki baba awepo kwenye cheti usizae.
 
hapo tutawazalisha mpka waseme hichi nini si jina hamna
 
ASHA ROSE MIGIRO.

Ulichosema wewe sio lazima.Maana kama hutaki kabisa unaweza weka jina LA mtoto,lako na ukoo wako. Huzuiliwi, may be unauchukia hadi ukoo wako na jin lako au unataka kumkomoa baba mtoto,aone kuwa mtoto ni wa mama tu.
Yeah that's my point. Mbona niweke jina la mtu ambaye hana shughuli na mtoto. Kuna ulazima gani wa Hilo jina kuwa kwenye cheti wakati kiuhalisia Mimi ndio napambana peke yangu na mtoto?
 
Hapa wanaume watekejezaji watatetea kweli kweli.

Naunga mkono hoja.
 
wakilifanya hilo wanawake mtakuwa na viburi Sana na thamani ya baba itaanza kupotea . hakuna mwanaume atakaye ku support huu mrengo wako wa kushoto tumia njia mbadala kufikia na kutimiza mahitaji yako otherwise subiri miujiza kutoka mlimani mkuu.

Sent from my Infinix X680 using JamiiForums mobile app
 
Kuna Kuzaa na Kulea
Kuna Unachotaka wewe mzazi, na Kilicho bora kwa mtoto.

Tunachotunza kwenye vyeti vya kuzaliwa ni historia. Alikuwepo Kanyunyu, Alimuoa Atulinda na wakamzaa Mvangumbandwe. Ni haki ya Mvangumbandwe kujua wazazi wake ni akina nani biologically.

Tatizo ni kuamini mtoto ni possession.. kama ilivyo pochi au mkanda.. mtoto ni entity inayojitegemea wewe kama mzazi ni custodian kwa kipindi tu.

Imagine mama yako angeamua usimjue baba yako.. au ni kesi ngapi watu wanaamua wenyewe kuwatafuta wazazi wao despite kuwa adopted kwenye familia tajiri!?

Sasa umnyime mwanao peace of mind for an ego you cant suppress!! Hiyo ni Umimi wa hali ya juu.

Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom