Mkimpata caicedo , Tyler Adam, no.9 mwingine , manjesta kazi anayo ,coz mna kocha anayejua kufanya Kaz na talent tofaut na a Dutch David Moyes Erik 7 hagKuna vitu tunapika hapa darajani ila watani wetu kama akina Livakuku, Arse8, Amnure wanajifanya hawaoni wala hawajui
--------------------Jackson/Dusan--------------------------
Mudryk/Nkunku-------Maatsen/Chukwuemeka -------Madueke/Olise
------------Enzo/Tyler -------------- Caicedo/Santos--------------
Chilwell/Cucurella ----Colwill/Badiashile ----Silva/Axel ----James/Malo
------------------------Kepa/Sanchez----------------------------
Shida Flano mbishi, mbona nilikwambia tupige maombi waondokewe na Bernado SilvaMuda wowote kuanzia sasa kuna sheria mpya inataka kupitishwa England, inaelezea kufanya biashara yoyote na Chelsea itatambulika kama ni biashara haramu.
Mancity nao wameshaanza kulia na Kovacic, kwenye jukwaa lao tokea jana wameanzisha maombolezo ya kuondokewa na Gundogan [emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona majanga mapema sana[emoji599] Nkunku is expected to be out for a couple of months after suffering an MCL injury to the knee.
James mechi 2 hospital, Chilwell mechi 2 hospital alafu ile michezaji ambayo huitaki haipatagi majerahaMbona majanga mapema sana
Malyafale mwana kuku halisia za siku mingi mtani
Hao yoso chunga tobo zako jumapili kwa sababu watakutoboa umesimama
Na mwaka jana mlipika hivihiviKuna vitu tunapika hapa darajani ila watani wetu kama akina Livakuku, Arse8, Amnure wanajifanya hawaoni wala hawajui
--------------------Jackson/Dusan--------------------------
Mudryk/Nkunku-------Maatsen/Chukwuemeka -------Madueke/Olise
------------Enzo/Tyler -------------- Caicedo/Santos--------------
Chilwell/Cucurella ----Colwill/Badiashile ----Silva/Axel ----James/Malo
------------------------Kepa/Sanchez----------------------------
Kwahiyo mkuu unabishana na club na mashabiki?Kai mnamchukia ila sababu Silva alicheza vzr hasa backline alikuwa lazima ashinde ,ila kihalisia Kai kitakwimu alikuwa vzr kuliko wote
Huyo Tyler Adam simjui kwani anacheza nafasi gani? Ni mzuri?Mkimpata caicedo , Tyler Adam, no.9 mwingine , manjesta kazi anayo ,coz mna kocha anayejua kufanya Kaz na talent tofaut na a Dutch David Moyes Erik 7 hag
Kante na kovacic ni injury prone Ndio Maana runways still tuna kikosi kizuri na tukimuongeza Caicedo tunakuwa wakali zaidiMkuu za siku nyingi.
League imeanza mtaniona sana hapa kwenu.
Mna kikosi kizuri lkn shida ni uzoefu.
Mmefanya kosa kubwa sana kumuondoa Kante,kwa ule uzoefu wake angewasaidia sana kuwatuliza hawa vijana
Nani sasa hayaogopi Majogoo?
Siyo hatuoni. Tunaona mkuuKuna vitu tunapika hapa darajani ila watani wetu kama akina Livakuku, Arse8, Amnure wanajifanya hawaoni wala hawajui
--------------------Jackson/Dusan--------------------------
Mudryk/Nkunku-------Maatsen/Chukwuemeka -------Madueke/Olise
------------Enzo/Tyler -------------- Caicedo/Santos--------------
Chilwell/Cucurella ----Colwill/Badiashile ----Silva/Axel ----James/Malo
------------------------Kepa/Sanchez----------------------------
Tena Kwa sisi wamezidi. Toka Gallas mpaka Cech na Willian... Ila Kwa Kai naona tutakomaa hii biashara itulipeKai ni vile wewe ni kipenzi chako tu kama ilivyo mimi kwa Masebene ndio maana unajitahidi sana kumpigapiga makeup aonekane nae ni pisikali hata kama hana tako.
Huko Uingereza naskia kuna mpango wa maandamano nchi nzima kupinga biashara za kitapeli zinazofanywa na club ya Chelsea.
Timu zote walizonunua wachezaji toka Chelsea mashabiki wao wanalia na kusaga meno.
Hapo mtakuwa mlishapata mwanasaikolojia mzuri wa kuzumgumza na mudy akae sawa baada ya kudanganywa kuacha timu ya ndoto zake na kujiunga na hichi kitimu uchwara chenu. Next season nna matumaini na nyie kuliko manyumbu na LivakukuKante na kovacic ni injury prone Ndio Maana runways still tuna kikosi kizuri na tukimuongeza Caicedo tunakuwa wakali zaidi
CM,yupo vzrHuyo Tyler Adam simjui kwani anacheza nafasi gani? Ni mzuri?
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] ila nyinyi kweli mlianza kupigwa tokea kitambo na hawa Chelkenge, sema yule Goginyo ni fundi mi namkubali sana na wamewapea kwa bei ya promosheni.Tena Kwa sisi wamezidi. Toka Gallas mpaka Cech na Willian... Ila Kwa Kai naona tutakomaa hii biashara itulipe
Umesema mwenyewe mwaka jana sio mwaka huu, Usiende kwa kukariri
[emoji23]Mkuu nakukatalia.. Huyu kamanda Kova mtu na nusu.. Sbr uone Msimu Huu Chelsea atakavokua analia lia wametupa silaha ya Nuclear.Muda wowote kuanzia sasa kuna sheria mpya inataka kupitishwa England, inaelezea kufanya biashara yoyote na Chelsea itatambulika kama ni biashara haramu.
Mancity nao wameshaanza kulia na Kovacic, kwenye jukwaa lao tokea jana wameanzisha maombolezo ya kuondokewa na Gundogan [emoji23][emoji23][emoji23]
Miluzi anatumia sigara bwege sio siri.Neimar to Chelsea
Mbape to Chelsea
Ndio nini hii
Kama Neimar na Mbape wa Kitayosce fc sawa.Neimar to Chelsea
Mbape to Chelsea
Ndio nini hii